ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานรักของน้าชดช้อย (9) จบ copy

เริ่มโดย GolF43, สิงหาคม 31, 2013, 02:10:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

หลานรักของน้าชดช้อย (จบ)

''อูยยย..อ้อยเสียว..เสียวเหลือเกิน..คุณต๋องขา..ผัวขา..อย่าหยุดนะคะ..ซอยอีกอย่าหยุด..อ้อยจะออกแล้ว..ออกทั้งหน้าหลังเลย..อ้อยออก..ออกแล้วค่ะผัวขา..คุณนายขา..อ้อยมีความสุขเหลือเกิน..อ้อยรักคุณนาย..รักผัวคุณนายด้วยค่ะ''

พี่อ้อยเรียกน้าช้อยมาช่วยจะไม่ให้ช็อกได้อย่างไร ดีว่าร้องไม่ดัง ตบท้ายด้วยความสุขตัวเกร็ง มือจิกขยุ้มผ้าปูที่นอน ขอบประตูหลังบีบรัดท่อนเนื้อน้องหนูแน่นกระชับเป็นจังหวะตุบๆ ผมรอจนแรงบีบรัดหมดจึงชักน้องหนูออกพี่อ้อยหล่นไปกองบนที่นอนเหมือนตุ๊กตาถูกปล่อยลมออก

ผมนอนกอดพี่อ้อยลูบหลังเบาๆ พักใหญ่น้องหนูอ่อนตัวไปเงียบๆ อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน "คุณต๋องมีความสุขไหมคะ" "มีครับ..ได้ยินเสียงพี่อ้อยทำให้เสียวมาก" "ชอบให้อ้อยร้องครางดังๆ หรือคะ" "ชอบ..ชอบพี่อ้อยเรียกว่าผัวด้วย" "แหม เหมือนเฮียเลยค่ะ เฮียก็ชอบแบนี้"

"เฮียไหน.." ได้จังหวะผมรุกถาม "เฮียเต็งไง..คุณนายไม่ได้บอกคุณต๋องเหรอ" "บอกแต่ไม่ละเอียด..น้าให้ต๋องถามจากพี่อ้อย" ผมพยายามไม่ให้พี่อ้อยรู้ว่าผมไม่รู้เรื่องแต่พี่อ้อยก็ไหวตัวไม่ยอมพูดอะไรมาก "ก็ไม่มีอะไรค่ะ..ตอนมาทำงานใหม่ๆ อ้อยไปเห็นคุณนายกับเฮีย..เลยถูกเฮีย"

พี่อ้อยเล่าแค่นี้แล้วหันมาเล่นน้องหนูที่อ่อนตัวไม่เล่าต่อ "ทำไมหดล่ะ..คุณต๋องยังไม่ออกนี่....อ้อยดูดให้นะคะ.." "พี่หายเหนื่อยแล้ว?" "ค่ะ..อ้อยอยากให้คุณต๋องมีความสุขเหมือนที่อ้อยได้จากคุณ.." พี่อ้อยยื่นหน้ามาจูบแก้มผม "อ้อยรักคุณต๋องค่ะ..อ้อยจะรับใช้ทุกวันจนกว่าคุณจะเบื่อ"

แกคว้าของผมใส่ปากดูดโดยไม่รังเกียจว่าเมื่อครู่มันผ่านประตูหลังมา เพราะเป็นประตูของแกหรือจึงไม่รังเกียจ..ถ้าไม่ใช่หรือเป็นเพราะพี่อ้อยเตรียมตัวพร้อมที่จะรับศึกจากผม พี่อ้อยจัดหมอนหนุนหัวแบบครึ่งนั่งครึ่งนอน ตัวแกนอนคว่ำจากปลายเท้า ดูดไม่นานน้องหนูก็ฟื้น

พี่อ้อยเล่นท่าจับน้องหนูตั้งตรงแลบลิ้นออกมาเลียจากโคนถึงปลายและปลายกลับมาโคน หมุนวนลิ้นรอบๆ มองประสานตาท้าทายผม

สายตาท้าทายของพี่อ้อยกระตุ้นอารมณ์เพิ่มความตื่นเต้นให้ผมได้ดีมาก ปมสงสัยเรื่องพี่อ้อยกับน้าช้อยเฮียเต็งคลายไปจากสมอง ความเสียวซ่านแตกกระจายไปทั่วตัว สองขาเกร็งยกสะโพกสูงลอยให้พี่อ้อยกำโคนไว้ดูดกลืนส่วนที่เหลือทั้งหมดอย่างรุนแรง

ผมจับหัวพี่อ้อยซอยปากกับน้องหนูเหมือนเด้งสะโพกจริงๆ พี่อ้อยไม่อิดออดหรือหวาดกลัว แกเร่งพลังดูดผมเสียวมาก แต่ขึ้นไม่ถึงสวรรค์ เพราะมีเสียงเปิดประตูห้องขัดจังหวะ ผมหันไปมอง "น้าช้อย.." น้าสาวคนสวยก้าวเข้ามา "คุณนาย.." พี่อ้อยเรียกเบาๆ มือกำน้องหนูในท่าเดิม

"ผม..ผม.." ผมตะกุกตะกักขยับตัวห่างจากพี่อ้อย แต่น้าช้อยเข้ามานั่งใกล้ๆ "สนุกต่อเถอะต๋อง..อ้อยด้วย..ดูดซีจ๊ะ..หยุดทำไม" น้าช้อยพูดเรียบๆ ไม่ตื่นเต้นหรือโกรธเคือง..แต่ผมยังสั่นอยู่แม้พี่อ้อยจะหันมาเลียน้องหนูต่อก็ตาม "แน้..กลัวอะไร..อยากให้น้าสนุกด้วยใช่ไหม"

น้าช้อยพูดเปลี่ยนบรรยากาศกระดากกระเดื่องช่วงนั้นพร้อมขยับเข้าใกล้แล้วก้มลงมาจูบปากผม "มีความสุขต่อไปเถอะต๋องจ๋า..น้าเป็นคนให้อ้อยจัดการต๋องเอง..ต่อไปเราจะสนุกพร้อมกันสามคนต๋องชอบไหมล่ะ" "น้าช้อย.." ผมเอ่ยปากได้แค่นั้นก็ถูกน้าช้อยจูบ

คราวนี้ผมโดนน้าช้อยประกบกระตุ้นข้างบนส่วนล่างเป็นหน้าที่ของพี่อ้อยดูดกลืนน้องหนู ผมสู้ๆ หดๆ มาสองรอบทำให้เกิดความอดทนมากขึ้นพี่อ้อยพยายามอยู่นานก็พาผมขึ้นสวรรค์ไม่ได้ น้าเลยโดดเข้ามานั่งคล่อมจัดการผมซะเอง

พอเปลี่ยนคู่เปลี่ยนประตูรสชาติแปลกใหม่ขึ้นมา น้องหนูผมก็คึกคักเต็มพิกัด น้าช้อยนั่งขย่มไม่นานผมก็ปล่อยความสุขเข้าใส่ที่อัดอั้นมาเกือบชั่วโมงออกไปอย่างรุนแรง "ว้าย..ผัวขา..เสียวเหลือเกิน.." น้าช้อยร้องเหมือนตกใจแต่กดหมุนสะโพกบดกับน้องหนูผมราวกับจะให้เป็นเนื้อเดียว

ความสุขของผมคงหลั่งทะลักออกมามากมายและรุนแรงจริงๆ เพราะรู้สึกว่ากล้ามเนื้อภายในช่องทางรักของน้าช้อยเกร็งตัวบีบรัดท่อนเนื้อของผมอย่างแนบแน่นและรุนแรงติดต่อกันทุกครั้งที่ผมพ่นความสุขเข้าไปแกจะบีบรัดตอบ ในส่วนลึกก็ตอดตอบตุบๆ เป็นระยะ

"ผัวขา..ผัวขา..เมียมีความสุขเหลือเกิน..เมียรักผัวคนนี้ที่สุด..รักเมียนานๆ นะคะผัวขา" "ผมรักน้าครับ" ผมโอบกระซิบบอกน้าแต่แก "ไม่..เราไม่ใช่น้าหลานกันแล้ว เราเป็นผัวเมียกัน..บอกซิว่าผัวรักเมียคนนี้มาก" "ครับผัวรักเมียคนนี้มาก.." "คุณนายขาแล้วอ้อยล่ะ" พี่อ้อยแทรกเข้ามา

"ถามเค้าเองซี.." น้าช้อยหายเหนื่อยหันมาบอกพี่อ้อย "คุณต๋องขา..เมียคนนี้ล่ะ..รักหรือเปล่า" "รักครับ..เพราะน้า..เอ้อเมียใหญ่บอกว่าเราจะสนุกกันสามคนเราต้องรักกันถึงจะสนุกด้วยกันใช่ไหมครับเมีย" ผมหันไปอ้อนน้าช้อย แล้วผมก็ต้องปรนนิบัติสองสาวแบบ 2 รุม 1 จากวันนั้นมา

น้าช้อยชอบแสดงโชว์ให้พี่อ้อยดูก่อนทุกครั้ง เพราะแกชอบแบบนั้น แกจับได้ว่าพี่อ้อยแอบดูแกกับเฮียเต็งเลยบังคับพี่อ้อยนั่งดูจนกลายเป็นประเพณี 3 คนผัวเมียลามมาถึงผมเกือบปีแล้วนะครับ ผมประกาศขึ้นเตียงกับสองเมียอาทิตย์ละ 2 รอบเท่านั้น เพราะกลัวแห้งตายก่อนเรียนจบครับ

ส่วนอนาคตจะไปจบตรงไหนผมยังคาดเดาอะไรไม่ออกเลย แต่ตั้งใจเรียนจบปริญญาก่อนอันดับแรก ส่วนสมบัติของน้าช้อยที่บอกว่าจะยกให้ผมนั้น อนาคตไม่แน่นอน 2-3 ปีข้างหน้าแกเบื่อผมขึ้นมาไปมีคนอื่น ผมคงตกกระป๋องเอาไว้ตอนนั้นจะมาเล่าต่อครับ..สวัสดี

sachawat

คิดถูกแล้ว เรียนให้จบก่อนเพืออนาคต

dan49

สรุปได้ว่าเยี่ยมมากครับ อ่านแล้วอยากจับนายต๋องไปโยนทิ้งแล้วเข้าไปเรียนแทน อิอิ แต่เรื่องสั้นไปครับอยากให้ยาวยาวยาวกว่านี้จริงจริง 55555555 ขอบคุณมากครับ สนุกมากมากมากกกกก