ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อดอกไม้ผลิบาน 1

เริ่มโดย punyang, ตุลาคม 26, 2016, 02:20:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punyang

ไม่มีความพิเศษอะไร ลองเปลี่ยนแนวมาเล่าในมุมมองของผู้หญิงดูบ้าง มันน่าจะดูละมุนกว่า

.....................

เคยน้อยเนื้อต่ำใจในตัวเองไหมค่ะ หนูเคยเป็นค่ะ แต่ต้องย้อนกลับไปในสมัยหนูอยู่มัธยมต้นโน้นเลย หนูชื่อทับทิมค่ะ เป็นเด็กสาวต่างจังหวัดธรรมดาๆนี่แหละ บ้านหนูอยู่ที่จังหวัดน่าน เป็นสาวเหนือจ้าว หนูมีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง ชื่อพี่พลอย แล้วสิ่งที่หนูน้อยเนื้อต่ำใจก็เรื่องนี้นี่แหละค่ะ เพราะว่าตอนหนูเด็กๆ หนูมองพี่พลอยแล้วพบว่าพี่พลอยสวยมาก เธอทั้งขาวหุ่นดีสูงแถมยังหน้าตาน่ารักอีกต่างหาก ไม่ว่าพี่พลอยจะเดินไปทางไหนก็ต้องมีคนมอง พอพี่พลอยเรียนจบ ม.ต้น เธอก็ย้ายไปอยู่กับคุณพ่อที่กรุงเทพค่ะ ส่วนหนูต้องอยู่กับแม่ที่ต่างจังหวัดบ้านเกิดนี่แหละ (พ่อแม่แยกทางกัน) มันน่าน้อยใจไหมล่ะคะ  พอเจอกันทีหนูนี่อึ้งเลย พี่พลอยไปไกลมาก ทั้งขาว ทั้งสวย ยังกับดาราเลย แฟนพี่เค้าก็หล่อมากด้วย ชื่อพี่เคน เป็นรุ่นน้องพี่พลอย  1 ปีหล่อล่ำสุดๆ พอหนูย้อนดูตัวเองแล้วแทบหนูเป็นอีเด็กบ้านนอกไปเลยค่ะ

แต่อย่างที่บอกไงค่ะ ว่ามันตอนนั้น พอหนูเริ่มขึ้น ม.ปลาย ก็ต้องบอกว่า อะไรๆหนูมันก็โตขึ้นผิดหูผิดตา หนูเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น และที่หนูภูมิใจมากที่สุดก็คือหน้าอกค่ะ นมหนูใหญ่ขึ้นมาก ใหญ่กว่าพี่พลอยอีก ประมาณ 35 ได้ค่ะ หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มองหนูตาเป็นมันเชียว พอหนูกับพี่พลอยกลับมาเจอกันอีกที หนูภูมิใจมากที่พี่พลอยทักว่าหนูสวยขึ้นเยอะเลย ทั้งขาวทั้งอึ๋ม ส่วนพี่เคนแฟนที่พลอยเขาก็ทักหนูว่ามีแฟนรึยัง หนูก็เขินสิค่ะ  ลึกๆ หนูก็แอบชอบพี่เคนอยู่ด้วย เพราะพี่เค้าหล่อมาก หนูเลยตอบไปตามจริงว่าไม่มีค่ะ หนูไม่มีจริงๆนะ ที่เคยมีก็เลิกไปแล้ว 

ในวัย 18 ปีเศษ หนูโตเป็นสาวแล้วค่ะ และก็เป็นช่วงที่หนูเข้ามหาลัย แม่ส่งหนูเข้าไปอยู่กรุงเทพกับพี่พลอยค่ะ บอกตรงๆ ตอนนั้นหนูดีใจมาก เพราะตั้งแต่เกิดมาหนูเพิ่งเข้ากรุงเทพได้ 2 ครั้งเอง พี่พลอยมารับหนูที่สถานีขนส่ง ถึงตอนนี้เป็นอีกครั้งที่หนูรู้สึกว่าหนูเทียบพี่พลอยยังไม่ติดอยู่ดี ถึงแม้หนูจะอึ๋มขึ้นขาวขึ้น แต่พี่พลอยเธอดูเด่น ดูมีสง่า ซึ่งหนูสู้ไม่ได้สักนิด พี่พลอยกอดหนูหอมแก้มหนูด้วยความดีใจ เธอบอกว่าอยากให้น้องสาวมาอยู่ด้วยนานแล้ว

....

ชีวิตที่กรุงเทพมันค่อนข้างจะยุ่งยากนะค่ะ รถก็เยอะ คนก็แยะ หนูปรับตัวไม่เก่งเอาซะเลย แต่โชคดีที่มีพี่สาวแสนสวยและใจดีอย่างพี่พลอย พี่พลอยแนะนำหนูทุกอย่าง สอนหนูขึ้นรถไฟฟ้า นั่งรถเมลล์ ซื้อเสื้อผ้าให้ พาไปมหาลัย หนูมองพี่เขาเป็นผู้ปกครองเลยก็ได้ค่ะ เพราะคุณพ่อท่านต้องเดินทางต่างประเทศบ่อย มีแต่พี่พลอยนี่แหละที่ดูแลหนู  พาหนูเข้าร้านเสริมสวยบ่อยๆ พาไปขัดผิว ทำผมจนหนูรู้สึกว่าหนูดูเด่นขึ้นทันตา พี่พลอยชมหนูไม่ขาดปากเลยค่ะ 

ชีวิตในรั้วมหาลัยหนูเริ่มจะลงตัวขึ้น หนูเริ่มปรับตัวได้ทีละนิด ช่วงเปิดเทอมแรกๆหนูบอกตรงๆว่าหนูไม่มั่นใจเอาซะเลย เพราะชุดนักศึกษาที่พี่พลอยให้ มันรัดฟิต นมหนูแทบปริ้น กระโปรงก็สั้นเห็นเรียวขาขาวๆของหนูจนหมด ที่หนูไม่มั่นใจเลยเพราะเวลาเดินไปที่ไหน ก็มีผู้ชายมอง จนหนูต้องเข้าห้องน้ำดูความผิดปกติบ่อยๆ แต่พักหลังๆ หนูเริ่มถูกผู้ชายขอเบอร์เยอะมาก พี่พลอยก็เตือนว่าไม่ควรให้ค่ะ ซึ่งหนูก็รู้แล้วว่าหนูพลาด เพราะที่โทรมา ดูมีแต่พวกหื่นๆ ทั้งนั้น

หลายๆอย่างเริ่มลงตัว แต่มีอยู่อย่างที่หนูยังไม่ชิน ก็ตรงพี่พลอยนี่แหละค่ะ ตอนนี้พี่พลอยเรียนจบแล้วทำงานเป็น PR อยู่บริษัทเอกชน พี่เคนแฟนพี่เค้าก็เป็นวิศวกรค่ะ พอคืนวันศุกร์ พี่เคนจะมาค้างที่บ้านเราเป็นประจำ นี่แหละค่ะที่หนูไม่ชิน เพราะทุกคืนหนูจะได้ยินเสียงครางสนั่นลั่นบ้านของพี่สาวคนสวยของหนู ถึงหนูไม่เคย แต่ก็บอกได้เต็มปากว่าหนูไม่ได้อินโนเซ้นนะคะ พี่พลอยเล่นครางทั้งคืน แล้วห้องเราอยู่ติดกัน ผนังบางๆมันไม่อาจกั้นเสียงที่เล็ดลอดออกมาได้ บางคืนทำเอาหนูนอนไม่หลับ ทั้งคืน แล้วมันยิ่งกว่านั้นตรงที่ว่า พี่พลอยบอกหนูในหลายวันต่อมาว่า พี่เคนจะออกจากหอแล้วย้ายมาอยู่บ้านกับเรา โอ้ยย แล้วแบบนี้กลางคืนหนูจะได้นอนไหมเนี่ย

แล้วมันยิ่งกว่านั้นคือ พอพี่เคนมาอยู่ด้วย พี่สาวหนูกับแฟนเล่นเอากันเกือบทุกคืนเลย แล้วเสียงร้องกระเซ้าพี่พลอยก็ดูเร่าร้อนขึ้นทุกวัน จนมีคืนนึง หนูรู้สึกว่าเสียงมันเงียบหายไป หนูก็คิดว่ามันคงจบลงแล้ว หนูเลยว่าจะลงมาหาน้ำกิน ที่ห้องครัว แต่แค่หนูอยู่ตรงบันไดแค่นั้นแหละค่ะ หนูช็อตเลยค่ะ

หนูเห็นร่างเปลือยขาวผ่องของพี่สาวหนูกำลังนอนแหกขาและมีพี่เคนแทรกตัวอยู่หว่างกลาง พี่เคนอัดกระแทกร่างบางๆของพี่สาวหนูอย่างไม่บันยะบันยัง หน้าอกกลมๆของพี่พลอยเด้งไปมาแบบไม่มีจังหวะ  พี่สาวคนสวยของหนูกัดริมฝีปากหลับตาพริ้มครางอย่างเสียสติ  บางทีพี่พลอยก็ดูมีความสุขสุดๆ บางทีก็ดูทรมาน พี่เคนเอามือทั้งสองข้างบีบหน้าอกขนาดกำลังพอมือของพี่พลอยจนมันปริ้นไปปริ้นมา พี่พลอยสะบัดผมยาวสลวยของเธอไปมายกใหญ่ ก่อนที่ทั้งสองจะดูดปากกันอย่างหื่นกระหาย พี่เคนดูหื่นมากอ่ะ  ไม่รู้อดอยากมาจากไหน ทั้งๆที่ก็เอากันทุกคืนอยู่แล้ว พี่หนูยิ่งดูบอบบางอยู่ ทั้งสองคนกอดกันจนเป็นเนื้อเดียว

โอ้ยหนูขาสั่นไปหมดเลยค่ะ เคยดูหนังโป๊อยู่ แต่หนังสดแบบนี้ไม่เคยดู แถมยังเป็นหนังสดของพี่สาวด้วยนี่สิ หนูตื่นเต้นจนก้าวขาไม่ออกเลย พี่เคนกะดกก้นพี่พลอยขึ้น ทำให้หนูเห็น ของพี่สองคนเขาจังๆ ดุ้นพี่เคนมันใหญ่มากค่ะ หนูใจเต้นตุ๊บๆไม่หยุดเลย ร่องพี่พลอยก็แดงปริ้นรับของพี่เคนเข้าไปมิดด้าม พี่เคนเริ่มกระแทกแรงขึ้นหนักหน่วงขึ้น

โฮ้ยยยยย เคนน จ๋า  พลอยแสบไปหมดแล้ว  พี่พลอยร้องลั่นจนหนูสะดุ้งเฮือก  พี่พลอยจิกแขนแฟนไว้จนแน่น หนูรู้แล้วค่ะที่พี่สาวหนูครางลั่นทุกคืนก็เพราะ เจ้าหนูของพี่เคนเขาทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้นี่เอง พี่เคนกระแทกแรงขึ้นหนักขึ้น จนสุดลำ ก่อนที่หนูจะเห็นพี่เคนหยุดนิ่งไปดื้อๆ ก่อนจะดึงดุ้นที่มีหัวบานๆแดงๆหลุดออกจากร่องพี่สาวหนู 

หูยยย  ใหญ่พอๆกับข้อมือเด็กเลยค่ะ ร่องพี่พลอยแดงแจ๋เลย น้ำขาวๆขุ่นๆเริ่มเจ่อนองออกมาจากร่องสีแดงๆของพี่พลอย พี่เค้าเล่นกันสดๆ แตกในเลยค่ะหนูใจเต้นไม่เป็นจังหวะจนต้อง หนีกลับห้องเลยค่ะ ในจนข่มตาหลับก็ไม่ลง ในหัวเห็นแต่ภาพพี่สาวโดนกระทำชำเราติดตาตลอด

เช้ามามีเรียนเช้าด้วยค่ะ ทำเอาตาโบ๋เลย พี่เคนดูปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ส่วนพี่พลอยนี่สิ ดูอ่อนเพลียอย่างเห็นได้ชัด หนูมองหน้าพี่พลอยบ่อยมาก จนพี่พลอยหันมาถามว่า ทับทิมมองอะไรจ๊ะ หนูเขินจนต้องหลบตาเป็นระยะ วันนั้นทั้งวันเรียนไม่รู้เรื่องเลยค่ะ มันรู้สึกวูบวาบอย่างบอกไม่ถูก ตอนเข้าห้องน้ำ หนูรู้สึกร่องหนูมันแฉะไปด้วยน้ำเหนียวๆลื่นๆเต็มไปหมด แบบนี้เขาเรียกว่าหนูกำลังเงี่ยนรึเปล่านะ

......

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thep59

เริ่มตอนแรกก็สนุกแล้ว รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

gritkin

สุดๆเลยครับ ขอบคุณมากๆครับผม

santosan

::JubuJubu::ดอกไม้ภูธร กล่ินหอมของธรรมชาติ  ::JubuJubu::

br007

ขอบคุณครับ

สงสัยน้องทับทิมจะไม่รอดพี่เคน
อบย่างไรก็ทะนุถนอมน้องเค้าหน่อยนะครับ

yedke

พอเขียนเป็นมุมผู้หญิงนี่ ได้อารมณ์มากๆครับ ขอบคุณมากครับ

intanianoi

automilo

วัยกำลังอยากรู้อยากเห็น งานนี้โดนพี่เขยแน่

parknokia

ohmega

แล้วทับทิมจะพ้นมือพี่เคนไหมอยู่บ้านเดียวกันแบบนี้เนี่ย

note021

แอบดูอย่างนี้ ตอนต่อไปคงโดนจับได้แน่ ๆ หุหุ

phaii

ชอบมากครับ เรื่องในมุมมองของสาวๆ ได้อารมณ์ดี

mcgide

สาวภูธรสองพี่น้อง
ไม่รู้ว่าน้องจะลีลาเด็ดกว่าพี่รึป่าว
สนุกดีครับ

1000sa

negazero

ขอบคุณครับ น่าสนใจดีเรื่องนี้