ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Naruko Hanaharu] Namadashi Generation รักน้อง...ต้องหลั่งใน.. by catarock

เริ่มโดย peetang618, ตุลาคม 27, 2016, 12:06:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

ภาพสีสวยมาก จริงจัง    จบเปนคู่สวิงไปละเนี่ย อิอิ

moodangxl

darkdd1999

งานดี ภาพสวย แต่เหสือนจะทำโดยไม่ขออนุญาต 5555 ผิดพลาดนิดหน่อยสินะเนี่ย ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ

starpor

taton

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  งานสวิงก็มา สวยทั้งคู่เลย อยากได้บ้างจัง

phacha

Inzomnia

zeednut

ภาพสีทั้งเรื่องเยี่ยมมากเลย ขอบคุนที่แปลใฟ้อ่าน

Tdestiny

แปลกใจตัวเองว่าทำไมเพิ่งเคยอ่านแนวแลกคู่แบบยินยอม

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

peanutbigbear

InoueShin

ภาพสีซะด้วย และลายเส้นก็ดีงาม และสุดท้ายขอบคุณสำหรับงานแปลที่ดีครับ

omuu

ขอบคุนครับบบ 5555 ชอบตอนจบ .ให้มันน้อยๆหน่อยพวกแก. 5555

l3ladenine

สวดยวดมากภาพสีด้วย แจ่มๆ

bigboy001

::Glad:: เห็นแล้วอยากสวิงกิ้งบ้างจุง ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม