ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทั้งครางทั้งดิ้นเพราะความเสียว cop

เริ่มโดย bigshai, กันยายน 27, 2022, 06:38:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ก็ไม่ต้องพูดพล่ามทำเพลงกันให้ยาวเลยวันหนึ่งผมได้เดินทางไปอบรมที่ต่างจังหวัดกับพนักงานอีกคนซึ่งเป็นผู้หญิง ชื่อ แอน แอนเป็นคนที่หน้าตาไม่สวยมากนักแต่ว่าหุ่นแอนสุดยอดมากเลยแอนสามารถเป็นนางแบบได้เลยแหละ ผมมีเพื่อนอยู่คนนึงซึ่งเธอเป็นเพื่อนสนิทกับแอน เพื่อนผมเล่าว่าแอนเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อยมากไม่เคยเที่ยวกลางคืนเลยและไม่เคยไปเที่ยวค้างคืนที่ไหนเลย แต่แอนเป็นผู้หญิงที่กล้าและมั่นใจในตัวเองมากทำให้เวลาทำงานแอนจะใส่กระโปรงสั้นมากๆจนผมต้องแอบเก็บไปจินตนาการอยู่บ่อยๆ จนผมได้มีโอกาสไปอบรมที่ชะอำกัน 2 คน(เหมือนฟ้ามาโปรด) ผมได้ขับรถไปเองโดย แอน นั่งไปข้าง ๆ ช่วงที่แอนหลับผมผมแอบเอามือลูบหน้าขาแอนประจำนึกไปว่ายังไงคืนนี้แอนเสร็จเราแน่ๆ พอไปถึงที่พักเป็นรีสอร์ทเล็กๆ ผมจองไดห้องพักเดี่ยวเตียงเดี่ยวเลยถามแอนว่าพักที่นี่ได้ไหมเพราะว่าไปถึงประมาณ 4 ทุ่มได้เลยขี้เกียจไปหาห้องพักที่อื่นอีก
แอนก็โอเคบอกว่าไม่เป็นไรหรอก ผมก็เลยเข้าทางสิครับ ก็เลยพากันเข้าห้องไปเก็บของต่างคนต่างอาบนำ้ตอนที่แอนอาบนำ้อยู่ผมเลยออกไปซื้อเบียร์ดื่มให้เลือดสูบฉีดสักหน่อย พอกลับมา แอน กำลังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นชุดนอนพาให้ผมแทบอดใจไม่ไหวอยากเข้าไปฟัดมากๆ พอผมเข้าไปอาบนำ้ด้วยความที่อยากมากเลยทำให้ผมต้องช่วยตัวเองไปก่อน1ครั้ง พอออกมาแอนนอนดูทีวีอยู่ผมถามว่า แอนยังไม่นอนหรอครับ แอนนอนก่อนเลยนะเดีํยวผมนอนใต้เตียงเอง แอนรีบบอกว่าไม่เป็นไรนอนเตียงเดียวกันก็ได้แอนไว้ใจเธอ ผมก็เลยต้องทำตามความศรัทธาของแอน คุยกันได้สักพัก แอนหาวบ่อยขึ้นแอนเลยบอกว่าขอนอนก่อนนะผมก็บอกว่าตามสบายเลยนะเดี๋ยวจะห่มผ้าห่มให้ พอประมาณไม่ถึง 10 นาทีผมหันไปดูเห็นแอนหลับแล้ว แอนนอนหลับในท่านอนหงายและยังไม่ได้ห่มผ้าแอนใส่กางเกงขาสั้น กับเสื้อยืดนอนทำให้เห็นทั้งขาขาว ๆ และอกอิ่มๆ ทำให้เกิดอารมณ์มาก ผมมองไปทั่วร่างของแอนแล้วผมก็เริมทำตามที่ใจต้องการโดยบรรจงจูบหน้าผากแอน แอนหอมากผิวเนียนมาก และค่อยๆลูบต้นขาและลามเข้าไปในกางเกงของแอนจนทนไม่ไหวต้องค่อยๆบรรจงถอดกางเกงแอนออกกางเกงเป็นผ้าคล้าย ๆ กางเกงกีฬาเลยทำให้ถอดง่ายผมเห็นโคกของแอนโหนกมากๆ กางเกงในสีฟ้าอ่อนผมก้มลงไปใช้จมูกสูดกลิ่นโคกของแอนน้องชายผมเงี้ยแข็งปั๊กเลยจากนั้ก็ค่อย่ลูบไปจนทั่วเนินเบาๆ แอนยังไม่รู้สึกตัวผมงี้ตื่นเต้นมากกลัวว่าแอนจะต่ืนแล้วจะโกรโผม สักพักผมค่อยๆ ใช้ลิ้นดันเข้าไปในล่องผ่าน กกน. เข้าไปตอนนี้นำ้ของแอนแฉะมากเลย ผมค่อยๆบรรจงรูดกกน. ของแอนออกเนินของแอนขาวเนียนมากแอนมีขนไม่มากเท่าไหร่แต่ตอนนี้นำ้ของแอนเยิ้มไปหมดแล้วผมเลยใช้ลิ้นเลียไปที่ร่องของแอนพลางใช้นิ้วแหย่ ๆ หยั่งเชิงดูก่อนทำให้แอนรู้สึกตัวร้องเสียงดังเลย ว่า ทำอะไรน่ะ ผมไม่ฟักเสียงลากลิ้นต่อไปแอนดิ้นและร้องอยู่พักนึงก็หยุดดิ้นทำให้ผมเลียต่ออย่างวบายใจเพราะตอนนี้แอนคงจะเสียวมากแล้วหละเพราะแอนยังไม่เคยมาก่อนจากนั้นผมก็ค่อยๆล้วงเข้าไปในเสื้อเค้นนมทั้งสองข้องของแอนแอนครางน่าดูเลยครับทั้งครางทั้งดิ้นเพราะความเสียวสักพักผมค่อยๆเลื่อนมาถึงสะดือแอนสะดุ้งเด้งเอวรับการเลียของผมจากนั้นค่อยๆลากไปจนถึงนม นมแอนขาวน่าฟัดมากผมดูดนมแอนจนหนำใจพลางค่อย ๆ ถอดเสือผ้าของตัวเองออกแล้วจับมือแอนมาจับน้องชายผมพอมือแอนโดนน้องชายผมปุ๊บแอนก็ชักมือกลับด้วยความตกใจผมต้องรั้งมือมาจนมากำน้องชายผมไว้ในมือน้องชายผมแข็งมากเพราะมือแอนนุ่มมากผมบอกแอนว่ารูดให้หน่อย แอนบอกว่าทำยังไงแอนไม่รู้ผมเลยต้องจับมือแอนรูดสักพักทีนี้ปล่อยมือแล้วแอนรูดใหญ่เลยปากผมยังบรรเลงนมของแนออยู่มือก็ลูบจิ๋มแอนแอนครางได้อารมณ์มากจนผมใช้นิ้วแหย่จิ๋มเข้าไปค่อยๆเข้าจนสักพักใส่เต็มที่แอนร้องว่าเจ็บผมก็เลยเอาออกทีนี้ขึ้นคร่อมแอนแล้วบอกว่าเจ็บแป๊บเดียวนะแล้วก็โุดนมต่อจนแอนเคลิ้มได้ที่ผมก็เอาน้องชายผมแหย่เข้าไปโดยแหย่แต่หัวก่อนแค่หัวแอนก็ร้องแล้วเพราะว่าของแอนแน่นมากผมค่อยๆใส่เข้าไปทีละนิดสักพักจึงสาวออกมาและใส่ไปเต็มที่ทีนี้แอนร้องดังมากปากผมดูดปากแอนสักพักโดยค่อยๆขยับเอวเล็กน้อยให้แอนจะได้ไม่ค่อยเจ็บสักพักดูดนมต่อทีนี้เริ่มสาวแรงขึ้น แรงขึ้นแอนเริ่มทนได้ของแอนตอดผมมากเลยผมซอยเข้าออกสักพักก็จับแอนพลิกมาอยูข้างบนบ้างแล้วดันตัวแอนให้นั่งค่อมแล้วเอาจิ๋มมาจ่อที่ของผมแล้วกดสะโพกแอนลงมาที่นี้แอนร้องมากแอนเจ็บมากเพราะที่นี้เข้าลึกมากเกือบสุดโคนเลยผมต้องดึงตัวแอนมารัดไว้แล้วดูดนมเพื่อลดความเจ็บลงที่นี้พอแอนไม่เจ็บแล้วผมก็นอนลงดันตัวแอนให้ตั้งไว้แล้วจับสะโพกแอนกดลงเป็นจังหวะจนแอนโยกเองได้ตอนนี้นมแอนเด้งดีมากแอนโยกได้สุดยอดมากแต่ต้องคอยดันตัวแอนขึ้นเพราะแอนจะล้มลงมาทุกที่จนสักพักแอนคงเสร็จแล้วเพราะแอนเริมเด้งแรงและถี่มากแอนพร้องทั้งเสียงร้อง ผมเลยรีบยกสะโพกดันสวนกับแอนแอนเด้งแรงขึ้นแรงขึ้นจนสุท้ายแอนร้องออกมาเสียงหลงเลยแล้วก็ฟุบลงกับอกผมผมรีบเด้งสะโพกเกร็งสุดๆแล้วก็มาถึงจุดสุดท้ายผมปล่อยให้นำ้ของผมแตกในจิ๋มของแอน แอนบอกว่าแสบผมต้องกอดไว้แล้วบอกว่าผมรัแอนนะ แอนเป็นของผมแล้วผมจะดูแลแอนตลอดไป แอนตอบมาว่ารักแล้วทำไมต้องทำอย่างนี้ด้วย สักพักแอนก็ฟุบลงบนอกผมพร้อมด้วยนำ้ตา เรานอนหลับกันทั้งที่ยังคาอยู่ ผมมีความสุขมากแอนนอนกอดผมแน่นตลอดคืนเลย จากนันตลอดการอบรม 3 วันผมก็ขอแอนทุกคืนแต่แอนบอกว่ากลับไปจะต้องไปขอแอนให้เรียบร้องผมก็ตกลงจากนั้นผมก็ได้อยู่กับแอนมาจนทุกวันนี้