ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 15

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 28, 2016, 11:27:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

แดน ตัวจริงโซ นะสวยนะขอบอก ขอบคุณครับ

medsay

สุดยอดไปเลย น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

jingjang

กำลังมันส์ ฮิฮิ ลุ้นไปกับภารกิจล้างแค้น ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องดีมากๆไม่เวอร์ มีที่มาที่ไป ตัวละครเก่งไปคนละด้าน แต่งเรื่องได้ดีมากครับ

aumoum

Skyioi

ขอบคุณ​มาก​ครับ​
น่าติดตามดี​
เนื้อเรื่องน่าสินใจ

myidol

ขอออกความเห็นซ้ำอีกซักรอบ  ::Glad::

สำนวนท่าน saradio ไม่เยิ่นเย้อ บทเสียวกำลังดี ไม่มากหรือน้อยเกินไป แต่รายละเอียดปลีกย่อยเยอะและลงตัวมาก

บอกตามตรงว่าอ่านแล้วคล้ายๆอ่านงานท่าน ASS อยู่หน่อยๆเหมือนกันนะครับ

หายากครับนักแต่งเรื่องใต้ดินที่ทำได้ดีถึงระดับนี้  ::Fighto::

freedoms

คนนี้สินะ นางเอกตัวจริง หรือทั้งคู่หว่า

tantawanjames

เข้มข้นขึ้นเรื่อยไทเกอร์จะเสียฐานที่มั่นไปไหมน้อ

cd13579

ช่วงนี้มันนาทีล้างแค้น นี้ละคนเรานี้ถ้ามันไม่คิดฆ่าแดนมันก็จะได้ช่างอาวุธกับนักธนูมือดีเพิ่ม แต่ก็นะนี้ละคนที่คบกันจากประโยชน์  ว่าแต่ชีวิตของอีแดนจะเป็นยังไงต่อ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

legacy

เริ่มรู้จักใช้หัวบ้างแล้ว น่าลุ้นๆ  ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

pre123

จะรอติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

633sqd

เรื่องราวตื่นเต้นมาก ฝีมือเขียนสุดยอด

sthanya

แดนร่วมมือกับโซ สู้กับไทเกอร์ มันส์แน่งานนี้ แล้วแดนจะได้กินของดำมั้ย

dekduer55

จัดการฆ่าไทเกอร์เลย อินจัด สู้ต่อไปนายแดน ขอบคุณครับ

na5556

หนูดำเด็ดจริงครับท่าน ขอบคุณครับ