ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อดอกไม้ผลิบาน 3

เริ่มโดย punyang, ตุลาคม 28, 2016, 06:32:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punyang

1.รูปคงไม่หามาลง ผมยังรู้เหมือนเดิมนิยายก็คือนิยายครับ ไม่ควรหารูปมาจำกัดกรอบจินตนาการ จะไปหานางที่ไหนมาจินตนาการตามสบายเลยครับ ผมว่าสนุกดีออก

2.เสาร์-อาทิตย์นี้ ไม่ลงนะครับ เรื่องนี้เขียนสด ไปเที่ยวคงไม่มีเวลาเขียน

3.พอดีช่วงนี้ว่างๆ เนื่องจากงานยกเลิกเยอะ ติดช่วงไว้อาลัย จะเร่งเขียนให้จบ คงเป็นซี่รี่ย์สั้นๆ ไม่เกิน 10 ตอน ส่วนจะต่อภาคไหมคงดูอีกที

4.เนื้อหาไม่มีอะไรหวือหวา ก็เรียบๆเนิบๆ ดราม่านิดๆ แต่คงโทนที่ดูนุ่มนวลอบอุ่นอย่างนี้แหละ น่ารักดี

5.เพิ่งเคยเขียนแนวนี้ ฝากเสนอตอน .... ทุ่งดอกไม้ของสาวๆ

ขอบคุณครับ
ปันหยาง

...................................................................

ทับทิมจ๊ะ ไปทานข้าวกันไหมจ๊ะ

เป็นอะไรอ่าเธอ วันนี้ แลเหม่อลอยจัง

สิ้นเสียงเพื่อนสาวแสนสวย ปอยกับมิ้น ทิมก็ต้องรับเก็บแผงเม็ดยา แผงใหญ่เข้ากระเป๋า ก่อนจะรีบเอ่ยรับกลับเพื่อนว่า

จ๊ะๆ ไปเดี๋ยวนี้แหละ แปปนึงนะ

...

ใช่แล้วคะ มันเป็นยาที่หนูได้จากพี่เคนเมื่อเช้านี้เอง พี่เคนบอกให้หนูทานทุกวัน ป้องกันไว้ กันท้อง

แต่หนูปฎิเสธไปคะว่าหนูไม่กิน หนูไม่ใช่เมียพี่นะ ให้หนูมากินยาคุมทำไม แล้วอีกอย่าง ถ้าหนูยอมทานตามที่เขาว่า ก็แปลว่าหนูยอมรับแล้วสิ ว่าจะต้องโดนพี่เคนเอาอีกบ่อยๆ

แต่สุดท้ายก็ยังไม่ได้ทิ้งคะ เก็บมานั่งคิดจนถึงกลางวันนี้แหละ

..

เป็นอะไรหรือเปล่าจ๊ะ ทิม ทำไมวันนี้ดูซึมๆ หรือว่า ...

ไอ้เสียงลากยาวนี้แหละคะ ทำหนูสะดุ้งเลย

เปล่านะ มิ้น ไม่ใช่อย่างที่เธอคิดนะ  หนูตะคอกเสียงดัง จนคนทั้งโรงอาหารหันมามอง
มิ้นกับปอย ทำหน้างงเป็นไก่ตาแตก 

ทับทิมจ๊ะ เรายังไม่ได้พูดอะไรเลยนะ ทำไมต้องตกใจขนาดนั้นด้วย

หนูอายมากคะ นั่งแทบไม่ทัน หนูขอโทษเพื่อนทั้งสองยกใหญ่

...

มิ้นกับปอยเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่ มัธยมแล้วคะ มาเรียนมหาลัยก็ยังมาอยู่คณะเดียวกัน อยู่หอเดียวกัน แถมยังสวยพอๆกันด้วย

มิ้นเป็นสาวมั่นคะ ออกเปรี้ยวๆหน่อยแต่นิสัยน่ารักมาก มิ้นตัดผมสั้นเหมือนทอมนิดๆ แต่หนูว่าเขาเป็นผู้หญิงนะ เพราะไม่ได้ห้าวขนาดจะเป็นทอม ใบหน้าหมวยๆ เพราะที่บ้านเป็นคนจีน มิ้นเป็นคนหุ่นค่อนข้างดีคะ หนูว่าเป็นนางแบบได้เลย  ทรวดทรงอกเอว ได้หมด  หน้าอกก็มีไม่น้อย 

ส่วน ปอยเป็นสาวหวานๆค่ะ ผิวออกสีน้ำผึ้ง แต่ทิมว่าดูเซ๊กซี่มาก เธอไว้ผมยาวสลวย ตาคมคิวเข้ม ส่วนหุ่นนี้พอๆกับทิมเลยก็ว่าได้ หน้าอกหน้าใจแทบจะล้นทะลักออกมาเลยทีเดียว เราสามคนจะตกเป็นเป้าสายตา เป็นเป้าหมายของทั้งรุ่นพี่และเพื่อนเลย จริงๆ มิ้นกับปอยเขาสนิทกันมาก หนูเพิ่งจะมาสนิทกับเขาเป็นคนที่ 3 ก็ตอนมาเป็นลีค คณะด้วยกันนี่แหละ

มิ้นกับปอยนี่แหละค่ะ เพื่อนกลุ่มที่ชวนทิมไปเที่ยวผับคืนนั้น แล้วเรียกได้ว่าอาจเป็นสาเหตุของเรื่องทั้งหมดทุกวันนี้เลยก็ได้

ในขณะที่ทิมกำลังคิดอะไรเพลินๆ จู่ๆ มือสองข้างก็มาจี้ ทิมจากด้านหลัง

นี่แน่  ว้ายยย แทบยังมีเอื้อมขึ้นมาบีบนมทีนึงด้วย

ทิมเขินมาก  ว้ายยย  พอหันกลับไป ก็เป็นใบหน้าทะเล้นๆ ของมิ้นนั้นเอง

แหม แน่นจังเลยนะย่ะเธอ  มิ้นเป็นคนขี้เล่นค่ะ ชอบบีบก้นทิม บีบนมทิมแบบนี้ประจำ ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไร แต่เด่วนี้มันผวานะคะ เวลาโดนจับจุดแบบนี้

ปอยก็จะคอยห้ามไม่ให้ มิ้นเล่นเลยเถิด หนูสังเกตเห็นผู้ชายมองทั้งโรงอาหารเลย ทำเอาหนูต้องชวนเพื่อนไปนั่งที่อื่น
...

ระหว่างพัก หัวข้อสนทนาก็ไม่พ้นพ้นเรื่องทิมอ่า มิ้นกับปอยถาม หนูใหญ่เลยว่า คนเมื่อวานใคร

โอ้ยยย ไม่รู้จะบอกยังไงคะ หน้าซีดไปหมดเลย จะบอกว่า พี่เขย ต้องโดนถามต่อแน่ๆ ว่าทำไมเดินโอบกันขนาดนั้น ทิมได้แต่ยิ้ม ให้เขาเพื่อนคิดกันไปต่างๆ นานา

มิ้น ทำท่าทางงอนแงนอย่างน่ารักมากเลย ก่อนจะบอกว่า ว้า แบบนี้ทิมก็มีแฟนแล้วสิ น่าเบื่อจัง
ปอย ตีมิ้นหนึ่งที แล้วทำหน้าบึงตึง ค้อนใส่กันวงใหญ่

ทิมว่ามันแปลกๆ แปลกๆ ตั้งแต่แรกแล้วสำหรับสองคนนี้มิ้นก็น่ารักขนาดนั้น ปอยก็สวยขนาดนี้แต่ทำไมทั้งคู่ยังไม่มีแฟนสักที ทิมก็อยากจะบอกนะคะว่าจริงแล้วไม่ใข่แฟน แต่มันจุกปากพูดไม่ออกยังไงไม่รู้

ติ๊ด ติ๊ด ติ๊ด เสียง sms เข้าค่ะ ทิมหยิบขึ้นมาดู ทิมถึงกับหน้า ถอดสีเลย พี่พลอยส่งมาบอกทิมว่า วันนี้อาจกลับดึก เด่วให้พี่เคนไปรับนะ

ใจอยากจะ กรี๊ดดด กรี๊ดดด  ให้สุดเสียง พี่พลอยไม่รู้อะไรบ้างเลยหรอ ทิมไม่ไหวแล้วนะ หลายวันก่อนเพิ่งจะโดนล่อไปครึ่งวันจนดินไม่ถนัดอยู่แล้ว นี่ถ้ากลับกับพี่เคนวันนี้มีหวังโดนอีกแน่ๆ ไม่เอาแล้วนะ ทิมไม่ใช่ผู้หญิงแบบนั้นนะ

ทิบทิมจ๋า เป็นอะไรอ่า แปลกๆ ตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว มีอะไรรึเปล่า มิ้นถามทิม ด้วยความเป็นห่วง

หนูอยากจะร้องไห้คะ ไม่รู้จะทำยังไง จะบอกเพื่อนก็ไม่กล้า

แล้วจู่ๆ มิ้นก็เอ่ยขึ้นมาดื้อๆ ว่า ถ้าไม่สบายใจอะไร ไปค้างหอ มิ้นกับปอยไหม เผื่อมีอะไรจะได้พูดกัน

จริงด้วย หนูลืมไปได้ไง  หนูเริ่มลิงโลดด้วยความมีหวัง แต่พอหนูหันไปหาปอย ปอยมีสีหน้าตึงๆ อย่างบอกไม่ถูกเลยอ่า เหมือนไม่อยากให้หนูไป ทั้งๆที่ปกติ ปอย จะเป็นคนน่ารักมาก ไม่เคยโกรธใคร แต่ปอยตึงกับทิมเรื่องอะไรก็ไม่รู้

แต่มิ้น นี่สิคะ เอาแต่คะยั้นคะยอ ให้ทิมไป หนูไม่มีทางเลือกคะ ถ้าไม่ไปกับเพื่อน ก็โดนเย่ออีกแน่ๆ หนูรีบโทรหาพี่พลอยแล้วบอกว่าจะไปค้างห้องมิ้น ไม่ต้องให้พี่เคนมารับทันที

พี่พลอยก็ตามใจหนูคะ  หนูรู้สึกโล่งร่องเสียวอย่างบอกไม่ถูกเลย
...

หนูไปหอ เพื่อนแบบไม่กลับไปเอาเสื้อผ้าที่บ้านด้วยซ้ำ เพราะมิ้นบอกไม่เป็นไร ใส่ของมิ้นก็ได้

ห้องของมิ้นกับปอย มันหรูมากเลยคะ เป็นห้องสูท อย่างดีเลย มีห้องนั่งเล่น ห้องนอนแยกให้ แต่แปลกคะมีห้องนอนอยู่ห้องเดียว แรกๆ หนูก็ งง ว่าจะให้หนูนอนที่ไหน ถึงเตียงมันจะใหญ่ แต่ 2 คนหนูว่าก็แน่นแล้ว แต่ไม่เป็นไรคะ มารบกวนเขา หนูน้อนพื้นก็ได้ แต่มิ้นบอกบ้าหรอ ก็นอนด้วยกันบนเตียงนี้แหละ 3 คนเลย

กับมิ้น อ่า ทิมรู้คะว่าพูดจริง แต่กับปอย หนูต้องแอบมองปฎิกิริยานิดนึง หนูกลัวปอยไปเลยอ่า เกรงใจเขา

พอกลับมาถึงห้อง มิ้นกับปอย ก็เริ่มเปลี่ยนเสื้อผ้า  เราอยู่กับแบบผู้หญิงๆ อ่า มิ้นเดินเข้าไป ด้านหน้าปอย แล้วค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อให้ทีละเม็ด ปอยก็แอ่นอกให้เพื่อนซี้ปลดกระดุมให้อย่างปกติ มิ้นค่อยๆ ถอดชุดนักศึกษาปอยออก บราสีขาวลายลูกไม้มันอัดแน่นไปด้วยเนินหน้าอก สีน้ำผึ้งคัพโต

ขนาดหนูเป็นผู้หญิงด้วยกันหนูยัง มองตาเยิ้มเลย เขินมาก หนูก็มีเพื่อนผู้หญิงเยอะนะ แต่ไม่เห็นเคยเห็นเพื่อนคู่ไหน ถอดเสื้อใส่เสื้อให้กันแบบนี้

เมื่อถึงคราวมิ้นถอดมั่ง มิ้นถอดเองนะ ปอยไม่ได้ถอดให้ แต่ที่หนูตกใจมากกว่าเก่า คือ มิ้นปลดเสื้อในออกเฉยเลย
หนูเห็นหน้าอกมิ้นจังๆเลยคะ นมมิ้นได้รูป ประมาณคัพ C เล็กกว่าของหนูกับปอยหน่อยแค่ มิ้นซ่อมรูปมากๆ นมอวบผิวขาวละเอียดหัวนมสีชมพูเล็กนิดเดียวเอง  ก่อนที่มิ้นจะหยิบเสื้อกล้ามสีขาวมาสวมทับ

โอ้ยยย หนูหน้าแดง ไม่กล้าสบตาเพื่อนเลย  เธอทั้งสองยัง ถอดกระโปง เปลี่ยนมาใส่กางเกง ผ้าแพรบางๆ กันหน้าตาเฉย ไม่อายหนูสัดนิดเดียว

หนูเข้าใจว่า เขาคงอยู่กันมานาน เลยไม่อายกันแล้ว แต่หนูนี้สิ หนูไม่ชินนะ

ทิบทิมจ๊ะ เปลี่ยนมั่งไหม เอาของปอยละกัน ทับทิมนมใหญ่ ใส่ของมิ้นไม่ได้หรอก
มามิ้นถอดให้

ว้ายยย หนูปัดมือมิ้นออก อย่างเขินอายย

มิ้น ก็อึ้งนิ่งไปพักใหญ่ ก่อนจะเอ่ยขึ้นเบาๆ ทิม มิ้นขอโทษ มิ้นชินนะ โทษที อิอิ

มิ้นยิ้มให้หนูอย่างทะเล้น แต่ปอยนี้สิคะ จ้องตาเขียวปัดเลย

โอ้ยย มันอะไรกันเนี่ย คู่นี้ หนูชักหวาดๆแล้วนะ

หนูขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำ  เสื้อของปอยมัน คับจัง หนูมองตัวเองในกระจก เสื้อยืดตัวจิ๋วมัน รัดนมหนูแน่นเลย ยิ่งอ้วนๆ อยู่ด้วย เหมือนแหนมเลยอ่า  อายมาก ไม่กล้า ออกจากห้องน้ำเลยเพื่อนๆ เขาหุ่นดีกันทั้งนั้น

แต่ผิดคาดแฮะ พอออกมา มิ้นชม ว่า ทับทิม สวยจังเลย หุ่นดีมาก หนูก็ยิ้มเขินๆ เรานี่นะหุ่นดี สู้ปอยไม่ได้หรอก หุ่นปอยดีกว่าเยอะเลย

ปอยก็ยิ้มให้หนูแห้งๆ คะ ดูก็รู้ว่าปอย เคืองอะไรบางอย่างกับหนู

เราก็ดูหนัง เล่นคอม คุยกันโน้นนี่มั่ง ปกติ ตามประสาผู้หญิงนะคะ หนูหยิบโทรศัพท์ มี sms พี่เคนเข้าด้วย บอกว่า
พี่ คิดถึงจัง อยากกอด ...

มันเหมือนฝันร้ายที่หนูไม่มีทางออก กอดอย่างเดียวหนูไม่ว่าหรอก แต่มันไม่ใช่แค่นั้นนะสิ

พอหนูกลับมาเข้าในห้อง หนูก็เห็น มิ้นกอดปอย แถมยังคุยกันหน้าเคร่งเครียด

เห้ยย นี้หนูทำอะไรผิดปะเนี่ย  หนูแอบดูอยู่พักใหญ่ ปอยออกอาการ ค้อน งอน มิ้นอย่างชัดเจน  มิ้นก็พยายามกระเซ้าเหย้าแหย่เพื่อนสาวไม่หยุด

พอหนูตัดสินใจ เดินเข้าไป ทั้งคู่ก็ปล่อยมือออกจากกัน แล้วทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

หนูบอกตรงๆ ว่าหนูเริ่มกลัวแล้วค่ะ เพื่อนสาวสองคนนี้ท่าทาง มีอะไรทะแม่งๆ

จะขอตัวกลับ ก็กลัวเสียน้ำใจ แถมก็ไม่แน่ใจว่าพี่พลอยกลับบ้านยัง กลับตอนนี้มีหวัง โดนเย่อจนร่องแหกแน่ๆ
หนูหนีหน้าพี่เคนมาหลายวันมากแล้ว นับจากวันนั้น พี่พลอยก็กลับดึกๆดื่นๆบ่อย ป่านนี้พี่เขยหนู งุ่นง่านสุดๆแล้วมั่ง
พอนึกแบบนั้นก็ต้องทำใจสู้เสืออยู่ต่อไปคะ ยังไงก็เพื่อนกัน คงไม่มีอะไรมากมั่ง  ปอยอาจจะไม่ค่อยสะดวกที่หนูมาค้าง
...

ประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ คะ มิ้นเริ่มถาม หนูว่า ทับทิมจ๊ะ จะอาบน้ำยัง

หนูก็ขานตอบไปว่า จ๊ะ เดียวจะอาบแล้วเหมือนกัน 

เท่านั้นแหละ ค่ะ หนูพบว่าหนูพลาดแล้ว

ตอนที่ มิ้น เอ่ยขึ้นมา อาบพร้อมกันไหม !!!!

เนี่ย ปอยก็อาบ  เนอะ    หนูเห็นปอย พยักหน้าแบบไม่ค่อยเต็มใจ

แหะ แหะ ไม่มีดีมั่งจ๊ะ ทิมไม่ชินนะ อาบกับคนอื่น  หนูพยายามแก้เขิน

แต่มิ้นนี่ สิ คะ เดินนมเด้งมาโอบเอว หนูเฉยเลย ก่อนจะบอกว่า อะไรกันจ๊ะ ผู้หญิงด้วยกัน ไม่เห็นต้องอายกันเลย หุ่นทิมก็ออกจะสวย ขอมิ้นดูหน่อยจะเป็นไร นะนะ อาบด้วยกันนะคะ  มิ้นพูดเสียงหวานมากเลยอ่า  ถ้าทิม เป็นผู้ชาย รับรองเคลิ้มแน่ๆ

หนูพยายามดึงจุดขัดแย้ง ของสองสาวมาใช้ แหม ไม่เอาหรอกเด่วปอยจะเขิน  คนแปลกหน้า
หนูพูดแหย่เล่นๆ ค่ะ แต่ไม่คิดว่าจะไปแหย่รังแตนเข้าให้แล้ว

เขินอะไรยะ ทิม ปอยไม่เห็นต้องเขินอะไรเลย  หุ่นปอยก็พอๆกับทิมนั้นแหละ ปอยจะมาเขินทำไม

กรรมม !! หนูไมได้เจนตนาสื่อไปเรื่องนั้นนะ ทำไมถึงคิดไปเรื่องนั้นได้   

ปอยยัง บอกอีกว่า ทิมนั้นแหละ อายอยู่คนเดียว  มาอาบด้วยกันสิ ปอยไม่เขินหรอก

หนูเพิ่งรู้ตัวว่า หนูแย่แล้วว

....

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dragonfries

ตอนที่3 เบี้ยนแหะ หลากหลายดีจุง

Mr.D

fino2550

anantza

aaa01

ขอบคุณมากครับ เสียวสุดๆ จะรองตอนต่อปะครับ

llar

zethkhun

อั้ยยะ งานนี้มีบรรเลงดนตรีไทย

thep59

เลสเบี้ยนเลย สงสัยได้สนุกกันทั้งสามสาว

1000sa

เนื้อหากำลังน่าติดตาม ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆที่แบ่งปัน

SplendidW

โดนรุมขนาบฉิ่งแน่นวล วัยขี้เงี่ยนแฉะง่ายแบบนรี้ไม่เหลือ

biggiggog

ว้าว....มีมาหลายแนวซะด้วย
::Glad::
ขอบคุณมากๆครับ

tkatlek

ชอบแบบชายหญิงมากกว่าแต่หญิงหญิงพออ่านได้ส่วนชายชายไม่เอาครับขอบคุณครับ

yessuresure

เสียวกันต่อเนื่อง ขอบคุณมากครับ

vergo

งานนี้สงสัยน้องทับทิมจะโดนเพื่อนสาวจัดหนักเสียแล้วครับ