ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทะเลหนาว แต่ห้องเราอุ่น EP11

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 01, 2022, 01:58:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

หลังจากเสร็จกิจ ทั้งสามก็แต่งตัว ระหว่างทาง ชายหนุ่มพูดขึ้น เฟ ฝน พี่ขอบคุณมากนะที่ทำให้พี่มีความสุขมาก สำหรับคืนนี้ และพี่อยากขอโทษจริงๆ อีกครั้ง และถ้าเป็นไปได้พี่อยากสานความสัมพันธ์ของเราต่อ  น้องๆ จะว่าอย่างไร

อ๋อค่ะ ไม่เป็นไร จริงๆ เราก็อยากได้พี่มานานแล้วละค่ะ เพียงแต่เราไม่รู้ว่าพี่คิดอะไรกับเรามากน้อยแค่ไหน ค่ะ เฟตอบ  แล้วนี่วันพรุ่งนี้จะอย่างไรล่ะ พี่ยังต้องทำตามสัญญาใช่ไหม ชายหนุ่มตีหน้าเศร้า

เอาจริงๆ นะค่ะ เฟไม่ได้มีปัญหา จะกินกันยาวๆ เฟ ก็ไม่ว่าหรอกค่ะ เพราะจริงๆ พี่ก็อึดดีจัง เฟ ชอบนะ แต่....พี่ก็ต้องชัดเจนว่าพี่จะคบกับเราแบบไหน จะเป็นแค่กิ๊ก อยากมาก็ชวนกันไป แล้ววางฐานะไว้แบบพี่กับน้อง หรือจะคิดจะจีบใคร พี่ก็ต้องว่ามาค่ะ แล้วฝนว่าไง เฟถาม  เออ  ฝนไม่ติดนะคะ พี่ต้องชัดเจน ส่วนตัว ฝน นะปลื้มพี่มานานแล้ว ถ้าพี่จะจีบเรา หรือจะวางสถานะแบบไหน พี่ต้องชัดเจนก่อนค่ะ ส่วนเราจะตอบว่าโอ หรือไม่ มันเห็นสิ่งที่เราจะพิจารณาจากคำตอบของพี่มากกว่าค่ะ  ถ้าพี่จะฟัน ให้มันจบๆ ก็ไม่ได้มีปัญหาค่ะ เพราะมันก็เหมือนกับพี่ซื้อกิน แต่ถ้าพี่อยากจะฟินยาวๆ ก็ว่ากันไป

พี่ขอให้คำตอบน้องสองคนวันพรุ่งนี้นะครับ  ค่ะไม่มีปัญหา  เฟ พูด  ฝน เราอยากอีกแล้วอะ มาเบี้ยนกันดีกว่า เฮ้ย จะบ้าหรือ มา ข้ามมาจากเบาะหน้าปล่อยให้พี่เขาขับไป เอางั้นหรือ  เอาซิที่รัก มาค่ะ เมีย ขา ได้ค่ะคุณสามี ฝนตอบแบบยียวน  ฝนข้ามมาจากเบาะหน้า พร้อมกับเข้ามาจูบเฟ อย่างเบาๆ จากนั้น ค่อยๆ ไล่ลิ้นไปที่หน้าอก และขยำเบาๆ  การทำรักสไตล์ของฝน สร้างความเสียวซ่านให้กับ เฟ มากกว่าการ ทำรักกับหนุ่มๆ ด้วยรสสัมผัส กับผิวเนื้อที่นุ่มนวล การกระทำที่แผ่วเบาๆ พร้อมกับค่อยๆ กระตุ้นจุดเสียว ไปเรื่อยๆ แบบไม่เร่งรีบ พร้อมกับการลงลิ่้นที่หน้าอก จนไล่มาถึงหัวเหน่า ที่ตัดแต่งขนมาเป็นอย่างดี อย่างน้อยในช่วงเวลามีประจำเดือน จะได้ลดกลิ่น กับความอับชื้นลงได้บ้าง ตอนนี้ สาวเฟ บิดตัวอย่างแรก ด้วยลิ้นขอฝน ที่่ แทะเล็ม ไปเรื่อยๆ แบบไม่เร่งรีบ เบาๆ แต่เน้น ซึ่งอารมณ์แบบนี้ ใครไม่ได้อยู่ในกลุ่ม LGBT  กลุ่มเลสเบี้ยน อาจไม่เข้าใจในกิจกรรมแบบนี้ ซึ่ง จะมีความสุข ที่รวดเร็ว ได้ต่อเนื่อง ด้วยรสสัมผัสที่เข้ากัน และรู้ใจกัน โอ้ย ฝน เขาจะเสร็จแล้ว อย่าหยุดนะ เร่งให้หน่อย รัวลิ้นเลยที่รัก  โอ้ว แบบนั้นละค่ะ โอ้ย เขาเสร็จแล้ว  เฟ ยกก้นกดหน้าฝน และคาไว้ยาวๆ พร้อมกับส่งเสียง ร้องอย่างดัง โอ้วๆๆๆ อ้าๆๆๆๆ  แล้วเฟ ก็นิ่งไป  ยามนี้ฝนเองรู้ดีว่าเพื่อตัวเองเสร็จสิ้น แต่ก็ยังคงใช้ลิ้นต่อเนื่องไปเรื่อยๆ เมื่อรอบแรกเสร็จ แล้วทำต่อ รอบสอง รอบสาม รอบสี่ ทำให้เฟสำลักความสุขอย่าเต็มอิ่ม

เฟ พักเหนื่อยสักครู่ เด้งตัวขึ้นมาพร้อมกับหอมแก้ม ฝน เบาๆ พูดว่า ขอบคุณนะคะที่รัก แล้วบรรจงจูบ อย่างแผ่วเบา ส่วนมือข้างหนึ่งจับแก้มเบาๆ อีกมือหนึ่ง ขยำหน้าอกของสาวเฟ เบาๆ แต่เน้น โอ้ว เสียวจังค่ะผัวขา ฝน รำพึงออกมา ตอนนี้เฟ ลงลิ้นกับสาวฝนอย่างตั้งอกตั้งใจ พร้อมกับสองมือที่บีบขย้ำเต้าเบาๆ เน้นๆ โอ้วๆ เฟ  ฝน ไม่ไหวแล้วค่ะ ฝนฉีแตก ออกมาพร้อมกับความเสียวที่จบสิ้นลง   เฟ ไม่เคยรังเกียจ น้ำรักของฝนเลย ยังคงดูดเลีย จนฝน ลุกขึ้นแล้วจูบกันแผ่วเบา
ส่วนหนุ่มโอ เห็นแบบนี้นี้แล้วต้องหวั่นใจเป็นอย่างยิ่ง เขาคิดหนักจริงๆ ว่าเรื่องมันไม่น่าลงเอยมาแบบนี้เลย เขาเสียอิสระทางความคิดไปหมด จะขยับอะไร หรือทำอะไรกับสองสาวนี้ คงลำบากแน่ๆ แต่อีกใจ ก็ชอบที่เรื่องนี้เกิดขึ้น เขาจินตนาการว่า ถ้าได้สองสาวมาเป็นเมีย เขาจะเป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในสามโลก เพราะสองสาวคงบรรเลงเพลงรัก กับเขาได้อย่างมีความสุข 
พี่โอค่ะ แวะเข้าปั๊มให้ ฝน หน่อยค่ะ ฝน อยากเข้าห้องน้ำค่ะ ได้ครับ เดี๋ยวพี่แวะเข้าไป  สองสาวใส่เสื้อผ้า แต่ไม่ได้ใส่ชั้นในทั้งกางเกงในและยกทรง เพราะหาไม่เจอ ตอนมีกิจกรรมด้วยกันทั้งกับโอ และเพื่อสาว  เมื่อถึงปั๊ม สองสาวก็ลงไปเข้าห้องน้ำ คนที่เป็นจุดเด่นที่สุดคือเฟ ที่หุ่นและพุ่มอก ที่เด้งรับกับท่วงทำนองการเดิน พร้อมด้วยสะโพกที่สวยงาม ส่วนฝน ก็ยังเป็นสาว ที่ดูเชยๆ แต่มีความน่ารัก หรือความสวยในตัวเอง แม้ว่าจะไม่ได้โดดเด่นเท่ากับ เฟ

เฮ้ย เมย์  ฝนทัก เพื่อนที่บ้านต่างจังหวัด  อ้าวเฮ้ย ฝน ทั้งคู่กอดกัน อย่างแนบแน่น คิดถึงแกจังเลย ไม่ได้เจอกันตั้งแต่ จบ ม.ต้น สบายดีนะแก  ฝน ถามเสียงดัง เออฉันสบายดี  ออย นิ่ม  เพื่อนที่เล่นดนตรีด้วยกัน ส้มเป็นมือเบส กับกีต้าร์ มิ้ว กับฉันเป็นนักร้อง เราเล่นที่xxxx  อ้าวหรือแกเป็นนักร้องแล้วดีใจจัง  ฝน ทักทายส้ม กับมิ้ว  สวัสดี ออย นิ่ม   เราฝน นะ เป็นเพื่อนกับบุ๊ก  ยินดีรู้จักค่ะ  เห้ย เดี๋ยวเราเข้าห้องน้ำก่อน จะแนะนำเพื่อให้รู้จัก ปวดฉี่ จะแย่ รอก่อน ไม่รีบใช่ไหม  ได้ๆ ไปเข้าห้องน้ำก่อนเดี่ยวมานะ

ฝนกับ เฟ เดินจับมือกันออก มา เมย์  นี่เฟ  เฟ นี่เมย์  ออย นิ่ม  เมย์ เป็นเพื่อนเราตั้งแต่เด็ก  ดีค่ะ ทั้งหมดทักทายกัน เออ นี่เบอร์เรา เอาไว้คุยกันนะ เดี๋ยวเราไปเล่นดนตรีอีกที่ก่อน อ้าวหรือ แกไปที่เล่นที่ไหน  ที่นี่  งั้นเราตามไปดูด้วยได้ไหมอยากคุยกับแกต่อ  เออ ได้ซิ เราส่งโลให้ เดี๋ยว ฝนค่อยไปเนอะ เดี๋ยวได้คุยกัน แล้ว เมย์ ออย นิ่ม ก็ซ้อนมอเตอร์ไซค์ จากไป สองสาวเดินไปที่รถ พร้อมกับบอกโอ ว่า ให้ไปส่งที่ผับ XXXX  สักหน่อย ชายหนุ่ม มิได้ลังเล รีบไปส่งสองสาวที่นั่น  เมื่อถึง สองสาวลงไปแล้วบอกโอว่า เจอกันค่ะวันพรุ่งนี้ ขอไปหาเพื่อนก่อนนะ  เออ พี่อยากเข้าไปด้วย เผื่อจะได้พาน้องกลับบ้านไงครับ อ๋อไม่ต้องหรอกค่ะ เดี๋ยวสองคนกลับเองได้ค่ะ พี่มีประชุมวันพรุ่งตอนเช้านะ  ต้องกลับไปพักผ่อนค่ะบายค่ะ ชายหนุ่มเสียดายเพราะยังอยากจัดการกับสองสาวอีกรอบ แม้ว่าที่ผ่านจะเปิดก้นด้วยของเทียม แต่ก็มีความสุขเพราะได้ฟันสองสาว  แต่ก็ต้องตัดใจกลับบ้านไปพักผ่อน

เสียงร้องของ เมย์และนิ่ม สร้างบรรยากาศคึกคัก ด้วยความสดใส และชุดที่วาบหวิว  ส่วนออย จะเล่นกีต้าร์ อย่างเมามันส์แม้ว่าจะไม่ได้แต่งโป๊เหมือนคนอื่น แต่ก็น่ารักเสมอ  ระหว่างกำลังเพลิน มองออย เพลินๆ พลัน มีมือมากอด พอฝนหันกลับไป เฟจูบปากฝน แล้วพูดว่า  อยากได้หรือ ค่ะ เมียจ๋า  ฝนจูบตอบ บอกว่า ถ้าผัวอนุญาต  ทั้งคู่จูบกันเบาๆ แล้วบอกว่า ถ้าเมย์ กับนิ่ม ละ ไปด้วยกันทั้งหมดได้ไหมค่ะ อืม  ได้นะค่ะ ว่าแต่สามีอยากได้เมย์หรือค่ะ  ใช่ค่ะ อยากได้เลย นมสวย มาก อื่มๆ  เห็นด้วยนะ บรรยากาศที่มืด มีคนเบียด  แต่สองสาวยังคงจูบกันแบบไม่ปล่อยปากให้ว่าง  อิจฉาจัง  เมย์พูด  ฝนดึงเมย์มากอดกับหอมแก้มเบาๆ คิดถึงนะแก เฟ เขาชอบแกนะ  อึย์ เขิลนะ เมย์พูด แต่สายตายมองไปที่เฟ อย่างเต็มที่ พร้อมกับพูดว่า อยากได้เราหรือเฟ  ใช่ๆ เราอยากได้ เมย์ นิ่ม  ส่วนออยนะ ฝนเขาอยากได้   ถ้าอยากได้ก็จีบเราก่อนซิ เมย์พูดขึ้น  นี่เลิกเล่นดนตรีแล้วหรือ ใช่ๆ เดี๋ยวรอพวกนั้นเขาเก็บของ ก็จะไปหอเรา ไปด้วยกันไปมค่ะ เฟ  ออยพูดจบพร้อมกับชายตามองที่เฟ   ไปค่ะ ไปนั่งคุยกันต่อเนอะ เฟ พูดขึ้น งั้น เดี๋ยวให้สองคนนั้นไปหาหอก่อน เนอะ เราไปด้วยกันสามคนนะคะ  เมย์พูด ขึ้น ได้ค่ะ  หึงนะ  เฟ  หวงด้วยเมย์  สองคนกอดฝน แล้วพูดว่า รักเธอนะฝน 3 คน กอดกันอย่างแนบแน่น
ระหว่างทางบนรถขนส่งสาธารณะ  เฟ กับเมย์ นั่งอยู่ที่เบาะหลัง ส่วนฝน นั่งเบาะหน้า น้าคะคะ รบกวนไปส่งที่....... ค่ะ  ครับ  น้าโชเฟอร์บอก  เพิ่งกลับจากเที่ยวหรือครับ  ท่าทางจะสนุกนะครับ  ชายหนุ่มมองกระจกหลังพร้อมกับพูดเปรยๆ ขึ้น  ด้วยภาพกระจกหลัง เฟ กับเมย์ กำลังจูบกันอย่างรุนแรง พร้อมกันเสียวกระเส่าที่ดังออกมา  จน ฝนต้อง บอกว่าว่าให้เบาๆ แต่ สองสาวก็ไม่ยอมหยุด พร้อมกับดึงหัว ฝนมาแล้วจูบกันอย่างหนักหน่วง จนฝน ต้องดึงตัวออก   น้าคนขับบอกว่า  น่ารักจังเลยครับ แบบนี้ผมชอบ  อยากจะขับไปนานๆ เลยครับ  ไม่อยากให้ถึงที่หมายเร็ว เฟ พูดว่า ถ้าไม่อยากถึงที่หมายเร็วก็หยุด รถค่ะ

โชเฟอร์หยุดรถทันที พร้อมกับยื่นหน้ามาดู อย่างตั้งใจ  ตอนนี้สองสาวกำลังนัวกันอย่างเต็มที่ ส่วนตัวฝนเอง นั่งนิ่ง เพื่อข่มใจพราะยังไม่กล้าเข้าไปแจมกับสองสาว ด้วยมีหนึ่งหนุ่มที่มองอยู่อย่างไม่กระพริบตา ด้วยเสียงที่ดังเพิ่มขึ้นๆ ตามลำดับความต้องการที่มากยิ่งขึ้น ทำให้ฝนอดใจไม่ไหว ต้องข้ามไปที่เบาะหลังเพื่อร่วมกิจรรมกับเพื่อนอีกสองคน  สองสาวตอนนี้ระดมจูบฝน ทั้งซ้ายทั้งขวา เสื้อถูกดึงขึี้นจนเห็นชั้นใน เหมือนกันทั้งสามสาว เฟ เล่นที่ช่วงล่าง ส่วนเมย์ เล่นที่หน้าอกอย่างเมามันส์ ฝน หน้าอกแกสวยอะ เราชอบว่า  เฟ ทำไม่ไม่ขยำบ่อยๆ ให้หน้าอกใหญ่ๆ กว่านี้อีกนิดหน่อย ตอนนี้เฟ ขึ้นมาเล่นหน้าอก ส่วนเมย์ ลงไปเล่นที่่หมีของฝนอย่างหนักหน่วง จน ฝน สำลักความสุขด้วยการปล่อยน้ำออกมาอย่างเนื่องนอง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอ....งานนี้น้าโชเฟอร์จะได้สนุกกับสามสาวด้วยไหมนะ....????

1819

ไปๆมา 2สาว โคตน มั่วเละเทะเลย  มีอะไร กับใคร ไม่ต้องใช้เวลาอะไรเลย แครอารมณ์มาก็จัดแล้ว   น่ากลัว มาก ทั้ง 2 สาว     นายโอ  ไม่ต้องคิดเยอะ อย่าเอา2คนนั้นเป็นแฟนเลย     เป็นแค่ FWB พอ   ถ้าเ าเป็นคง เที่ยวไปมั่ว กับคนอื่น แล้วเอาโรคมาติดได้นะ     ชายก็ได้ หญิวก็ดีแบบนี้   เฟ กับ  ฝน ร่านแบบนี้ ไม่ควรมีสามี เป็นแม่ของลูกด้วย  เหมาาะกับ การเป็นแบบนี้ดีแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

wutthigai