ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 16

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 29, 2016, 12:50:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

คิอถึงเฟย์
จะเข้าเกมมาใหม่ได้มั๊ย

may_290607908

strikef.

ขอบคุณครับ "ไม่มีใครทรยศไทเกอร์ได้" โซวางแผนมาดีจริงๆ สวนแดนไม่รู้แผนก็ดีแล้ว ไม่งั้นจะทำตามแผนไม่ได้ เรื่องราวลื่นไหลดีจริงๆ ยอดเยี่ยมครับ

medsay

ถ้าเป็นในหนังคงจะจบซีซั่นแรกแล้ว รอลุ้นตอนต่อไปนะครับว่าจะดำเนินเรื่องไปยังไงต่อ

legacy

เล่นซะฐานพังเลย งานนี้สงสัยแค้นฝังหุ่น ชัวร์ ::Horror::

naitoom

ไทเกอร์เหี้ยมพอ คงจะเป็นคู่แค้นกับแดนและโซไปจนจบแน่ๆ แต่จะตั้งแก๊งค์ใหม่คงจะยาก

tanavong

มาเริ่ม นับ 1 ใหม่กันอีกที
แต่จะว่าเริ่มนับ 1 ใหม่มันก็ไม่ถูกเพราะว่าไม่ได้ตายไป
เอาเป็นว่าเริ่มเกือบสูสีกัน เพราะไทเกอร์มีต้นทุนเรื่องเงินอยู่ก่อนไม่น้อย

kasor7

therasak

โหดได้ใจจริง ๆ ไทเกอร์ งานนี้ได้ล่ากันอีกหลายยก

blurbird

เดินเรื่องได้กระชับดีครับ น่าติดตามมาก

mercuryzx

คิดถึงเฟย์อ่ะ จะมาเจอแดนอีกมั๊ยครับ

bigomnoi

เขียนเดินเรื่องได้มันส์มากครับ นึกถึงฉากที่ governor ฆ่าลูกน้องตัวเองเหมือนกันนะ

sarawalee0967

ryutakechi

kjj

::Sweat:: อ่านมาติดๆๆกันเลย จะหยุดอ่านก่ะ ต้องกลับมาอ่านต่อจนได้..