ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจนคนที่อยู่สูง ทำตัวสูง กับมีรสนิยมแบบแปลกๆ

เริ่มโดย pongwut, กรกฎาคม 25, 2015, 10:59:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

ประสบการณ์นี้  ต้องย้อนไป 3 ปี ประมาณ กลางๆปี 55  เป็นเรื่องราวที่ไม่ได้เกิดขึ้นกับผมโดยตรง แต่ผมก็อยู่ในหลายๆเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น  ตั้งแต่ต้นจนจบ  จากเหตุการณ์ครั้งนั้น ทำให้ผมได้รับรู้ และได้เห็น พฤติกรรม กับคนบางคน บางสังคม การใช้ชีวิตในทางสังคมที่แตกต่างกัน  แล้วได้มาเห็น  และจากเหตุการณ์ ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นสิ่งที่ได้เห็น และมักจะนึกถึงเรื่องราวต่างๆวันนั้นเสมอ (  ขออนุญาติเล่ายาวนะครับ  ไม่อยากตัดทุกเหตุการรณ์ที่ผมเจอ )
  ................... เรื่องมีอยู่ว่าตอนนั้น  ผมเพิ่งคบกับแฟนใหม่ ซึ่งเพิ่งคบหากัน  ชื่อแอน  ทุกวันหลังเลิกงาน  ผมจะมารับแฟนที่บริษัท  เพื่อไปส่งบ้าน  ทุกครั้งที่ผมไปรับแอน ก็จะจอดรถรอที่ชั้นล่าง เป็นลานจอดรถผู้บริการ แต่พวกผู้บริหารก็จะกลับเวลาบ่ายๆทุกวัน  ตรงนั้นจึงเป็นบริเวณที่นั่งรอ ของพนักงานที่มีแฟน สามี  มาจากที่อื่นมาจอดรอรับกลับ  และทุกวันที่ผมไปรับแอน  ก็จะเจอกับกลุ่มเพื่อนแอน  คือป้านาง ซึ่ง เป็นธุรการ เป็นคน ที่แอนสนิทมากที่สุด ซึ่งเธอก็มานั่งรอ ลูกชาย ชื่อเป้ ที่เป็น พนักงาน messenger อยู่บริษัทเดียวกัน    และที่สำคัญ  เพื่อนแอนอีกคน    ชื่อเจนอายุ 27ปี  เป็นเลขาหัวหน้าฝ่ายบริหาร  ซึ่งก็มานั่งรอแฟน มารับเหมือนกัน..........ซึ่งเจนเป็นคนที่ผมมองทุกครั้ง   รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาทันทีทุกครั้งทีมอง  เพราะหน้าตาที่ดูยั่วอารมณ์มาก    หน้าตาเจนไม่สวยมาก...ออกไปทางเซ็กซี่  (เซ็กมาก)  และเจนรูปร่างผอมบาง  ตัวเล็กๆ  ผิวขาวซีด  ชอบสูบบุหรี่จัด ............. แต่สิ่งที่ทำให้ผม ต้องแอบๆมองเธอประจำ   เพราะนอกจากหน้าตา ก็คือ  เจนเป็นคนชอบแต่งตัวโป้มาก  ชอบใส่กระโปรงสั้นๆรัดๆ   บางครั้งก็ใส่กางหนังยืด รัดเป้า รัดหี   บางวันก็ใส่ชุดแซกรัดๆ ผ้าบางๆ จนเห็นขอบกางเกงในนูนออกมารอบตัว  ทุกครั้งที่เห็นเธอยอมรับว่ารู้สึกเงี่ยนมากจริงๆ
          มีอยู่ครั้งหนึ่ง ที่ผมยื่นสูบบุหรี่กับเป้ลูกป้านาง ช่วงรอจะกลับ ผมก็แอบมองเวลาเจนนั่งสูบบุหรี่รอสามี  ที่ม้านั่งหินอ่อนติดกัน  ภาพที่ผมเห็นทุกครั้งคือ เจนชอบนั่งไม่ระวัง   ( จริงๆเจนก็พอรู้ว่าแอบมอง  แต่ไม่คิดที่จะปิด  เหมือนกับว่า อยากมองก็มองไป ไม่ได้สนใจ )  และวันนั้น  จังหวะเธอก็นั่งชันเข่า    แล้วแหงนหน้ามองฟ้า พร้อมกับ ซื๊ดบุหรี่ ยาวๆ.... ลึกๆ....(เสียงดัง...ซื๊ด..ยาวๆ )....... แล้วค่อยๆปล่อยควันออกช้าๆ  (ดัง...ฟู่...ยาวๆ) พร้อมกับจังหวะ ขาเธอ ค่อยๆถ่างออก ฉีกออกกว้างๆ  ตามแรงผ่อนคลาย  จังหวะนั้น ผมมองตามช่องนั้น  เห็นขาอ่อนขาวๆลึกไปสุดโคนต้นขา...จนกางเกงในสี ดำโผล่แลบออกมาจากซอกโคนขา........โอคับ......น้ำเว้าแทบทะลัก. เห็นแล้วเสียวมาก.....ผมกับเป้ แทบหันมามองหากัน แล้วกลืนน้ำลาย กับจังหวะนั้น......จริงๆเป้เป็นคน  กระซิบ ให้ผมไปยืนดูดตรงนั้น  ตอนช่วงแรก ๆที่รู้ว่าผมสูบบุหรี่  เหมือนเป้มันรู้ว่าผมแอบเหล่ เจนเหมือนมัน....และอยากให้ผมเห็นสิ่งที่มันเห็น..ผมเดาจะได้ไม่ต้องกั๊กกันเวลาพยามเหล่เจน.....(ที่แน่ๆผมก็ได้รู้ว่าเป้ มันแอบมองหีเจนตลอด ตอนเธอไปนั่งสูบบุหรี่ )  ตลอดๆช่วงเวลาที่ผ่านมาเกือบเดือน ผมต้องยอมรับว่า การไปรับแอนเป็นสิ่งที่ผมอยากมารับให้ได้ทุกวัน เพราะเจนมีส่วนไม่น้อย
              และหลังจากนั้นมา ช่วงหลังๆ ผมก็ได้รู้อะไรๆ เกี่ยวกับเจนมากขึ้น จากแอนเล่าให้ผมฟังว่า  เจนเป็นก็คนมีฐานะพอสมควร และเป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิด (เกิดที่วรจักร ) จบปริญญาโท แถมยังได้สามีรวย จึงทำให้เธอ ดูเชิดๆหยิ่งๆ  ใช้แต่ของหรูๆราคาแพงๆ   ซึ่งทุกคนในพนักงานในบริษัท ไม่ค่อยจะชอบเจน  เพราะนิสัยที่แรงมากของเจน  พูดตรง  พูดแรง  พูดภาษาไทยคำอังกฤษคำ  แถมบ่อยครั้ง พูดคำหยาบๆ   และที่ร้ายไปกว่านั้น เจนจะใส่ไม่ยั้ง  ไม่สนว่าใคร  อายุเท่าไหร่  ถ้าเธอเห็นว่าสิ่งนั้นที่เธอไม่ชอบ เช่น วางแก้วในที่ของเธอ  เข้าห้องน้ำก่อนเธอเข้า แล้วไม่สะอาด หรือพื้นเปียก   และแม้กระทั้งใคร ที่ทำให้งาน เธอต้องติดขัด...(ยิ่งวันที่เธอทะเลาะกับแฟน ยิ่งคูณสอง).....เหตุผลที่ผู้บริหารไม่เคยว่าเจน  เป็นเพราะจริงๆเธอทำงานเก่ง  ทำงานเร็ว   แต่ที่เธอมาอยู่กลุ่มเดียวกับแอนได้ เพราะเจนคงเห็น แอนอายุน้อยกว่า( แอน 24 ในตอนนั้น)...และนิสัยแอนเป็นคนพูดน้อย.....ที่สำคัญเจนไม่เหลือใครให้คบ เหลือแค่แอนที่เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุด...แต่กับป้านาง 2 คนจะใส่หน้ากาก เข้าหากับ เพราะป้านางแกไม่ชอบ คนแบบเจนอยู่แล้ว   ส่วนเจนก็ไม่ชอบป้านางเหมือนกัน  เจนชอบมาพูดกับแอนบ่อยๆ ประมาณ ว่าป้านาง เป็นคน ซุ่มซ่ามน่ารำคาญ และที่สำคัญ เจนเธอเคยบอกว่า ไม่ชอบลูกชาย ป้านางมาก (หมายถึงเป้) ให้เหตุผลว่า ลักษณะเป้เป็นเหมือนคนติดยา สักลายเต็มแขน เห็นแล้วกินข้าวไม่ลง
...  แอนก็เล่าต่อไปว่า   จริงๆแล้วเจนมีอิทธิพลไม่น้อยในบริษัทนี้ เพราะเคย บีบให้เลขาของผู้บริหารอีกคน ห้องติดกัน  โดนไล่ออกไปแล้ว...เหตุผลของเจนคือ เจนไม่อยากทำงานร่วมกับ "อีนี่" โดยที่ ผู้บริหารก็เลือกเจนไว้...
.......และสิ่งที่ตัวแอนเอง เริ่มจะเบื่อหน่ายเจนก็คือเวลาเจนทะเลาะกับแฟน   (ทะเลาะกันบ่อย)  และชอบให้แอนมานั่งปลอบ แล้วก็ชวนแอนไปเป็นเพื่อนเที่ยวดื่ม ซึ่งแอนเองก็ไม่ชอบ  ทุกครั้งที่แอนพูดถึงเจนก็จะพยายาม เตือนผมให้ห่างๆไว้ ไม่ใช่เพราะเธอหึง แต่ ถ้ามันมีประเด่นอะไรเกิดขึ้น  มันอาจจะมีปัญหา ในการทำงานของแอน  ซึ่งผมก็รับปากในตอนนั้น  และทุกครั้งที่มารับแอนผมก็พยาม ไม่สนใจเจน พยามไม่มอง  ตอนนั้นต้องยอมรับว่า ฝืนใจตัวเองไม่น้อยเลย
............................................จนกระทั้งมาถึง  วันที่ผมไม่อาจจะลืม เรื่องที่เกิดขึ้นได้  วันนั้นผมก็ไปรับแอน รู้สึกจะเป็นวันศุกร์ รถซึ่งจะติดมาก ผมเลยไปรับแอนก่อนเวลาซักประมาณ 1 ชั่วโมง พอไปถึงผมก็จอดรถรอ หน้าออฟฟิศแอน ตามเดิม แต่สิ่งที่ผมเห็น ใกล้ๆผมถัดจากที่จอดไปสองช่อง คือเจนยืนสูบบุหรี่ หันข้างให้ผมอยู่  ตอนนั้น เจนใส่ชุดวาบหวิวมาก วันนั้นเธอใส่ เสื้อสีครีมคอย้วยๆ แขนกุด ผ้าบางๆจนเห็นเสื้อยกทรงสีดำ (ชัดเจนมาก)...ยิ่งไปกว่านั้นเธอใส่กระโปรงบานๆจีบรอบตัว ผ้าผิวมันๆลายดอกไม้ ที่สำคัญ สันจู๋ ยิ่งเวลาผมเมองเจนในจังหวะ ลมพัดมา ..........โอคับ..........กระโปรงเธอปลิวขึ้นทั้งตัว เห็นเป็นกางเกงผ้าซับในสีครีม บางๆลายลูกไม้  ที่ยังห่อหุ้มหีเธออยู่.....วินาทีนั้น ต้องบอกเลยว่า ผมว่าเงี่ยนมาก ภาพที่เห็น  ทั้งสองง่ามตูด ออกเป็นลูกๆ ทั้งโคกหีที่นูนออกมาของเจน.........ต่อหน้าต่อตาผม...........
..............พอผมยืนดูเจน จนควยโด่ ได้ซักพัก ก็มีรถเบนซ์สีดำ มาจอด  แล้วก็ลงมา  (รู้ภายหลัง  ชื่อเทพ อายุ 36 ในตอนนั้น เป็นสามีเจน....ดูจากภายนอกเหมือนพวกตุ๊ด พวกเกย์ ประมาณนั้น )...มาพร้อมกับคนขับรถประจำตัว หน้าตาดูซื่อๆแบบบ้านนอก  อายุประมาณ 50-55 ปี ตัวใหญ่ๆสูงเกือบ 183-185  (รู้ภายหลัง ชื่อ ลุงยศ )   สามีเจน เดินปรี่เข้ามาหาเจน โดยที่ ลุงยศ ยืนรออยู่ที่รถ......เทพกับเจนก็เหมือนคล้ายๆจะทะเลาะกัน ...ซักพัก ก็ชัดเจนขึ้น....มีเสียง จากเจนตะคอกออมา ใส่สามี. ....."ไอ้สัตว์ มึงไม่ต้องอธิบาย.มึงมันไม่รู้จักโต  มึงไปเลยไอ้เหี้ย...มึงมันเหี้ย....(เท่าที่ผมจำได้ประมาณนั้น)   พอคำนั้นออกไป สามีเจนก็จับมือเจนแล้วเหวียงเจน.จนล้ม............โอคับ.......ภาพนั้น ....จากที่จะดูน่ากลัว.....  แต่ผมกับรู้สึกเงี่ยนมาทันที   จังหวะที่เจน ล้มลงไปก้นกองกับพื้น พร้อมกันกับขาทั้งสองข้างเจน  กางเป็นตัวเอ็ม กระโปรงสั้นๆบานๆ ถลกขึ้นไปอยู่บนเอว..............เต็มๆ.............เห็นเป็น เป้าหีที่ถูกรัดด้วยกางเกงซับใน นูนออกมา.......(ตอนนั้น  ผมควยโด่แทบจะทะลุกางเกง อยู่แล้ว  เพราะไฮโซ  มานั่งกางขา ของแบบนี้ไม่มีให้เห็นบ่อยๆ )......จังหวะต่อเนื่อง  ก็มียามเดินมา พร้อมกับ สามีมีเธอ ก็ถูกกันออกไปด้วย ลุงยศ คนขับรถ   พร้อมกับพาขึ้นรถและกลับไป  เจนก็ลุกขึ้นมาสูบบุหรี่ พร้อมกับนั่งร้องให้  โดยที่ผมได้แต่ยืนห่างๆ
 ..........ซักพักใหญ่ๆ กลุ่มแอนลงมาและรู้เรื่องทุกอย่าง   โดยที่ทุกคน ก็พยายามปลอมเจน   ตอนนั้นเจนพยามจะชวนแอนไปดื่มกับเธอ  แต่แอนกับพวกผมมีนัดไปกินวันเกิด ป้านางที่บ้านป้านางเอง  (ซึ่งจริงๆเจนทำหน้าไม่พอใจ ที่แอนไปแยกตัวไปกับเธอ เหมือนทุกครั้ง )...แต่สุดท้ายเจนก็ขอไปด้วย เป้ขับมอเตอร์ไซน์ไปก่อน โดยที่เหลือ4คนไปรถผม โดยที่เจน ทิ้งรถไว้ที่ทำงาน  พอไปถึงบ้านป้านาง     ทุกคนพากันจัดแจง กับข้ามพร้อมทั้งเหล้า มานั่งดื่นที่โซฟา ชั้นล่าง ทีโซฟา  โดยที่ผมกับเป้และป้านางนั่งฝั่งเดียวกัน  และแอนกับเจนก็นั่งตรงข้าม โดยที่มีโต๊ะกลางเล็กๆเตี้ยๆคั้นกลาง.....พอนั่งดื่มซักพักใหญ่ ก็เริ่มจะเมากัน โดยที่เจนก็ดื่มไปร้องให้ไป.....จนมาถึงช่วงเวลา เกือบๆ 2 ทุ่ม  เจนเมามาก ..(เธอดื่มแบบ   on the rock)....ก็มีจังหวะเผลอ โดยที่เธอก็พยาม....เอาหัวลงไปเพื่อซุกตักแอน โดยที่ กระโปรงเธอปลิวไปตามแรงโน้มตัว จนทำให้กระโปรง เปิดอ่าซ่า ต่อหน้าต่อตาทุกคน....โดยจังหวะนั้นเป้ซึ่งเมากว่าใครเพื่อน ก็ดันพูดออกไปแบบคนไร้...(ผมเข้าใจว่าอั้นมานาน)...."เจ๊ครับ  เจ๊ครับ  หีออก.."  พอได้ยินเท่านั้นหละครับ....เจนรีบลุกขึ้น  ด่าเป้   " หีแม่มึงชิไอ้ขี้ยา...ไอ้เหี้ย ไอ้แม่ไม่สั่งสอน.....มึงมันกระจอก ได้แค่เห็น ก็บุญมึงแล้ว  เมื้อกี้กูทำบุญให้มึง "  ตอนนั้นป้านางหน้าซีด หน้าเสีย มาแทบจะมุดรู   โดยที่ไอ้เป้ ได้แต่ยิ้มแหยงๆเพราะเมามาก..ตอนแรกผม ก็แอบๆเหล่เสียวเป็นระยะๆ  พอมาเจอแบบนี้  (ตอนนั้นผมก็อยากจะกระทืบไอ้เป้จริงๆ)
..........พอ ทุกคนนิ่งได้สักพักกับสิ่งที่เกิดขึ้น  เจนก็หยิบเหล้าอีกขวด แล้วเดินไปที่ครัวหลังบ้าน โดยที่ปิดประตู เก็บตัวกินเหล้าอยู่คนเดียว  ตลอดเวลาที่เจนอยู่ในห้อง ก็มีเสียงคุยโทรศัพท์ ทะเลาะกับสามี  ตอลอดเวลา มีแต่คำหยาบคาย เช่น "ไอ้เหี้ยมึงไม่ต้องมารับ กูไม่กลับ ไอ้สัตว์"  เธอคุยโทรศัพท์ตลอดที่อยู่ในห้องครัว  บางทีก็เสียงเงียบบางดังบ้าง เป็นระยะๆ (ตอนนั้นทุกคนก็ยิ่งเซ็งกันไปใหญ่)   หลังจากเหตุการณ์ที่เจนด่าเป้ ทำให้ป้านางตัวสั่น พร้อมกับเป้ก็หมดสภาพไปแล้ว...ตอนนั้นเวลาประมาณเกือบๆ1ชั่งโมง ประมาณ 3 สามทุ่ม ป้านาง ก็ให้ลุงหมายที่เป็นญาติ บ้านติดกันพยุงเป้ไปนอนที่บ้านลุงหมาย ส่วนผมกับแอน ก็นัดกัน จะพาป้านาง ไปเดินเล่นข้างนอกซักพัก โดยที่จะปล่อยให้เจนอยู่คนเดียวตามที่เธอต้องการ  พอดีมีงาน และมีดนตรีที่วัดไม่ไกลจากบ้านป้านางมาก  เพราะป้านางยังกลัวและตัวสั่น ไม่กล้าอยู่บ้านคนเดียว (ทั้งๆที่เป็นบ้านเธอ)...พอผม3คนกำลังเดิน ออกจากหน้าบ้าน ก็มีรถเบนซ์สีดำ ซึ่งเป็นรถของสามีเจน  แต่พอลงจากรถ มีแค่ ลุงยศ คนเดียวที่มา แล้วลุงก็บอกกับทุกคนว่า...."ผมมารับคุณหญิงครับ(หมายถึงเจน) คุณหญิง โทรให้มารับ " พอได้ยินเท่านั้นทุกคนก็โล่งอก....แต่แอนก็ยังจะพาป้าไปงานวัด  เพราะให้เหตุผล ว่า เจนยังอารมณ์โมโหค้าง คงใช้เวลาพักใหญ่ๆ
        ตอนนั้นลุงยศเห็นด้วย ลุงสมยศจึงอาสาพาไปส่งที่วัด แต่จังหวะนั้นผมก็ขอตัวกลับเข้าบ้าน เพื่อไปฉี่ โดยให้ทุกคนไปวัดก่อน  พอผมเดินเข้าบ้าน ผมก็นึกได้ ห้องน้ำต้องเดินผ่านห้องครัว ซึ่งมีเจนกำลังใส่อารมณ์ อยู่ในห้อง  ผมจึงตัดสินใจเดินอ้อมไปด้านหลังครัว เพื่อไปฉี่....พอเดินไปถึงหลังครัว  หลังครัวป้านาง เป็นหน้าต่าง ระแนงไม้ตีเว้นช่อง จึงสามารถมองเห็น ในห้องครัว ได้อย่างชัดเจน โดยที่คนที่อยู่ในห้องนั้นจะ ไม่เห็นผมเพราะที่มืดมองที่สว่าง  โดยที่ผมยืนฉี่แบบเงียบๆ แล้วเรียบกลับมาแอบส่องดูเจน..(ตอนนั้นคิดว่าจะส่องสักพักก็จะรีบตามกลุ่มแอนไป)  ภาพที่เห็นในช่องนั้น เห็นเจนก็ยังนั่งบนเก้าอี้พลาสติก ที่ใช้สำหรับนั่งทำครัว แล้วคุยโทรศัพท์ ยังอยู่อารมณ์โมโห โดยที่มืออีกข้างยังกระดกเหล้าตามไปด้วย..ขณะตอนที่ผมยืนดูก็มีจังหวะ เจน เอามือล้วงเข้าไประหว่างขา แล้วก็ลูบขาเกาขา  บ้างทีก็เอาขวดเหล้า ตั้งที่เป้าหีโดยที่เธอถ่างขาออก กว้างๆแล้วก็หมุนขวดเหล้าไปมาบริเวรเป้าหี ....โอคับ.....ภาพนั้นเสียวมาก กับขวดเหล้าที่หมุนเบียดเสียดหีเจน... แม้ตอนนั้นแม้เธอจะนั่งหันข้างให้ผม แต่ดูแล้วเสียวมาก
            ผมนั่งดูเจน ได้ซักพักก็ได้ยินเสียง ลุงยศ ตะโกน เรียก เจนว่า  "คุณหญิงครับ ลุงเองนะครับ อยู่ไหนครับ (ตอนนั้นผมก็คิดว่าคงถึงเวลาที่ผมจะไปแล้ว)...แต่ตอนนั้นเจน ก็ยังโทรด่าสามีตลอด อารมณ์ ยังแรงอยู่   ผมจึงอยากดูต่ออีกนิด (เพราะตอนนั้นผมก็คิด สงสารลุงยศ แกยิ่งเหมือน คนบ้านนอก หน้าซื่อๆแถมยัง แก่แล้ว ถ้าเจนเหวียงมาอีก จะทำยังไง).............................ทันใดนั้น ลุงยศแกดัน เปิดประตูเข้าไป ...แบบไม่ได้เคาะ ...พร้อมกับอารมณ์เจน เพิ่งด่าสามีไปแล้ววางสายไปไม่กี่วินาที............ตอนนั้นคิดได้อย่างเดียวว่าโดนแน่ลุง.................จังหวะต่อเนื่อง ลุงยศก็หันหลังไปไปปิด ประตูโดยที่เจนยืนเอาไหล่ท้าวตู้เย็น  แล้วมองหน้าลุงยศ แบบตาไม่กระพริบ    โดยที่ลุงไปค่อยๆเดินไปตรงที่เจนช้าๆ.................โอคับ........................... แทบช็อก........................................ กับภาพตรงหน้า .............จังหวะที่ลุงเดินไปหาเจน ลุงยศ แกยืนมือขวาไปข้างหน้า แล้วใช้มือ ช้อนกระโปรงเจนขึ้น แล้วใช้ฝ่ามือ บีบไปที่เป้าหี ของเจน พร้อมทั้งใช้นิ้วกลางเขี่ยโคกหีไปมา........โดยที่ทั้งสองยืนจ้องหน้ากันไม่กระพริบ.........โดยที่ไม่พูดไม่จากัน........... ลุงยศก็ยืนเขี่ยหีไปเรื่อยๆ.............ตอนนั้นเหลือเชื่อ.......ผม แทบไม่อยากเชื่อ สายตาตัวเอง..............กับสิ่งที่เห็น.........ตอนนั้นผมสับสนฉุดคิดย้อน ทบทวนกลับไป.......ไอ้เชี่ย......ไอ้ลุงมันเป็นใคร....ที่รู้ๆมันก็แค่ขี้ข้า  เข้าจ้างมาขับรถให้ผัวเขา....แก่ก็แก่ ....อย่าดีก็แค่ได้เห็นกางเกงในอีเจนก็บุญตา เหมือนที่ไอ้เป้โดนมาแล้ว.....แต่นี่มัน............กำลังยืนเขี่ยหี... เขี่ยหีอีเจน ที่เป็นอีไฮโซ  ที่ใครๆก็อยากจะเยสมันทุกคน......รวมทั้งผมและไอ้เป้ที่ดิ้นรนแทบตายขอเค่ได้เห็นกางเกงใน......แต่นี้มัน...เล่นหีเลย............ตอนนั้นผมคิดไปต่างๆนาๆ...ว่าทำไม.........สักพักลุงยศก็พูดขึ้นมา (เท่าที่ผมจะจำได้)  "ผ่อนคลายไหมครับน้อง"...(ไม่เรียกว่าคุณหญิงแล้ว ใช้น้องแทน)  โดยที่เจนไม่พูดแต่หลับตา พยักหน้าตอบสองครั้ง.....จังหวะต่อเนื่อง เจนก็ค่อยๆ เริ่มย่อตัวลง พร้อมขาสั่น เพราะความเสียว แล้วพูดขึ้น "ไม่มีใครใช่ไหมพี่ยศ"...ลุงยศก็ตอบกลับ  "ไม่มีหรอก มีจะกล้าทำได้ไง ตรงนี้มีแค่ผมกับน้องครับ"  พอพูดเสร็จลุงสมยศ ก็เอามือออกจากหีเจน  แล้วโน้มหัวไปจูบหน้าผากเจน  ไล่ลงมาจนถึงริมฝีปากเจน ..โดยที่เจนก็เด้งปากรับ.....พอเด้งจูบปากกันได้สัก4ครั้ง เจนก็เริ่มจู่โจม แลบลิ้นให้น้าสมยศ ดูด.....ภาพนั้น...............เกินบรรยาย  ลุงยศดูดกินน้ำลายเจน  เสียงดัง  จ๊วบ...จ๊วบ...จ๊วบ  เช่นเดียวกับเจนใช้ปลายลิ้นคั่วไปในปากลุงสมยศ โดยไม่รังเกียจ  โดยที่มือ2ข้างเจนรัดแน่นไปที่เอวลุงสมยศ พร้อมทั้งพยามเขย่งเท้า เพื่อเอาเอวไปคลึงเป้าลุงยศ ตลอเวลา พอสองคนแลกลิ้นได้ซักพัก     ลุงยศก็ผลักเจนออก พร้อมด้วยคุกเข่าลง  แล้วใช้มือซ้ายจับปลายกระโปรงเจน ถลกขึ้นไปยัดขอบกระโปรงตรงเอว   แล้วมือขวาดึงกางเกงซับในพร้อมกับกางเกงในสีชมพูของเจน ม้วนลงมาอยู่เหนือเข่า พร้อมกันเจนก็ถลกเสื้อนอกพร้อมเสื้อชั้นใน ขึ้นไปค้างที่ลิ้นปี่.................ช่วงวินาทีนั้นผมแทบไม่รู้จะบรรยายยังไง.....สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า.............จากที่เคยจินตนาการเรือนร่างเจนเมื่อวันวาน  กับของจริงที่ผมเห็นตรงหน้านี้..........ทุกอย่างของเจน...ไล่ไปตั้งแต่....... เต้านม...จนถึงหีของเจน ...........บอกได้คำเดียวว่าเล็กมาก...เล็กมาก...โดยที่เต้านมแบนมากนูนออกมานิดเดียวดูเล็กกว่าลูกพุทราไทยเสียอีก.......(หมั่นใจเลยที่ผมเห็นประจำ คือฟองน้ำ)......ส่วนโคกหีรวมถึงครีบเล็กนิดเดียว มีขนหมอยเท่าหยิบมือ ทำให้ผมนึกภาพถึงเหมือนจิ๋มพวกเด็กเพิ่งมีหมอยขึ้น  มันเล็กมาก...แต่ที่ทำให้ผมยังเงี่ยน...เพราะทุกอย่างตรงมันคือของ อีเจน..........และช็อตต่อเนื่อง เจนก็นั่งลงบนเก้าอี้ พร้อมกางขาออก แล้วดันเอวเอาเป้าหีเล็กๆ ไปจ่อหน้าลุงยศ....โดยที่ลงยศไม่ขอช้า   ยื่นหน้าเข้าไปแล้วแลบลิ้นยาว ตวัดไปที่ครีบของเจน....ช้าๆ...ช้าๆ......เร็ว..เร็วขึ้น  .......ภาพนั้น...เจนก็เริ่มแหงนหน้าขึ้นฟ้า.............(ตอนนั้นผมนึกถึงภาพที่เธอซื้ดบุหรี่......นึกแล้วเงี่ยนมาก)...สักพักเจนก็เริ่มครางในลำคอเบาๆ  อือ...อื้อ...อืม.....และจังหวะต่อมาเหมือนลุงยศจเร่งขึ้น....เลียเร็วขึ้น...ตวัดลิ้นรัวๆ ...(ตอนนั้นเริ่มได้ยินเป็นเสียง แล๊บๆๆๆ ชัดเจน).... เจน ก็เริ่มครางดังออกมา  ประมาณว่า ...."พี่ยศ.....มันเสียวววว.......มันเสียวว......พี่ยศศศศ......มันเสียววววววววว.............หลังจากนั้นไม่กี่วินาที  คงเพราะความเสียวเสียงเจนก็ครางออกมา แบบจัดเจน...........อ่าๆ...อ่า....อ่า..อ่า.....อ่า....ซื๊ดดๆ...อ่า...อ่า.....ต่อเนื่องยาวๆ......(ตอนนนั้นผม ก็นวดควยตามจังหวะเสียงครางเจน...ตอนนั้นผมจะไม่ไหวจริงๆ )..จนไม่กีนาทีให้หลัง...........เจนก็เริ่มพูดออกมาด้วยเสียงสั่น...พร้อมทำหน้าอ้อนวอนลุงยศว่า.......พอ......พอแล้ววว...อ่า....อ่า...อ่า....พี่พอแล้ววว....พอแล้ววว.....พออออออ.....เจนไม่ไหววววว.....มันเสียววว....มันนนนน...เสียวววว.................พอออออออออออ......(เจนพูดว่าเสียว.ตลอดเวลา..)
............โอคับ...........ทันในนั้น...............เจนรีบลุกจากเก้าอี้  พร้อมแล้วผละตัวออกมายืน  หายใจเข้าออกยาวๆ..............(ด้วยหน้าที่ซีด ).....ลุงยศก็รีบลุกขึ้นเข้าไปประครองตัว เจน พร้อมพูดว่า...."น้องเสียวมากหรือครับ ไหวใหม"   เจนก็ตอบกลับ ด้วยอารมณ์นิดๆ " ถามมาได้ หายใจแทบไม่ทัน พอแล้วแค่นี้หละ"  ลุงยศเหมือนจะอารมณ์ค้าง และพยายามจะเร้าอารมณ์เจน ใหม่ ....แต่เจนกลับผลักตัวเองออก  แล้วพูดเสียงแข็งเอาจริง ประมาณว่า..."แค่นี้ โอเคร...จบนะ ..ไม่เกินกว่านี้." ลุงยศก็เริ่มไม่พอใจ แล้วพูดออกไป (เท่าที่ผมจำได้)...."เมื่อไหร่พี่จะได้เอาชะทีครับ..สามครั้งแล้วนะ พี่ก็อยากเหมือนกัน พี่ช่วยน้องตลอด แต่พีได้อะไร" เจนโมโหพร้อมพร้อมพูดสวนออกไป...."นี่พี่...มันไม่ใช่ตอนนี้....ไม่ใช่ทีนี้...และไม่ใช่ตอนนี้...ถ้าไม่พอใจคราวหน้าก็ไม่ต้อง...จบนะโอเคร." ลุงยศได้ยิน ก็รีบเดินออกไปจากห้อง ด้วยความโมโห.........เจน ก็เริ่มจัดเจงตัวเอง.....ตอนนั้นผมก็เสียดายที่ไม่เห็นตอนควยยัดหี...แต่ก็คิดว่าจบแล้วสำหรับผม   เจนไม่น่าค้นหาแล้ว....และไม่สนสองคนนี้แล้วว่าจะอะไรกันต่อไป.... (ผมเองก็ปวดควยมาก เพราะคั้นมันมากจากภาพที่เห็น)...ผมก็รีบหลบๆแอบๆเพื่อจะออกจากตัวบ้าน โชคดีที่ลุงยศแกนั้งที่โชฟา ไม่ใช่หน้าบ้าน ผมก็เลยคลานข้างๆรั้วออกไปเพื่อไปวัด............
                     แต่ตอนนั้นแอนก็สงสัยในตัวผม ที่ผมหายไป..........จนสุดท้ายผมก็เล่าทุกอย่างให้แอนฟังคนเดียว  แอนได้ฟังที่ผมเล่า ก็แทบจะตบผม....ตอนแรกไม่เชื่อในสิ่งที่ผมเล่า........จนกระทั้งแอนสังเกตุและได้เห็นเองบางซ็อตถึงเชื่อ  วันที่ลุงยศมารับ( เดือนหนึ่งจะมารับซัก 2-3 หน  ผมเด่าว่าวันที่ลุงยศมา คือวันที่เจนเงี่ยน )และแอนได้เห็นเอง ทุกครั้งที่ลุงยศมารับ ตอนเปิดประตูรถเจนจะเข้าไปนั่ง ลุงยศแกจะใช้มือ บีบก้นเจนทุกครั้ง
.............หลังจากเหตุการณ์วันนั้น  ผมก็เริ่มไปรับแอน น้อยลง  เพราะต้องยอมรับว่า ตอนแรกเจน มีส่วนมาก ที่กระตุ้นผมไปรับแอนทุกวัน.........กับเป้ซึ่งยังคงหน้ามึน  คอยตั้งหน้าตั้งตา ถ่ำมองเจนตลอด...............ตั้งแต่นั้นมา  ต่อให้เจนใส่ชุดยั่วๆ กระโปรงสั้นๆ...นั่งถ่างขายังไง...............ผมก็รู้สึกว่ามันจบแล้ว......ไม่ใช่แค่เห็นทุกอย่าง ของเจน...........แต่เป็น....จังหวะที่.........เจนดูดปากลุงยศมากกว่า.......รสนิยมแบบที่ผม  ไม่ดีกว่า................

.............../////ว่างๆจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ...หลังจากไม่ได้เล่ามานาน.....ติดที่ไม่มีเวลาพิมพ์ด้วย//////..................

Gumg

ผมอ่านงานของพี่มาหลายตอน พี่เล่าเรื่องได้สนุกมากน่าลุ้นทุกตอนครับ  ::Foo::