ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนฝึกสอน ตอนที่ 1 วันสมัครเรียน

เริ่มโดย Izuna, ตุลาคม 30, 2016, 02:34:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

โรงเรียนอะไรเนี่ย สุดยอดเลย เเต่สงสัยคงอีกหลายศตวรรษกว่าจะมีจริงได้ 555

swss2511

กว่าจะเรียนจบมีหวังได้เสียวสุขจนล้นแน่ๆ

thep59

เขียนได้สนุกครับ เป็นกำลังใจให้ ขอบคุณครับ

jaster ja

แนวน่าสนใจครับ โชว์ไปเรื่อยๆ เสียวดีออกครับ ขอบคุณมากๆครับ

mongta2

Izuna

อ้างจาก: jaster ja เมื่อ ตุลาคม 31, 2016, 10:17:56 ก่อนเที่ยง
แนวน่าสนใจครับ โชว์ไปเรื่อยๆ เสียวดีออกครับ ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณคะ  ::Thankyou:: แนวนี้อยากอ่านเยอะๆเหมือนกัน แต่มีน้อยมาก ถ้ามีคนเขียนแนวนี้จะดีมากเยย ฮ่าาๆ

Izuna

อ้างจาก: nopwsk23456 เมื่อ ตุลาคม 31, 2016, 10:49:08 หลังเที่ยง
ขอบคุณนะครับ

งอลแร่ว ขอบคุณอย่างเด่วเองหยอ #กำๆ ล้อเล่นคะ 55 อยากให้พูดคุยเกี่ยวกับเนื้อเรื่องเฉยๆ แหะๆ (น้อยใจแพ๊พ) 555 อย่าใส่ใจนะ  ::Shy::

carnalitatis

swbkk

แนวแปลกดีครับ  อยากตามอ่านต่อ ขอให้มีมาเรื่อยๆเถิด.........ปูเสื่อนอนรอเลยยยยย
ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านกันนะ

Izuna

อ้างจาก: swbkk เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2016, 09:15:10 หลังเที่ยง
แนวแปลกดีครับ  อยากตามอ่านต่อ ขอให้มีมาเรื่อยๆเถิด.........ปูเสื่อนอนรอเลยยยยย
ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านกันนะ

ปูเสื่อเรยหรอค๊ะ  ::WowWow:: กำลังหาการใช้คำที่เหมาะกับเรื่องชอบโชว์อยู่เยย แต่ว่าหาไม่เจอเพราะไม่ค่อยมีแนวๆนี้ให้อ่าน หรือถ้ามีก้ออ.. ขอชื่อเรื่องหน่อยนะคะ 55 จาปายอ่าน อิอิ

dummak

ชอบแนวนี้มากครับ ประทับใจมาก วันนี้เพิ่งลองเข้ามาอ่านเรื่องนี้ครับ
บอกได้คำเดียวว่า สุดยอด  (ถ้ามันสองคำก็อย่าไปสนใจนะครับ)
เป็นกำลังใจให้ผลงานดีๆแบบนี้ครับ

Izuna

อ้างจาก: dummak เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2016, 11:12:17 หลังเที่ยง
ชอบแนวนี้มากครับ ประทับใจมาก วันนี้เพิ่งลองเข้ามาอ่านเรื่องนี้ครับ
บอกได้คำเดียวว่า สุดยอด  (ถ้ามันสองคำก็อย่าไปสนใจนะครับ)
เป็นกำลังใจให้ผลงานดีๆแบบนี้ครับ

ขอบคุณค่ะ  ::Shy::  แต่อ่านต่อไปอาจจะเปลี่ยนใจนะ 55 เว่อมากๆเรื่องนี้ คนที่อิงตามความเป็นจริงคงด่ากันเยอะแยะเลย อิอิ