ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรักของนพ (ภาคต่อของ ราคะ ตัณหา ความใคร่) 3

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 01, 2017, 11:07:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

น่าเห็นใจกับความรักที่ต้องบ่มอยู่แต่ข้างในของทั้งคู่เนอะ ต้องเก็บและเจ็บอยู่ในใจ จนกว่าจะได้คุยกันโน่นแหละมั้ง จะมีวันนั้นหรือเปล่านะ หรือจะให้เกิดการสมรสแบบผิดฝาผิดตัวซะก่อนเหมือนเรื่องอื่นๆแล้วถึงจะค่อยมาได้กินเดนทีหลังอีก  เฮ้อกลุ้มแทนนายนพของเราจัง

mighty

เนื้อเรื่องะเอียดดีครับแต่ตอนอ่านต้องพยายามทำความเข้าใจในเนื้อเรื่องเพราะมีคำผิดตกหล่นเยอะมากแต่ก้เข้าใจครับว่าการแต่งเรื่องไม่ใช่เรื่องง่ายๆและการแต่งสดนั้นอาจมีตกหล่นไปบ้าง...ขอบคุณครับ

tanavong

fantastica

Augeas The

naitoom

เพลงหลงรูปละเวง เก่าหายาก เนื้อเพลงภาษาสวยงามครับ
https://youtu.be/jD6SxHBYASU

malin

เรื่องเดินได้สนุกมาครับ บรรยาได้ดีตนผมอ่านไปเข้าใจความรู้สึกของตัวละครเลยครับ
ส่วนตอนจบ จบแบบแต่ที่ท่านผู้เขียน คิดว่าดีเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ทำผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆ ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

tetete

ความรักเป็นยาที่ดีที่สุดในโลกเชียร์ฐากันต่อไป

Augeas The

ยอดเยี่ยมมากเลยครับอ่านได้สนุกน่าติดตามมากเลยคนเขียนต้องเป็นนักเชียนมืออาชีพแน่นอนขอบคุณมากครับที่แต่ให้อ่าน

azerothx

ต่างคนต่างคิดไปเอง ไม่พูด ไม่บอก แล้วใครมันจะไปรู้ โธ่ๆๆคุณนพ

paradrop

ไม่รู้ใจตัวเองทั้งคู่เลย เฮ้อไอ้เราเป็นคนลุ้นเลยเซ็ง