ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากให้พี่สะใภ้ท้อง cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มกราคม 29, 2022, 02:06:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

อยากให้พี่สะใภ้ท้อง

สวัสดีครับ ผมอาศัยอยู่บ้านเดียวกับพี่ชาย ซึ่งพี่ชายผมแต่งงานแล้ว มีเมียที่สวยและน่ารักมากครับ ผมยังโสดครับ เรื่องมีอยู่ว่า พีชายผมกับพี่สะใภ้ แต่งงานอยู่ด้วยกัน 2 ปีแล้ว ทั้งคู่อยากมีลูกด้วยกันมาก แต่ก็ไม่มีสักที ส่วนตัวผมก็ชอบแอบมองพี่สะใภ้ เป็นประจำ ยิ่งเวลาพี่ชายผมไม่อยู่ยิ่งหาเรื่องคุยกับพี่สะใภ้ เป็นประจำ ยิ่งอยู่ใกล้ทุกวัน ผมก็เริ่มหวั่นไหวครับ ไม่ว่าจะมองส่วนไหนของพี่สะใภ้ ช่างงามสะพรั้งไปหมด ไม่ว่าจะเป็นหน้าอกที่ตั้งเด่นไม่ใหญ่มากกำลังพอกับเอวที่เล็กขอด สะโพกที่พาย อย่างสวยงาม ผมได้แต่เฝ้าจินตนาการถึงพี่สะใภ้ แล้วช่วยตัวเองเป็นประจำ จนผมอดทนต่อไม่ไหวแล้วครับ ผมเลยวางแผน โดยไปหาซื้อ ยานอนหลับมา

ผมจึงหลอกให้พี่ชายผมและพี่สะใภ้ กินยานอนหลับโดยหลอก ว่าเป็นกาแฟผสมโสม ทำให้มีลูกง่าย ทำให้พี่ชายคึกคักมาทันที ตกเวลากลางคืน ผมก็ชงกาแฟผสมโสมแล้วแอบใส่ยานอนหลับลงไป พี่ชายกับพี่สะใภ้ดื่มกันหมดทั้งสองคนแล้วจึงขึ้นไปนอนที่ห้องครับ ผมรีบขึ้นไปแอบฟังผลงานที่ห้องข้างๆครับ ผมได้ยินพี่ชายร้องครวญครางด้วยความเสียวครับ แต่สักพักเสียงก็เงียบไปครับ แน่นอนครับยาคงออกฤทธิ์แล้วแน่ๆ เลย

ผมรีบเดินไปที่ห้องพี่ชายแล้วเคาะประตูอย่างเสียงดังครับ แต่ก็เงียบ ไม่มีเสียงตอบกลับ ยิ่งทำให้ผมย่ามใจครับ ผมรีบเอากุญแจสำรองที่เตรียมไว้ไขลูกบิดเข้าไปในห้องครับ ผมเปิดประตูเข้าไป อย่างที่คิดเลยครับ ผมที่เห็นคือพี่ชายผมนอนหงายใส่ชุดนอนแต่กางเกงถูกดึงลงมาครึ่งก้น ให้เจ้าท่อนเอ็นนั้นโพล่ออกมา ซึ่งปากของพี่สะใภ้ผมก็ อม คาอยู่ในปาก แล้วหลับทับระหว่างท่อนขาของพี่ชายผม ซึ่งพี่สะใภ้ก็ยังอยู่ในชุดนอนครับ ผมรีบจับพี่สะใภ้ พลิกหงายหน้าขึ้นบนเตียงที่มีพี่ชายนอนอยู่ข้างๆ

ผมไม่รอช้าครับ ผมรอเวลานี้มานานครับ ผมค่อยๆ ประกบปากของผมจูบกับปากพี่สะใภ้อย่างหื่นกระหายครับ ผมใช้มือของผมทั้งสองข้าง คลึงที่เต้านมทั้งสองข้างของพี่สะใภ้ นุ่มมากครับกำลังพอดีมือเลยครับ ผมค่อยๆไซร้ลงมาเรื่อยถจนถึงราวนมแล้วดูดเลีย อย่างเสียงดัง จ๊วบๆ กระหายมากครับ ขอบอก ขาวเนียนมากครับ คุ้มค่าจริงๆ แล้วผมก็ค่อยถอดเสื้อของพี่สะใภ้ ออก ทำให้เห็นท่อนบนอย่างชัดเจน ทำให้ยิ่งมีอารมณ์ครับ พี่สะใภ้ผมยังคงนอนนิ้งไม่ได้สติ

แล้วผมก็ค่อยลงมาถอดกางเกงนอนของพี่สะใภ้ ยิ่งหื่นหนักครับ ช่างสวยงามยิ่งนัก รูปร่างอันบอบบางของพี่สะใภ้ผม ทำไมมีเนินสวาทช่างอวบอูมเช่นนี้ แถมแคมทั้งสองข้างที่ปิดแร่บออกมาใหญ่มาก สีก็ไม่ค่อยคล้ำมาก สวยเหมือนของเด็กๆเลย ผมไม่รอช้าครับ ผมรีบใช้ลิ้นผมตวัดขึ้นลงบริเวณเม็ดเสียว ผมสังเกตอาการของพี่สะใภ้มีอาการกระตุ๊กเล็กน้อยครับ ยิ่งทำให้ผมรีบรัวลิ้นให้ไว้ขึ้นครับ อาการตอบสนองของพี่สะใภ้เริ่มมีมากขึ้นครับ

เธอเริ่มบิดเอวไปมา แถมแอ่นรับปลายลิ้นที่ผมมอบความเสียให้อย่างเป็นธรรมชาติ จนถ้ำเสียวเปียกไปด้วยน้ำลายของผม ผมจึงใช้ลิ้นที่ยาวแล้วก็สาก ของผมชอนไชไปในช่องถ้ำเสียวของเธอ ผมถอนลิ้นที่ยาวเข้าออก จากถ้ำเสียวของเธอเร็วขึ้น เธอก็บิดตัวและแอ่นรับด้วยความเสียว ผมเลียให้เธอนานมากครับจนผมเห็นเธอค่อยๆเริ่มรู้สึกตัว เธอค่อยๆลืมตาขึ้น ผมตกใจมากครับ แต่สายไปแล้วครับ ไม่มีอะไรมาหยุดความหื่นในตัวผมตอนนี้ได้ ด้วยเธอกินยานอนหลับผมไปทำให้เธอไม่ค่อยมีแรงขัดขืนครับ

เธอดูสลึมสลือ เธอพยามจะเอามือทั้งสองข้างพลักหัวผมออกจากเนินเสียวของเธอ แต่ผมหาได้ทำตามไม่ ยิ่งทำให้ผมรัวลิ้นเร็วขึ้น ตวัดแรงขึ้น จนมือของเธอที่ผลักผมออกกลับดึงหัวผมให้เข้าไปซุกที่หว่างขาของเธอแน่นมากขึ้นปากของผมจึงประกบกับช่องเสียวของเธอซะแน่นทำให้ลิ้นผมพลุบเข้าไปในช่องเสียวลึกขึ้นกว่าเดิมอีก ผมเลยรีบเลียกลีบแคมของเธอที่แบะออก วนไปทั่ว เอาเป็นว่าไม่มีส่วนไหนของช่องเสียวของเธอไม่โดนลิ้นผมครั

บ ผมรีบพลิกตัวให้เป็นท่า 69 ครับ แต่เธอปฏิเสธ หันหน้าหนีท่อนเอ็นของผม ผมจึงใช้นิ้วผม 2 นิ้ว แหย่ไปยังช่องเสียวของเธอตวัดนิ้วขึ้นลงจนเธอแอ่นเกร็งสะโพรกรับ พร้อมกับผมใช้ปลายลิ้น ตวัดไปที่เม็ดเสียวของเธอ จนทำให้เธอเพลอใช้ปากงับแล้วดูดท่อนเอ็นของขึ้นลง แล้วใช้ลิ้นเธอตวัดส่วนปลายท่อนเอ็นผม ผมเสียวมากครับ เธอเก่งมากครับ เป็นงานมาก ทั้งดูดทั้งเลีย ไม่แพ้ใครเลยจริงๆ พอเริ่มได้ทีครับ

ผมเปลี่ยนท่าเอาท่อนเอ็นมาจ่อที่ช่องเสียวของเธอ เธอก็พยามบิดหนีแล้วไม่มองหน้าผม หันไปมองหน้าพี่ชายผม แล้วร้องไห้ออกมาแต่เธอก็เอามือปิดปากตัวเองแล้วสะอื้นร้องด้วยความเสียใจ ผมยิ่งไม่รอช้า ผมสอดใส่ท่อนเอ็นของผมเข้าไปที่ช่องเสียวของเธอ แน่นมากครับ แน่นมากๆ เธอถึงกับโกงตัวตอนที่ผมสอดใส่ท่อนเอ็นลงไปในช่องเสียวเธอ ผมก็เริ่มซอยช้าๆ อย่างใจเย็น เธอยังคงปิดปากแล้วนอนร้องให้ข้างๆพี่ชายผม ผมไม่สนครับผมเริ่มซอยถี่ขึ้น เร็วขึ้น เสียวมากผมไม่นึกเลยครับว่าช่องเสียวของพี่สะใภ้ผมทำให้ผมเสียวได้ขนาดนี้

ผมเพิ่มจังหวะความเร็วแล้วน้ำหนัก มากขึ้น จนทำให้เธอแอ่นสะโพกรับ จากมือที่ปิดปากร้องให้เธอกับเอามือผมมาจิกที่หลังผม แล้วก็ผวามากอดที่ตัวผมแน่น ผมยิ่งได้ใจคร้บ ผกระแทรกไม่ยั้งครับ จนผมกลั่นไม่ไหวแตกในไปเลยครับ ตอนผมน้ำแตกผมเกร็งเสียว แทบหมดแรงเลยที่เดียว แต่ผมกลัวเธอไม่เสร็จครับผมก็ไม่ยอมแพ้ ผมซอยไปเลื่อย ยิ่งเสียวของผมยิ่งหดเหี่ยวลงครับ ผมกัดฟันกระแทรกต่อไปเรื่อยๆ แต่ผมยังหนุ่มแน่นครับ ทำให้ผมแข็งขึ้นอีกครั้งในช่องเสียวของเธอซึ่งมีน้ำของผมไหลนองเต็มช่องเลยครับ

แต่ครั้งนี้นานมากครับเพราะผมเสร็จไปแล้วรอบหนึ่ง รอบที่สองเลยนานหน่อย ผมกระหน่ำกระแทรกเธออย่างไม่ลืมหูลืมตา ทั้งๆที่พี่ชายผมนอนอยู่ข้างๆ ผมรู้สึกได้ว่าเธอกอดผมแน่นขึ้น หายใจแรงขึ้น แล้วเธอก็ใช้เล็บจิกหลังผม แล้วแอ่นสะโพกสูงขึ้น แล้วค่อยๆ พ่อนสะโพกลง พร้อมกับค่อยๆ ปล่อยมือที่จิกที่หลังผมออก เธอหายใจเบาลง แต่หัวใจเธอยังคงเต้นรัวอยู่ ผมก็เริ่มใกล้เสร็จแล้วเหมือนกัน ผมจึงเร่งเพื่อให้ผมเสร็จ

พอใกล้เสร็จรอบสอง ผมรีบชักออกจากช่องเสียว เอามาจ่อที่ปากพี่สะใภ้ ให้พี่สะใภ้ผมดูดกินจนเกลี้ยง ผมรีบแต่งตัวออกจากห้องพี่ชายกับพี่สะใภ้ผม ทิ้งให้เธอนอนหลับไปทั้งสภาพนั้น พอเช้ามาผมเดินออกมาเจอกันทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พี่สะใภ้เจอผมได้แต่ก้มหน้า หลังจากนั้นผมกับพี่สะใภ้ก็แอบมีอะไรกันตอนพี่ชายผมไม่อยู่ จนพี่สะใภ้ก็เริ่มตั้งท้องครับ พี่ชายผมบอกว่ากาแฟโสมที่ผมให้กินมันดีจริงๆ ทำให้พี่มีลูกแล้ว พี่ชายหัวเราะด้วยความดีใจ.....

Phukit Methitharathon