ได้เอาเมียเพื่อนสมใจอยาก cop

• 26 ตอบ
  • 6138 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 629
  • 11145
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 08:17:48 PM »

คุณเคยเห็นเพื่อนแฟนหุ่นอวบๆแล้วรู้สึกอยากเย็ดบ้างไหมครับ ตัวเล็กกระทัดรัด แต่นมใหญ่มากๆ
เธอชื่อน้องหนิง เป็นเพื่อนกับแฟนผม(เป็นรุ่นน้องผม) เห็นกันมาตั้งแต่ผมคบกับแฟนตอนเรียนมหาลัย หลังจากเรียนจบ ผมมีโอกาสได้เล่นดนตรีกลางคืน(เป็นมือกลอง) ส่วนน้องหนิงเธอเป็นนักร้องเล่นกับวงดนตรีเพื่อชีวิตตามผับโดยน้องหนิงกับผมอยู่คนละวงกัน จริงๆแล้วน้องหนิงเธอมีแฟนแล้ว เปลี่ยนแฟนมาหลายคนเหมือนกัน(ประมาณว่าผ่านมาหลายควยน่ะครับ) แต่กับผม เธอนับถือผมเป็นรุ่นพี่คนหนึ่ง แต่ผมนี่สิครับเห็นหุ่นเธอแล้ว อยากเป็นมากกว่าพี่ เคยแอบเอาไปจินตนาการเวลาเย็ดกับแฟนผมอยู่หลายครั้งเลยทีเดียว

และแล้ววันที่ผมโชคดีก็มาถึง…
คืนนั้นแฟนผมไปสัมมนากับที่ทำงานที่ต่างจังหวัด ผมเล่นดนตรีเสร็จประมาณตีหนึ่งกว่าๆ แฟนก็โทรมาบอกว่า หนิงนั่งกินเหล้ากับนักดนตรีในวงที่ร้านที่เธอเล่น ให้ผมไปกินเป็นเพื่อนแล้วส่งหนิงขึ้นแท็กซี่กลับบ้านด้วยล่ะ…

ทีแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร คิดแค่จะไปกินเหล้ากับนักดนตรีด้วยกัน พอไปถึงร้านก็นั่งกินเหล้าแล้วคุยสนุกสนานกันไปเรื่อยๆ ระหว่างที่นั่งกิน ผมก็ไม่ได้มีอะไรล่วงเกินหนิงเลยครับ เป็นรุ่นพี่ที่ดีมากๆ  จนถึงตีสี่ ก็เริ่มแยกย้ายกันกลับบ้าน ผมไม่ค่อยเมาเท่าไรแต่รู้ตัวเลยว่าแอลกอฮอล์ลงไข่เป็นที่เรียบร้อย ส่วนน้องหนิงเมามาก ดีแล้วที่ผมมาดูแลเธอ เพราะถ้าเธอเรียกแท๊กซี่กลับห้องเอง คงไม่ปลอดภัยแน่นอน

หนิงเมาและงัวเงียมากๆ หลังจากที่ผมเรียกแท็กซี่แล้วขึ้นไปนั่งเบาะหลังกับเธอ ผมก็เนียนโอบไหล่เป็นการประคองเธอไม่ให้ล้ม เธอเลยเอนมาซบอกผม ผมก็เลยหยั่งเชิงหนิงต่อโดยเอามือที่โอบใหล่มาบีบนมเธอแทน เธอไม่ปัดป้องแต่อย่างใดแถมซบอกผมมากขึ้น เท่านั้นแหละครับพี่น้องค้าบ...ผมบอกแท็กซี่ให้เลี้ยวเข้าม่านรูดเลยครับ โชคดีมากๆที่ร้านอาหารกับม่านรูดอยู่โซนเดียวกัน อิอิ...ตอนที่ผมบอกแท็กซี่ให้เข้าม่านรูด หนิงก็ไม่ได้พูดอะไรนะครับ ยังซบผมเหมือนเดิม มือผมก็บีบนมเธอจากนอกเสื้อเหมือนเดิม

พอเข้าโรงแรม จ่ายค่าห้องเรียบร้อย เธอทำเหมือนจะร้องไห้ แล้วบอกผมว่ารู้สึกไม่ดีเลยที่ทำแบบนี้กับเพื่อนเธอ(แฟนผม) แต่จังหวะนั้นผมคงไม่ปล่อยเธอกลับแน่ ก็เลยปลอบเธอแล้วบอกว่า เรื่องนี้เรารู้กันแค่สองคนนะ...พูดเสร็จผมเริ่มดูดปากเธอเลยครับ หนิงขืนนิดๆแต่ก็ดูดตอบ ผมบอกเธอว่า ขอถอดเสื้อนะ เด๋วเสื้อยับ...อิอิ พอถอดเสื้อเท่านั้นแหละครับ แม่จ้าววว...สิ่งที่ผมจินตนาการมานาน ปรากฏอยู่ตรงหน้าผมนี่เอง นมหนิงอย่างใหญ่ หัวนมใหญ่น่าดูดมาก...ผมนี้จัดเต็มเลยครับ ทั้งดูด ฟัด เม้ม เลียให้สมใจอยาก

ตอนนี้เธอเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับผมแล้วครับผมจัดการกับนมเธอจนสมใจอยาก จึงเลื่อนลงมาจัดการกับหอยเธอบ้าง ไหนๆมีโอกาสแล้ว ต้องฝากความประทับใจไว้ให้เธอบ้าง ผมถอดกางเกงในเธออก สุดยอด...หีเธอสวยมาก เล็มขนอย่างเป็นระเบียบ คงเพราะต้องแต่งตัววาบหวิวเวลาร้องเพลงบนเวทีอะครับ แล้วผมก็ได้รู้จักกับคำว่าหีหงาย ก็จากหอยของเธอนี่แหละครับ ก่อนหน้านี้ที่ผมเคยเย็ดมา 4-5 หี รวมทั้งแฟนผม หีจะคว่ำ

ผมทั้งเลีย ทั้งล้วง ทั้งเม้มเม็ดเสียว
และทั้งเอาจมูกลงไปขยี้เม็ดเสียวเธอ เอาให้ครบสูตร เธอครางไม่เป็นภาษาเลยครับ ทำไปได้สักพัก ถึงตาผมบ้าง ผมค่อยๆคุกเข่าข้างๆหน้าเธอแล้วเอาควยผมไปให้เธอผม ทีแรกเธอขัดขืนนิดหน่อยครับ ผมเอาควยเขี่ยๆที่ริมฝีปากหนิง จนหนิงเผยอริมฝีปาก คราวนี้ผมดันควยเข้าปากเธอเต็มๆ ไม่ดันเปล่าครับ เย็ดปากเธอนั่นแหละครับ เย็ดได้สักพักก็ชักออกมาเย็ดนม เพราะผมจินตนาการมานานแล้วว่าต้องเย็ดนมเธอให้ได้ สุดยอดมาก นมใหญ่ ประกบควยผมมิดเลย เย็ดนมได้สักพักคราวนี้ก็มาถึงหีเธอแหละครับ เธอถามผมว่ามีถุงยางหรือเปล่า ผมบอกว่ามี เป็นถุงยาง BuddyCondom แบบหางม้าอะนะ...เธอร้องโอ้ววว...เพราะหนิงเคยโดนแฟนเก่าใช้ถุงยางแบบนี้ เย็ดเธอมาก่อนครับ ที่ผมรู้ก็เพราะแฟนเก่าเธอเป็นรุ่นน้องผมเหมือนกัน ผมไปหาซื้อมาแล้วมาแบ่งๆกันใช้…

ผม บอกหนิงว่ามีถุงยางแบบหางม้า แต่พี่ขอเย็ดสดก่อนนะ อยากเย็ดหนิงมานานแล้ว ผมสารภาพความรู้สึกกับเธอหมดเปลือกเลยครับ ว่าเคยแอบชักว่าวแล้วจินตนาการถึงเธอ ตอนเย็ดกับแฟนก็เคยจินตนาการถึงหนิงบ้างเป็นบางครั้ง ผมไม่รอหนิงอนุญาตหร่อกครับ จัดการเย็ดสดทันที พอสอดควยเข้าไปเท่านั้นแหละครับพี่น้อง...อย่างฟิต...แทบไม่น่าเชื่อว่าโดน แฟนเย็ดเป็นประจำ แถมผ่านมาหลายคน แล้วยังฟิตขนาดนี้ ตอดควยผม ตุ๊บๆๆๆ เลยครับ….

*

ออฟไลน์ prasongruy22

• 705
  • 757
Re: ได้เอาเมียเพื่อนสมใจอยาก cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 11:17:39 PM »
จบแล้วเหรอครับ

*

ออฟไลน์ missnihgs

• Full Member
  • **
  • 100
  • 51
Re: ได้เอาเมียเพื่อนสมใจอยาก cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 06:44:42 AM »
สั้นจังเลยอ่ะ เนื้อดีนะครับสนุกมากแต่จบเร็วไปนะ

*

ออฟไลน์ peterpaul19756

• Junior Member
  • 474
  • 106
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 08:00:06 AM »
 ::Sobad:: สั้นไปนิสนุงคับ

*

ออฟไลน์ qblack1

• **
  • 83
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 09:17:07 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ zephyr77

• Banned!

• **
  • 97
  • 154
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 11:02:30 AM »
กำลังเริ่มเสียวเลย มาเขียนต่อสิครับ

*

ออฟไลน์ midnightblusie

• 543
  • 590
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 12:48:39 PM »
จบไวจังครับ น่าจะมีต่อนะครับ

*

ออฟไลน์ kabyala

• 944
  • 1044
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 04:53:24 PM »
อ้าววววว มาแบบไปไม่ลามาไม่ไหว้เลย 5555 ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ Erza

• **
  • 120
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 11:31:20 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ sarawalee0967

• 252
  • 214
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 04:42:07 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ aedza4142

• Tiny Member
  • *
  • 48
  • 92
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 06:35:41 PM »
อย่าตัดจบแบบนี้ ::Angry::

*

ออฟไลน์ johnywalker

• 469
  • 7
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 06:17:35 AM »
น่าเสียดาย เนื้อเรื่องดันมาไม่ครบ

*

ออฟไลน์ may_290607908

• 344
  • 169
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 02:38:55 PM »
จบสั่นไปครับแต่ก็สนุกดี

*

ออฟไลน์ sixdevil7

• Gold Member
  • 1330
  • 1122
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 03:27:33 AM »
ยังไม่หมดใช่ไหมครับ.....ขอบใจมากครับ

*

ออฟไลน์ bbch

• Tiny Member
  • *
  • 8
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 10:50:15 PM »
ขอบคุณมากครับ รอว่าจะมีมาต่อมั้ย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ