ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงจรปิด by ratcha

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ตุลาคม 30, 2016, 08:26:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ เอ้ เจ็บใจมากที่สุดมันเป็นการโดน แบล็คเมล์  เอ้ ต้องจำยอมสาเหตุก้อมาจากกล้องวงจรปิด ที่สระว่ายน้ำ ของอาคาร  ที่ผู้ช่วยหนุ่ม เอ้ เลินเล่อ ลืมลบไฟล์บึนทึกวงจรปิดจนมี พนง. แผนกอื่น มาเห็นภาพเหตุ ฯ ในคืนนั้น ของ เอ้ และ คุนน้องเกด ถึงแม้ เอ้จะแปลงโฉมด้วยวิกที่ คุนน้องเกด นำมาให้ใส่ แต่ด้วยในจังหวะที่ เอ้ ซาบซ่านสุดขีดมันทำให้วิกที่ใส่ นั้นหลุดในตอนที่ ดิว และ ปอ ผู้ช่วย เอ้ จับเปลี่ยนท่วงท่า ลีลาสุดร่านร้อนของ เอ้ และ คุนน้องเกด  อย่างชัดเจนยากที่จะปฎิเสธ และแก้ตัวได้
หลังจากคืนวันนั้นผ่านไปนานนับเดือนการทำงานก้อดำเนินไปเป็นปกติ จำได้ว่า ช่วงต้นเดือนที่สองของปีใหม่นั้น ก่อนเลิกงานของวันนั้นขณะที่ เอ้ กำลังนั่งทำงานอยู่ที่ห้อง เป็นปกติที่บนโต๊ะ เอ้ จะมี วอ.วิทยุรับส่งภายใน น่ะค่ะ วางอยู่ด้วยเสียงที่ดังในการประสานงาน กันของ จนท.ทุกส่วนเสียงที่ดังออกมาเป็น ระยะ ๆ จนมีเสียงนึงดังขึ้น
" ผจก. ๆ จาก ฝ่ายซ่อมบำรุง ครับ "
เอ้ หยุดงานบนโต๊ะ และ หยิบมันมา แล้ว ตอบกลับเป็นเสียง ของคนแก่  ก้อ ลูกน้อง เอ้ นั้นแหละ เอ้ หยิบ วอแล้วกด พูดตอบไป เพราะในใจคิดว่า มันคงต้อง มีปันหาไรเร่งด่วนแน่ ๆ ไม่งั้น พวกช่าง จะไม่ขอ สายตรงมาหา เอ้ แบบนี้
มีอะไร เอ้ ตอบ
ขอเชิญ ผจก. ที่ห้อง มอนิเตอร์ตอนนี้ครับ...มีปันหาเรื่องกล้องวงจรปิด
ก้อส่งคนไปซ่อมสิ จะมาเรียก ฉัน ทำไม     " เอ้นึกหัวเสียนิดหน่อย คิดว่าถ้ามีปันหาด้านเทคนิคก้อน่าจะเรียก หัวหน้าฝ่ายของตัวเองเอาสิ จะมา เรียกฉันทำไม "
คือ หัวหน้าฝ่ายผม กลับไปแล้วครับ เลยต้องขอรบกวนผจก.  เปนเรื่องสำคัญมาก ผู้จัดการตัดสินใจเร่งด่วน ครับ ขอรบกวน ผจก. ที่ห้อง มอนิเตอร์ครับ " เสียงผู้ชายแก่ ๆคนเดิม ดัง ตอบสวนความคิด เอ้ มาในทันที "
ทราบ เด๋วไป " เอ้ตอบด้วยเสียงห้วน ๆ " ส่วนในใจคิดว่าคงไม่มีไรมากเลยไม่ค่อยสนใจให้มันรอไปก่อน เอ้ ก้มหน้าเคลียงานบนโต๊ะอีกนานจนเสดประกอบช่วงเวลาใกล้ค่ำเช่นนี้บรรดาลูกค้าที่สนิทกับ เอ้ มักชอบเข้ามาหานั่งเม้าส์มอยในห้อง  จนลืมเรื่อง ขอพบไปเลย มารู้อีกที เสียงแก่ ๆ ก้อดังขึ้นใน วอ.อีกครั้ง เอ้ ถึงนึกขึ้นได้ ว่าฝ่ายซ่อมบำรุง ขอพบ วันนั้น ผู้ช่วย เอ้ ก้อหยุด สะด้วย ไม่งั้นก้อจะให้เขาไปแทนเอ้ จึงเดินออกจากห้องคว้าเอา วอ. ไปด้วยตรงไปห้อง มอนิเตอร์ที่อยู่ด้านหลังของอาคาร ในห้องมอนิเตอร์ ช่างแก่ ๆ คนนึงนั่งอยู่ ไม่ใช้ พนง.ประจำส่วน ในวันนั้น เอ้ใส่กางเกงสีครีม ค่อนข้างจะฟิต ตรงเป้ากางเกงมันแนบสนิทกับเนินโคกเสื้อเชิ้ตสีขาวเนื้อผ้าบาง ๆ เข้าชุดกัน ไม่โป๊แค่ดูเป็นสาวมั่น โดยไม่กลัดกระดุมเม็ดบน และ สวมเสื้อสูททับเปิดด้านหน้า ช่างแก่ คนนั้นมัน ลุกขึ้นทันทีที่เห็น เอ้ เดินเข้ามาในห้อง ช่างแก่ ยังไม่ทันที่จะพูดอะไร เอ้ พูดถามไปที่เห็นคนที่เห็นคนนั่งอยู่ อ้าวแล้ว จนท.ประจำห้อง มอฯไปไหน เสียง ช่างแก่ตอบ พอดี เขาลาป่วยน่ะครับ หัวหน้าฝ่ายซ่อมฯเลยให้ผมเข้า กะดึกแทนครับ 

มีเรื่องไร ว่ามา  ตอนนั้น เอ้ ไม่คิดหรอกว่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับตัวเอง ก้อนึกว่าเป็นปันหาเรื่องงานทัมดา คือ กล้องที่หน้าลิพท์ ชั้นสระว่ายน้ำ มันมีปันหา น่ะครับ ผจก.     ช่างแก่ ๆ ลูกน้อง เอ้ มันตอบ
เอ้ นึกหัวเสียขึ้นมาทันที่ที่ได้ยินคำตอบนั้น แล้วทำไมส่งคนไปทำล่ะ เรื่องแค่นี้ ไม่เห็นจะต้อง ถึง ดิฉัน เลย เอ้พูดอย่างหัวเสีย คือ อย่างงี้ครับ ผจก. มันไม่มีปันหา ที่ตัวกล้องครับ มันมีปันหาเรื่องภาพที่บันทึกครับ คุนผู้จัดการ ต้องมาดูก่อนครับ แล้ว ค่อย สั่งการ ว่าจะการยังไง ช่างแก่ที่ลุกยืนพูด เอ้ ยังไม่เลิกหัวเสียพร้อมเดินไปบ่นไร เอ้ ไปยืนเอาก้นพิงกับชั้นวางของกอดอกมุมด้านในเพื่อจะมองจอ เสียง เอ้ ยังบ่นไม่หยุด ไหนมีอะไร เอ้ บ่นยาว ๆ คือหงุดหงิด บลา ๆ ๆๆๆๆๆๆ เอ้ บ่น ๆๆ
ลุงช่างขยับนั่ง กดแป้นคีบอด พร้อมพูดด้วยน้ำเสียงที่ ฟังแล้วรู้สึกว่า ยียวนกวนประสาท มันเปนเรื่องนี้น่ะครับ คุน ๆ ผู้ จัด การ ทันทีที่ ภาพในคลิป ปรากดชาย 2 คน และ หญิง 2 คน เดินออกมาจากลิฟท์ ทำให้ เอ้ หน้าชา หุบปากที่ บ่น ๆ อยู่ในทันที หัวใจหล่นวูปไปที่ตาตุ่ม ไม่มี เสียง พูด อะไรต่อ  เอ้ หยุดบ่น ในห้องเงียบสนิท มีเพียงเสียง คลิกเม้าที่ ลุงช่าง คอยกดเลื่อน เร่งให้ภาพในคลิปไปถึงช่วงที่ เอ้ โก้งโค้งให้ ปอ ผู้ช่วย เอ้ โยกกระเด้าเย็ดและ เอ้ ก้มส่ายหัวหน้าดูอมโขกแท่งควย ดิว เอ้ ยืนตัวชาดิก ยืนจุกในอก ถึงเปนภาพในระยะไกล แต่ ภาพ คุนน้องเกด และ เอ้ ในชุด หวาบหวิว เดินคุยโทรสับตอนเสี่ยโทรมาเดินออก ไปคุยผ่านประตูทางเข้าสระว่ายน้ำมันชัดเจน เอ้ ยืนตะลึง กับภาพตัวเองที่ขยับโยก ร่อนส่ายสะโพกสวนลำควย ปอ และ ดูดเลียลำควย ชายทั้งสอง ลุงช่าง มันหยุดเร่งภาพเดินภาพเปนปกติ พักใหญ่ แล้วก้อเร่ง ภาพอีก เร่ง ๆ หยุด ๆ ลุงช่างมันเน้นให้ เอ้ เห็นช่วงที่ เอ้ เดินคุยโทสับในชุดเมด จากไกล ๆ พอเดินผ่านใกล้กล้องช่วงประตูทางเข้า ลุงช่าง มันหยุดภาพค้าง ชัดเลยทีนี้ วิกแว่นตากันแดดไม่มีแล้ว มันหลุดด้วยความ เมาและซ่านควยในตอนนั้น จากที่ บ่น ๆหัวเสียในตอนเรียกที่เข้ามา เอ้ ยืน หุบปากสนิท ลุงช่างมันเร่งภาพมาตอนที่ คุนน้องเกดโดนชายหนุ่มสองคนกระเด้าเย็ด และ เอ้ นั่งจิบเหล้า สูบบุหรี่ มองดู หนุ่ม ๆสองคนรุมเย็ดคุนน้องเกด ถึงแม้จะเปนภาพด้านข้าง แต่ก้อรู้ว่า เอ้ นั่งถ่างขาดู สามคนนั้นพร้อมกับ ขยับมือลูบไล้คลึงหน้าอกเขี่ยร่องหีตัวเอง พอถึงภาพช่วงนี้ ความเงียบในห้องมอนิเตอร์ก้อหมดไป เสียงของลุงช่าง มันดังขึ้นมา
ก้อ อย่างที่เห็นล่ะคับ คุนผู้จัดการ ผม บอกแล้ว ว่าเป็นเร่งด่วน ที่ ผจก.ต้องตัดสินจัยเอง เสียงมัน ยียวนเน้นย้ำมากกว่าเดิม เอ้ ยืนมึนตะลึง ดูภาพตัวเอง นึกอะไรไม่ออก จากที่ยืนเอาก้นอิงขอบโต๊ะ กลายมายืนชิดประชิดใกล้แค่มือเอื้อม ลุงช่าง ปล่อยภาพตอนที่ เอ้ แอ่นเด้งเล่นเสียวตัวเองเดินปกติ เอ้ ยืนตะลึงมองจอคอมฯ มาสดุ้งตัว ก้อตอนที่ ลุงช่าง เอามือมา ปาดขยุ่มเข้าที่เป้ากางเกง มันเลยทำให้ เอ้ มีสติขึ้นมาบ้าง เอ้ ถอยหนี ทันทีที่ ลุงช่างเอามือมาทำแบบนั้น แก ลบเด๋วนี้เลยนะ เอ้ พูดเสียงแข็ง เขยิบถอยหลีกมือ ลุงช่างมัน จนพ้นมือ ผมก้อบอกแล้วว่าขอพบด่วน นิคับ กว่าจะมาได้ ผมรอดูถึงตอนนี้แล้ว ( ลุงช่าง มันหมายถึงถาพตอนที่ เอ้ นั่งถ่างมอง น้องเกดโดน ดิว และ ปอ รุม ) ช่วยตัวเอง โผมมมเลยยย....อดจัยม่ายไหว รูดควยใส่คุนผู้จัดการ..ไปรอบนึงแล้ว ลุงช่างมันเอามือวางที่เป้ากางเกงตัวเองขยั่มๆนวดพร้อมพูด มันมอง เอ้ ไม่วางตา  จะให้ลบ ก้อต้อง ? ? ?.... เสียงและสีหน้า ลุงช่างมันยิ่งยียวนกวนประสาทมากสุด ๆ คงจะเดากันได้นะคะ ว่า ลุงช่าง มันต้องการ อะไร ถ้าแค่นั้นมันก้อ ยังไม่น่าเจ็บใจมากเท่าไหร่ แค่ ยอมสงเคราะห์ คนแก่ สักทีสองที แลกกับความลับนี้ คำพูดที่ ไอ้ช่างแก่ ที่มันพูดออกมา

ผม ก้อรอ คุน ผจก. นั่งดูคลิปนี้ไป ชักว่าวไป ยิ่งตอนนี้นะ ดูสิคับ คุน ผจก. คุนนั่งถ่างแล้วเกี่ยวเบ็ด ร่อนนี้นะ ผมชอบที่สุด ไอ้ลุงช่างมัน พูดด้วยน้ำเสียง ยียวนอย่างมาก และ ชี้มือไปที่หน้าจอคอม ภาพที่ เอ้กำลัง เด้งร่อนอยู่ เอ้ มองมันด้วยความโกรธโมโหอย่างที่สุด อยากจะด่า สวนมัน แต่มันถือไพ่เหนือกว่า มันเลยทำให้ เอ้ ต้องกัดฟัน นิ่งเงียบ ไอ้ลุงช่างแก่ มันลดมือลง แล้ววางลงบนเป้ากางเกงมัน แล้วบีบคลำของมัน โดยสายตายังจับจ้องมองหว่างขา เอ้ มันลดตามองเหมือนชวนให้ เอ้ มองเป้ามัน ก่อนหันหน้าไปดูคลิปตอน เอ้ นั่งมอง คุนน้องเกดโดนรุมเย็ด แล้ว เอ้กำลังสยิวกับตัวเอง ไอ้ลุงช่างแก่ มันจ้องหน้าจอคอมฯ และ ลูบคลึงตงเป้ามันไม่หยุด  แหม ดูสิคับ คุน ผจก. ยิ่งตอนคุน แอ่นร่อนบีบนมตัวเอง แอ่นร่อนนะ คุนคง เงี่ยนสุด ๆ เลยสิคับ นั่งมองหนุ่ม ๆ รุมเย็ดลูกค้าคนสนิท เอ้ ไม่ได้มองเป้ามันตรง ๆ แต่ก้อเห็น เอ้ มองจอ แล้วนึกตำหนิ ผู้ช่วย เอ้ ที่ พลาดอย่างร้ายกาจ คิดอะไรไม่ออกมากนัก ตัวชาไปหมด ไอ้ลุงช่างแก่ มันก้อยังพูดและลูบคลึงเป้าตัวเองไม่หยุด
อ่า... คุน ผจก.นี้ แล้วยิ่งใส่ชุดนี้ด้วย น่าล่อสุด ๆ เลยนะคับ ไอ้ลุงช่างพูด พร้อมยื่นแขนมาที่  เอ้ อีกครั้งแต่ครั้งนี้ ลุงช่างมันสอดแขนเข้าจากทางด้านหลัง เอ้ มือซ้ายมันยังคงลูบเป้าตัวเองไม่หยุด มันเลื่อนเก้าอี้เขยิบมาใกล้ ประชิดแล้ว มือขวาอีกข้าง ไอ้ลุงช่างมัน แตะลูบก้น เอ้ บีบเบา ๆก่อนสอดแขน มันใช้ฝ่ามือ กรีดลูบลากผ่านเข้า มาที่เป้ากางเกงหยุดแล้วลูบขึ้นลงที่โคกเนิน เอ้ มันบรรจง บีบวนเค้นคลึงโคกเนิน เอ้ ภายนอกที่กางเกงมันแนบฟิต เอ้ ต้องยืนกัดฟัน กรอดๆ จำยอมให้ ไอ้ลุงช่างมันกระทำจากที่บีบคลึงวนเบา ๆ ถึงแม้มันจะเป็นคนแก่ ๆ แต่ก้อไม่ถึงกับชราภาพอีกทั้งยังใช้แรงกายในการทำงานทุกวัน ความแข็งแรงยังคงมี มันเริ่มเน้นหนักมือขึ้น นิ้วกลางลุงช่างเริ่มออกแรง กดอย่างรับรู้ได้ เอ้ รู้ถึงจุดประสงค์ของมัน จึงปล่อยให้มัน กดลากนิ้วกลางและฝ่ามือ ลากลูบไปมาระหว่าง โคกเนินและร่องก้น เอ้ เริ่มพูด ตกลงเจรจา กับมัน พยายามกัดฟันทำน้ำเสียงเปนปกติ ลุงช่าง จบเรื่องนี้แล้ว ลบเลยนะ แล้วเอาทั้มไดร์มาด้วย แล้วยังมีอัดไว้ไหม เอามาทั้งหมด เอ้ บอกในขณะที่ ลุงช่างมันยังสาระวนเนินและร่องก้น เอ้ ยังไม่ทันที่ เอ้จะถามต่อว่ามีใครรู้เห็นเรื่องอีก ลุงช่าง มันก้อพูดขึ้น คืองี้คับ คุน ผจก. ถ้าคุน ผจก.มาเร็วกว่านี้นะ ครือออออ..งี้คับบ่ะแบบๆว่า... เมื่อตอนที่ผมเรียกเชิญคุน ผจก.ตั้งแต่ตอนแรก นะคับ จำได้ป่าว ถ้ามาตอนนั้เลย มั น ก้อคงไม่มีปันหาเพิ่ม หรอกคร้าบบบบ เสียงมัน กวนตรีนมากเลยค่ะตอนนั้น นี้ผมเชิญไปตั้งแต่เย็น คุน ผจก.คนสวยของผม ก้ อย า ง ม่า...ย มา ตอนแรกผมก้อนั่งดูคลิป..ผมก้อนั่งดูคนเดียว รอคุน ผจก.คนสวย กะว่าจะตกลงกันแค่ สองต่อสอง แต่มันนานไงคับ คราวนี้ ลุงช่างมันลุกยืนโดยที่มือมันยังลูบไล้ร่องและเนินเอ้ มันยืนหันหน้า ประหน้าแทบชนหน้า ฝ่ามือที่ลูบเลื่อนย้ายมาอยู่ด้านหน้าโคกเนิน มันบีบคลึงหนักขึ้น ๆ
ทำไมอีกล่ะ เอ้ ถาม ก้อผมนั่งดูไปสักพัก แหม...คุน ผจก...ร่อนส่ายสะขนาดนั้น คงจะเสียวมากเลยสิคับ เงี่ยนมากเลยสิคับถึงได้ นุ่งดูหนังสดแล้ว เกี่ยวหีตัวเอง ขนาดเพิ่งแยกออกจาก ควย สองคนนั้นเหม็บ ๆ อ้ายลุงเองอยากจะพุ่งเข้าไปในจอเลยสิคับ อยากจะเข้าไปนั่งใกล้แล้วทำแบบบนี้ ( มือลุงยังบีบจับกดนิ้วกรีดคลึง โคกเป้าเกง เอ้ )....คุน..ผจก..แบบนี้ ๆ น่ะคับตอนนั้นได้แต่คิด ลุงก้อเงี่ยนเลยงัดท่อนควยนั่งรูดควย มองคุน ผจก. กำลังเพลิน ๆจู่ ๆไอ้พวก รปภ.มันดันเข้ามา ก้อกำลังดูคุน ผจก. ร่อน รูดควยตัวเองเพลินไปหน่อย ผมนิอายมันเลยนะคับ แหม คนกำลังชักว่าว ปิดหน้าจอไม่ทัน มันก้อเลยเห็น เหมือนที่ผมและคุน ผจก. เห็นในจอนี้แหละ ใจ เอ้ ต้องหล่นวูปอีกครั้งหลังจากได้ยินประโยคนี้จาก ลุงช่าง มันขอให้ผม
ก็อปปี้ให้มันด้วย ทีแรกลุงก้อไม่ยอมนะคับ แต่พวกมัน ขู่ จะกระทืบลุงนิสิ เลยต้องอัดไว้ แต่ยังไม่ได้ให้มัน ผมยังไม่ได้อันที่อัดให้มันไป ผมยังเก็บไว้ในลิ้นชัก เพราะผมต้องเสนอสิ่งแลกเปลี่ยนกับมัน มันถึงยอม ล็อคไว้แล้ว แต่กุญแจลิ้นชัก รปภ. มันเก็บไว้ นี้ลุงเปนห่วงถาพพจน์ ครุน

ผู้จัดการหรอกนะ ถึงต้องทำแบบนี้ จะยกให้ คุน ผจก.ทันที่ที่  ผมกับไอ้ รปภ. ได้ ปี้ เปนค่าปิดปากและทำลายหลักฐาน เอาล่ะสิคะ งามหน้าแล้ว เอ้ มีตัวเพิ่มอีกแล้ว ลุงช่าง พูดต่อ อย่าตกใจ ไอ้ รปภ.มันขอกับ คุนน้องสาวสุดเอ็กส์นางพยาบาลยั่วสวาท ได้ยินมันบอกอย่างนั้นนะคับ คุน ผจก. คงต้องเรียก พยาบาลสุดเอ็กส์มาด้วยสะแล้ว ไม่งั้น คุน คงต้องรับภาระแลกความลับนี้ คนเดียว อ้อ ลืมบอก รปภ. สองคนเชียว น้....า คร้าบบบบคุน ผจก. ตาย ๆ แน่ๆ เอ้ ฉาวโฉ่ ป่นปี้แน่คราวนี้ ยิ่งเพิ่มความเจ็บใจให้ เอ้ เปนทวีคูณ ถ้าฉันคนเดียวโดนผู้ชายสามคนแถมยังเป็น พนง. ระดับล่าง รุมเย่อล่ะ แย่แน่ ๆ ช่วง ลุงช่างกล่าวประโยคนี้ มันละมืออกจากโคก เอ้ กดปิดคลิปย่อยอง ๆ พูดพลางล้วงมือไปหลังคอมฯ ดึง ทั้มไดร์ขึ้นมา ชูให้ เอ้ ดูก่อนเอามันใส่กระเป้ากางเกงมัน มันยังพูดต่อเนื่องอีกอันในนั้น ต้องเอากุญแจที่ รปภ.มัน ในขณะที่ เอ้ เบลอและมึนหัว งง ๆ กับเรื่องนี้ คิดอะไรไม่ออกจิง ๆ ค่ะ คุนผจก. ต้องภาวนาให้คุนน้องสาวคนสวยเขาอยู่บ้านเถอะคับ ม่ายงั้น ??? จิงอย่างลุงช่างมันพูด ยังไม่ทันที่ เอ้ จะพูดไร คุน ผจก. ต้องตามพยาบาลสาวสวยมาตกลงตอนนี้ล่ะคับ ในตอนนั้นเริ่มมีสติขึ้นมาบ้าง งั้นฉันจะไปตาม คุนน้องเกดมาให้ แต่จะแน่ใจได้ไง ถ้าฉันออกไปตาม เกิดมีใครมาดูอีก ฉันกับเกด  ก้อแย่สิ อีกอย่างถ้าเกิด ลุงช่าง แอบก็อปหรือส่งไปไหน เอ้ พูดด้วยน้ำเสียงของคนโกด งั้น คุน ผจก. โทรไปตามเลยคับ ส่วนทั้มไดร์ ไม่มีก็อปเพิ่มหรือส่งไปไหนแน่นอน ผมรับประกัน ถ้าคุน ผจก.อยากได้ มันอยู่ในกางเกงนี้ไงคับ คุน อยากได้ก้อล้วงหยิบเอาไปได้เลยคับ อีกอันในลิ้นชัก ลุงช่าง มันพูดบอกเสดสัพด้วยสีหน้าของคน ถือไพ่เหนือกว่า เอ้ ไม่ตอบมัน กลับล้วงหยิบโทสับกดหาเบอร์ คุนน้องเกด ระหว่างรอสาย เอ้ ภาวนาในใจ ขอให้ คุนน้องเกดอยู่ที่ห้องด้วยเถอะตอนนี้ เสียงรอสายยังดังอยู่ นานเอ้ เริ่มจัยเสีย ยืนฟังเสียง รอสายอย่างจดจ่อ โดยที่ ลุงช่าง เข้ามา สาระวนลูบไล้ที่หน้าอก ลุงช่างมันเค้นคลึง หน้าอกเอ้ ไม่หยุด จนเสียงคุนน้องเกดดังขึ้นในสาย เอ้ ดีจัยเล็ก ๆ รีบถามไปทันที คุนน้อง ๆ ยู่ไหนคะตอนนี้ เสียงออกสั่นเครือ อยู่ บ้านสิคะ พี่ เมื่อคืนเมาหนัก พอดีอาบน้ำเพิ่งได้ ยินเสียงโทสับ ไง คะ คิดถึงน้อง
หร....า แหม ๆ ไม่ไปหาหน่อยเดียว โทมาตามเลยนะคร้.... เกด ยังไม่รู้กับสิ่งที่จะเกิดขึ้น คุนน้องแต่งตัวลงมาหาพี่หน่อยนะคะ ตอนนี้เลย เร็ว ๆด้วย พี่มีเรื่องด่วนสำคันมาก รีบลงมาหาพี่ที่ออฟฟิตเด๋วนี้เลยนะจ๊ะ เกด พยายามจะถาม เอ้ ต่อ เอ้ ต้องรีบตัดบท เน้นให้ เกดมาหาเร็ว ๆ เอ้ ตัดสายวางไป สองมือลุงช่างยังเค้นหน้าอกและลูบไล้ไปมาบนตัวเอ้ ไม คุน ผจก.ไม่ให้มาห้องนี้เลยล่ะคับ จะได้ไม่เอิกเกริก จิงของมันนะ ด้วยความห่วง อยากให้เรื่องนี้ จบ เร็ว ๆ เอ้ จึงโทรฯ ไปหาเกดอีกครั้ง เกดรับเร็วกว่าครั้งแรก คุนน้อง ๆ ลงมาแล้วเข้ามาห้องมอนิเตอร์ที่อยู่ด้านหลังเลยนะคะ พี่รออยู่ห้องนี้ เกด รับคำที่ เอ้ บอกด้วยเสียงที่เริ่ม วิตก เพราะ น้ำเสียงและคำว่า เรื่องสำคัญ ที่ เอ้เน้นย้ำ ค่ะ ๆ พี่เอ้ เกดแต่งตัวแปป แล้ววางสายไป ลุงช่างมันเริ่มเอาหน้ามาซุกไวร์ซอกคอเอ้ และ เลื่อนมือลงเข้าหาโคกเนินเป้า เอ้ แล้วบีบลูบขยำตรงเป้า เอ้ ยืนนิ่งแข็งทื่อเปนตอไม้ ปล่อยให้ ลุงช่าง มันลูบคลึงอย่างมันมือ เพราะอยากได้ความลับในทั้มไดร์คืนมา ลุง แน่จัยนะว่ามีแค่อันเดียว แน่นอน คับคุน ผจก. คนสวย หีอูมมันมือดีจังเลย ลุงช่างพูดมือยิ่ง บีบจับลูบถูคลำที่เป้ากางเกง และ ยื่นหน้ามาซุกไซร์เลียซอกคอมือที่ลูบจับตรงเป้าก้อเลื่อนออกสอดมืออีกข้างแขนเข้ามาในเสื้อสูทโอบวางมือมา จับบีบและดึงร่างเข้าแนบชิดตัวลุงช่าง มันแอ่นมาข้างหน้าพร้อมดึงกระชากเบาๆเอาเช่วงตรงเป้ามัน มาเสียดสีถูไถ่ ตรงเป้ากางเกง เอ้ นิดด้วยมือทั้งสองข้างที่รั้งดึงที่แก้มก้น ขยับทำท่ากระเด้า ๆ ช้า ๆ โคกหี อูม ๆเบียดสีกับแท่งควย ไอ้ลุงช่าง รู้สึกได้แนบแน่น หน้าซุกจูบเลียซอกคอ พร้อมพูดในลำคอ เอ้ ก้อยังยืนทื่อเช่นเดิม งั้น รีบ ๆ ทำเลยสิ แล้ว เอา ทั้มไดร์มาให้ฉัน เด๋วก่อนสิคับ แหม ๆ จัยร้อนจัง ต้องรอ สาวล่ะอ่อนสุดเอ็กส์ก่อนสิคับ  ต้องปิดปากไอ้ รปภ.สองตัวด้วยนะคับ อย่าลืมสิ เอ้ แค้นใจสุดที่ ขัดขืนอะไรไม่ได้เลย แหม คุน ผจก.

ไหง๋ยืนทื่อเปนแท่งปูนเลย ไม่เหมือนในคลิปที่ผมเห็นเลยคับ ไหน ๆ คุน ผจก. ทำแบบในคลิปด้วยสิคับ  พร้อมพูดขู่บังคับ เสียงสายเข้า คุนน้องเกด เอ้รีบรับสายทันที พี่เอ้ เกดอยู่หน้าห้อง มอฯแล้วค่ะ เกด ๆ ลงมาแล้ว ลุง เอ้ ต้องบอกให้ ลุงช่างมัน ปล่อยตัว เดินไปรับ เกดที่รออยู่หน้าห้อง มอฯ ลุงช่างมันจึงปล่อยร่างให้ เอ้ ไปพา เกดเข้ามา เกดเดินตามมา ลุงช่างนั่งอยู่หน้าจอ กำลังเปิดไฟล์เพื่อเปิด คลิป ลุงช่าง เงยมองขณะ เอ้จูงมือเกดที่เดินตามมา  ความจิงก่อนเอ้จะพาเกดเข้ามาในห้อง เอ้ได้บอกเรื่องนี้ไปบ้างแล้วแต่ไม่ละเอียดมากนัก บอกแต่ว่า เกิดเรื่องแล้ว เรื่องคืนวันนั้นมันหลุด เกด เองหน้าเสียไม่น้อย เอ้กับเกดยืนสอดแขนไขว้กันกุมมือยืนมอง ลุงช่าง ที่เปิดคลิป ให้ดูอีกครั้ง ทันทีที่ คุนน้องเกด ดูคลิปไปแปปนึง พอ ๆ ปิด ๆ เลย เอาคลิปมาเด๋วนี้ จะเอาเท่าไหร่ ว่ามาเลย ลุง ลุงช่างไม่ตอบ กดปิด ดึงทั้มไดร์ออก แล้วหันมา ส่งยิ้มเยาะมอง เกดที่โกดจัด คำพูด เกด ลุงช่างยก วอ. กดพูด รปภ. ๆ อาคารจอดเสียง ลุงช่าง เรียก รปภ.ที่กุมความลับ เรา โดยไม่ตอบอะไร คุนน้องเกด เอ้ต้องคอยกระตุกห้าม เกดที่กำลังโมโห ถามคุน ผจก. เอา เอ้ดึงเกดมาบอกถึงขอเสนอ ของ พวกมัน จน รปภ.ในชุดทำงาน สองคนมันเข้ามา มันสองคนมันกวนตรีน เอ้ ทันที ชายชาวอีสานหน้าตายับเยิน ตัวดำหน้าปุปะอวบ ๆเตี้ย ๆ อีกคน ตัวสูงกำยำด้วยเคยเปนกรรมกรก่อสร้าง ตัวดำเมียม มันทำท่า ตะเบะ สาหวาดดีคับท่านผู้จัดกรานนนนนน ครุนลูกบร้านนนนน คนสวยยย สองคนมันพูดดังทำปากแสยะยิ้ม สายตามันทั้งสองคน สำรวจมอง ทั้ง เอ้และเกด ยิ่งเกดแล้ว ด้วยกางเกงขาสั้นจนมองเห็นแก้มก้นขาวโพลนรำไร ๆ จะเอาก้อรีบไปเลย ไปรอที่อาคารจอดรถเลย พี่เอ้เอารถเกดไปคันเดียว รถพี่จอดไว้นี้ก่อน เสดเรื่องนี้แล้ว เด๋ว เกดไปส่งพี่ ไปเลยเร็ว ๆเด๋ว กูออกค่า รร.ให้พวกมึงเอง พี่ไม่ต้องคิดมาก นึกว่าให้ทานหมามัน ค่าถุงยางล่ะมีกันไหมล่ะพวก มึง ไม่เปนไร กูจะซื้อให้ ไอ้แก่เอาทั้มไดร์มาอันนึงก่อนเลย  เสียงดัง คุนน้องเกด ฉอด ๆ ด้วยความโมโห เมื่อ คุนน้องเกด โพลงเสียงฉอด ๆ บวกกับที่โมโหแค้นก่อนน้อย เอ้ จึง ของขึ้น สมทบกับ เกด ไปด้วย พูดเสียงดังและด่ากราด ลุงช่าง เปนคนเดียวที่นิ่งเฉย ๆผิดกับ ไอ้ รปภ.ลูกน้อง เอ้ มันปรี่เข้ามาหาเรา อย่างเอาเรื่องจน ลุงช่างห้ามไว้ เฮ้ย ๆ จัยเย็นโว้ย ๆ ลุกเอาตัวขวางห้าม ไอ้ยามสองคน ไม่ต้องใช้กำลัง มึง ให้เขายอมดี ๆ ถ้าเขาไม่ยอมก้อปล่อยเขา เราไม่บังคับนะโว้ย คืออย่างนี้นะครับ คุน ผจก. และ คุนน้องสุดสวยคือ เสียงรัวลิ้น พวกผมไม่รบกวนค่า รร. หรอกครับ ที่แรกพวกเราอยากจะจัด ในที่เกิดเหตุแบบในคลิปบ้าง แต่ เกรงจาย คุน ผจก. เด๋ว คุนแกจะฉาวโฉ่ มากกว่านี้ พวกผมเลยจะขอจัดกันในนี้ หรือ ที่ห้อง คุนผจก. ดีว่ะพวกมึง ลุงช่าง มันมีแต้มเหนือกว่า  เราสองคนเหมือนลูกไก่ ที่อยู่ในกำมือมัน คำพูดนี้ทำให้ เอ้ ถึงกับเงียบ เกด เบาเสียงลง สามคนมันหัวเราะเยาะ เอางี้ พวกผม รบกวนแต่เรื่องถุงยางก้อแล้วกันนะคับ พอดีไม่ได้เตรียม ต้องรบกวนให้ออกไปซื้อให้พวกผม ครั้นจะให้ไอ้สองตัวนี้ มันไปซื้อก้อดูไม่เหมาะเพราะมันยังเข้าเวรกันอยู่ อีกอย่างมันคงไม่มีปันยาซื้อของดี ๆ เด๋วมันซื้อยี่ห้อไม่ถูกจัย คุน คุน หรือหากคุน ๆ ไม่กัวก้อเล่น สด ๆ กันเลย อันนี้แล้วแต่ นะครับ ไม่ต้องยอมให้พวก คนกระจอก ๆอย่างพวกผมก้อได้ครับ คุน คุน กลับไปกันได้เลย เชิญครับ ลุงช่างมันพูดน้ำเสียงราบเรียบปกติ สมทบด้วยไอ้ รปภ.สองตัว ที่เอียงคอไปมาทำหน้าทำตา ช่ายคร้าบบบบ ไม่ให้ก้อม่ายเปนไรคร้าบบบบ หัวหร่อเยาะ เอียงสำรวจมองเรือนร่าง เกด กับ เอ้ ทำท่าหื่นกามใส่ เด๋วเกด ไปซื้อเอง พี่เอ้ คอยดูอย่าให้ไอ้พวกเหี้ยนี้มันตุกติก ทันทีที่ เกดออกจากห้องไปซื้อถุงยาง  ลุงช่าง มองตา เอ้ พูดรุกต่อ ข้อตกลงเปนงี้นะ คืนนี้พวกผมสามคนขอ เย็ด คุนคุนทั้งสอง ที่ห้องนี้ สำหรับ คุน ผจก.ลุงขอจัดในห้องคุน ให้ไอ้สองตัวนี้มันจัดในห้องนี้กันไป ไงคุน บอกน้องคุนด้วย แต่ก่อนถุงยางจะมา ลุงอยากเห็น ลีลาส่ายร่อน สด ๆ แบบในคลิป จังช่วยทำให้เปนบุญตาพวกผมหน่อยได้ป่าวคับ พวกมึงอยากเหนไหม ว่ะ ไอ้ยาม สองตัวนั้นรับลูกลุงช่างอย่างครื้นเครง  เอ้ ต้องจำใจ ย่อตัวเอาก้นพิงโต๊ะ

เอามือลูบไล้หน้าขา  เอ้ไม่มีอารมณ์เลยในตอนนั้น ต้องฝืนทำแบบเกร็ง ๆ เกด ก้อยังไม่มา สงสัยเครื่องยังไม่ร้อน ว่ะ ผมช่วยนะครับ ท่านผจก. เสียงไอ้รปภ.ลูกน้องอ้พร้อมเดินปรี่มาหา เอ้ ๆ ตัวสั่น ไม่ทันจะร้องห้าม พวกมันก็พุ่งเข้าหา ช่วยกันรุมจับตัว เอ้ ไอ้คนตัวเตี้ย มันนั่งยอง ๆ จับขาเอ้ถ่างเอาหน้าเข้าหว่างขา ปากตรงเข้าเป้ากางเกง ขบโคกเนินเอ้ทันที ไอ้คนตัวใหญ่มันปลดกระดุมเม็ดที่สอง เอื้อมมือสอดเข้าล้วงบี้หัวนม เอ้ ๆกัวมันมากเลยตอนนั้น ด่ะเด๋ว ๆ ฉันร่อนให้ดูใหม่นะ แบบนี้ไม่เอา นะลุงนู๋ขอ นะ ๆ เอ้ ต้องอ้อนวอนมัน เฮ้ย ยาม ๆ พอก่อน ๆ  สักพักมันทั้งสองคนจึงละออกไปจากตัว เอ้ ด้วยเสียง ลุงช่าง ไหน ลองส่ายใหม่ สิคับ คุน ผจก. เอ้ จำต้องส่ายร่อนพยายามให้พลิ้วมากกว่าเดิม โดยมีเสียง ลุงช่าง มันสั่งมาเปนพักๆ ล้วงเข้าเลย ๆคุนปลดให้หมด เอ้ ปลดตะขอกางเกงสอดมือเข้าลูบโคกตัวเอง แอ่นร่อน โชว์ลูกน้องตัวเองโห้ ลุง ชุดผู้จัดการแบบนี้แม่งโคตรน่าเย็ดเลย ว่ะ ลุง พวกผมเปลี่ยนแผนแระ ขอ เย็ด ผจก. พร้อมกันแบบในคลิปทีนึง ส่วนยัยคุนหนู นั้นขอจัดให้หมดน้ำเลยคืนนี้ถุงยางยังไม่มาซักที กูไม่ไหวแล้ว ท่านผู้จัดการครับ ท่านน่าเย็ดเหลือเกินคับ พวกผมขอทีนึงนะคับ ไม่ ๆ ๆ ๆ ไม่สด ไม่ เอา ๆ เอ้ กัวมันเปนโรคและกัวมันสองคนที่หื่นกระหายมาก ก่อนถุงยางมา ผมขอ ชิมหีท่านผู้จัดการไปพลาง ๆก่อน แล้วไอ้ รปภ.ทั้งสองมันเข้าประชิดจับ เอ้ ถอดกางเกงไอ้คนตัวใหญ่ มันปลดกระดุมเสื้อจนหมด กางเกงถูกไอ้เตี้ยดำ รูดลงมากองที่พื้น จีสตริงสีดำลายผีเสื้อ โชว์หราต่อหน้า ไอ้ยามเตี้ย โอ้โห้ แม่งโคตรน่าเย็ดเลย กางเกงถอดไม่หมดค้างที่ปลายขาข้างนึง ไอ้เตี้ยมันจับ ขา เอ้ อ่ายกวางบนขอบเก้าอี้ ตงเข้าจูบจีสตริงลายผีเสื้อ เกงในแม่งโคตรเลยว่ะ อี ผจก. หีก้อหอม แม่งเอ้ย มันพูดไปสูดดมขบเนินโคกหี เอ้ไปพร่ำไป ชั้นในเข้าชุดสุดยั่วเย้ายิ่งเพิ่มความหื่นให้ไอ้ยามสองตัว ไอ้ยามตัวใหญ่มันสอดล้วงมือเข้าบราดันบราออกก้ม มือบีบดันหัวนม มันดูด เสียงดัง ม๊วฟฟฟฟฟ ไอ้ยามเตี้ยมันตวัดปาดลากลิ้นผ่านกลางกลีบร่องหี เอ้อย่างตระกะตะกาม เสียงดูดนมเนินอก และเสียงดูดเม็ดหีดังระงม ด้วยธรรมชาติของร่างกายที่โดยกระตุ้นหนักหน่วงแบบนี้ น้ำขาว ๆลื่นไส ๆไหลล้นแทบทะลัก ผสมกับอาการสะดุ้งเด้ง แอ่นสวนสู้หน้า ไอ้ยามเตี้ยอย่างห้ามไม่ได้ เงี่ยนแล้วสิมึง ท่านผจก. เอ้ โดนรปภ. ลูกน้อง รุมกระทำโดยมี ลุงช่าง นั่งมองพร้อมเอามือรูดแท่งลำควยตัวเองที่ตั้งโด่ คุนน้อง เกด เข้ามาในตอนที่ เอ้ สุดห้ามฝืนตัวเองไม่ให้ กระตุกเด้งแอ่นสวนสู้ปากไอ้เตี้ย ก้น เอ้ เริ่มร่อนโดยอัตโนมัติเพราะความซาบซ่าน หวาบหวิบเข้ามาแทนที่สุดขืนตัวได้แล้วในตอนนี้ เสียงครวญคราง เอ้ ดังขึ้น อ้า ๆ ๆ หางตาเห็น เกด เดินเข้ามาแล้วลุงช่างเรียกให้เข้ามายืนข้าง ๆ โดย ลุงช่าง เอามือยื่นคว้าข้อมือเกด มาที่ควยกุมลำควยรูดควย ลุงช่าง ก้อล้วงเข้าขากางเกงสอดมือขยำคลึง โคกเนิน แอ่นแทบสุดตัวกระดกสะโพกสวนสู้หน้าไอ้ยามเตี้ย แม่งเงี่ยนสุดล่ะสิ น้ำหีผู้จัดการนิแม่งร่อยฉิบหาย งี้ต้องเจอ ควยไอ้ยัก ไอ้ยัก มาเร็วเลยมึง ถุงยางมาแล้ว หี ผจก. แม่งฉ่ำ น้ำเงี่ยนแม่งพียบเลยมึง คงอยากควยเต็มแก่แล้วมึง เด๋วกูขอ เย็ด ปาก ผจก.ดีก่าว่ะ แม่งชอบใช้ กูดีนักแม่งเอ้ยหีร่อยฉิบ อ่ะนี้ คับท่าน ผจก. ปากดีชอบด่ากูนัก กูขอเย็ดปากแม่งให้ หายแค้น ไอ้เตี้ย พูดบ่นด่าพร้อมยื่นแท่งควยมันมา ถูไถ่สะบัดตีปากและ เอ้ อ้าปากสิ ๆ ขอกูเย็ดปากหน่อย ผจก.คนสาว มันสองคนทำกับ เอ้ อย่างกักขฬะ พร้อมกับไอ้ยามยักมันใสถุงยางเสดมันจ่อหัวควยดันพรวด เข้าร่องหี เอ้ ร้องลั่นห้อง

อนิเตอร์ แล้วแท่งตวยไอ้ยามเตี้ยยัดพรวดเข้าปาก เอ้ มันไม่เย็ดเนิบ ๆ ดีหน่อยที่น้ำในร่องหี เอ้ มันทะลักแทบเป็นฉี่บวกกับเจลของถุงยาง เลยลดอาการเจ็บกลีบหี ไปได้ มันจับขาสองข้างเอ้ยกชูถ่าง กึ่งพาดไหล่มัน ยืนรัวสะโพกขยับเอวโยกอัดลำควยเอาร่องหี ไอ้ยามเตี้ย ก้ออัดโยกเอวอัดแท่งควยมันเย็ดปากที่หันเอียง ห่อปากให้มันโยกเข้ามา พร้อมมือทั้งสองของมันที่ช่วยกัน ขยำลูบบีบเค้นทรวงอก เสียงไอ้เตี้ยดำ ร้องครางอย่างเสียวซ่านแข่งกับเสียง เอ้ ไอ้ชั่วทั้งสองมันยิ่งเสียว มันก้อยิ่ง เร่งอัดและบีบ นม เอ้สุดแรง มัน โยกเย็ด ทั้งร่องหีและปาก เอ้นานมาก น้ำเงี่ยน เอ้ทะลักพุ่งไปหลายรอบ คราวนี้มันจะจับ เอ้เปลี่ยนท่าไหน เอ้ ตอบสนอง ทำตามมันทั้งสองอย่างง่ายดาย ยิ่งมาท่าโก้งโค้ง เอ้ ยิ่งซ่านร่านเสียว เอ้ ขยับโยกลำตัว สวนอัดลำควยที่ใหญ่ยาวคับเต็มรูร่องหี เยิ่งเงี่ยงหัวควยมันครูดอย่างรวดเร็ว เอ้ ยิ่งเร่ง อัดสวน เสียง ดังป๊าป ๆ ๆ ๆ ดังลั่นปนเสียง อู้อี้ ๆ ครางในลำคอ ที่ไอ้เตี้ยยืนกระเด้า ป้อนใส่ปาก เอ้ ๆเริ่ม จับแท่งควยไอ้เตี้ย และ โขกหัว ปลายลิ้นตวัดดูดบ้างเลียบ้าง เสียง ดูดควย ม๊วฟ ๆ ดังสวนแข่งกับเสียง ป๊าป ๆ ๆ ที่ไอ้ยักขยับ ยืนกระเด้าเย็ด ไม่ได้มองหรอกค่ะ ว่า คุนน้องเกด โดนอะไรบ้างในตอนนี้ โอ้ววววววส์ หี ผู้จัดการแม่งตอดควยดีจังเลย ว่ะ แย็ดโคตรมันเลยมึงไอ้เตี้ย อู้ยว์ ๆๆๆ ไอ้เตี้ย หีแม่งเย็ดมันส์ ๆๆๆ ฉิบหาย อ่ะเอ้อ ๆ มึง เต็มที่เลยเพื่อน เอาให้แม่งติดจัยเลยมึง มึงดูดิ กูว่าแม่งเสี้ยนสุดๆ ล่ะ ดู ดู แม่งโขกควยกู ดิ เย็ดให้แม่ง ลืมผัวเลยมึง จิงอย่างที่มันบอกนะคะตอนนั้น เอ้ เสียวซาบซ่านสุด ๆการโดยเย็ดแบบตะกะตะกามก้อเคยเจอมาตอน ดุ๊ก แฟนเพิลมันเทียบไม่ได้เลยกับตอนนี้ เอ้ ไม่เหลือมาร์ท ผจก. แล้ว เสื้อผ้าหลุดหลุ่ย เปิดเผยส่วนสำคัญของร่างกาย ที่ชาย ทั้งหลายปรารถนา กู ไม่ไหวแล้วมึง แม่งดูดควย กู เสียวฉิบหาย ไอ้เตี้ยร้องลั่น มันรีบถอดถุงยางออก ขอ กูพุ่งน้ำควยใส่ ผจก คนสวยหน่อยเถอะ วะ ไอ้เตี้ยมันกำมือรูดควยมันยิก ๆ เอามาจ่อ หน้า เอ้ ๆ ด้วยความเสียวซ่านร่านร่องหี ที่เต็นตุ๊บ ๆ ตอดรัดแท่งลำควย ไอ้ยัก เร่งกระแทก นั้น เอ้คว้าเอามือกำรูดแท่งควย ไอ้เตี้ยจนน้ำควยไอ้เตี้ยมันพุ่งใส่แก้ม เอ้ โยกขยับก้อเร่งอัดสวนแท่งควยไอ้ยัก น้ำเงี่ยนเอ้พุ่งพล่านซ่านขนลุกซู่ หน้าท้องเสียวหวิววาบ หีเต้นตอดรัดลำควยไอ้ยัก มันสุดกลั้นจากการตอดรัดและเร่งสวนอักควยมัน มันก้อฟุบบนแผ่นหลัง เอ้ กระตุกเด้งร้องซีดดดดด มือทั้งสองมันบีบสุดแรง นมแทบแตกเอ้ ไม่เหลือ คราบ ผจก.แล้ว เกงในจีสตริงที่แหวกเปิดต้อนรับลำควย รปภ. เปียกชุ่ม ไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเอง เอ้ ขยับตัวพลิกให้ไอ้ยัก ออกจากตัว มองไปทาง ลุงช่าง ที่ยืนจับหัวแอ่นขยับให้ คุนน้องเกด ดูดม๊วฟโขกหัว เอ้เริ่มจัดเสื้อผ้ามาใส่ให้เข้าที่ โดยที่ ไอ้ยามทั้งสอง มันยืนขนาบซ้ายขวา ล้วงจับไปทั่วตัว เอ้ เหมือนว่ามันทั้งสองจะช่วยใส่เสื้อกางเกงให้ แต่เด๋วนิ้วกรีดดันเข้าแยงร่องบ้าง บีบกลีบแคมบ้าง ไอ้ยักนั่งย่อลงดึงกางเกงคล้ายช่วย เอ้ ใส่ แต่ค้างแค่ครึ่งทาง ไหนขอชิมร่องหี ผจก.บ้างสิคับ เห็นไอ้เตี้ยบอก ร่อย จิงป่าว เฮ้ย ร่อย จิง ๆนะมึง ลองดิ ไอ้ยักไม่รีรอ มันแลบลิ้นปาดเลียโดยฝ่ามือมันวางแหวกหี เอ้ อ้าออก กางเกงที่เหมือนจะใส่เสดกลับถูกรูดลงอีกครั้ง ที่นี้ ไอ้ยัก มันยกขา เอ้ ฟาดไปวางไว้บนไหล่มัน เอ้ไม่มีเวลาตั้งตัวเลย น้ำเงี่ยนในร่องหียังไหลย้อยลงมาตามหน้าขา ไอ้ยักดูดเมมลากลิ้นตวัดเขี่ยรัวตรงเม็ด หี เอ้ ภายในร่องหียังขมิบเต้นรัวด้วยความ

เสียวซ่านยัวเต้นรัวไม่หยุด ต้องมา ซาบซ่านต่อเนื่องในทันที เอ้ จิกผมไอ้ยัก ขยับสะโพกช่วงที่ไอ้ยักมันยื่นลิ้นเกร๊งตวัดเม็ดหี เอ้ ๆ ย่อเข่าขยับเอวตัวเองเพื่อไม่ให้ลิ้นมันหลุดจากหว่างขา มือจิกผมกดหน้ามันไม่ให้ลิ้นมันเคลื่อนจากจุดเสียวในกลีบร่อง เอ้ เน้นขยับเอวบดหีให้เสียดสีกับลิ้นมันลากผ่านร่องกลีบ เอ้ ร่อนร่านส่ายขยับเอาร่องหีตัวเอง บดขยี้ให้ลิ้นที่แยงรัวรอโดยจุดเสี้ยนสุดของตัวเอง แม่งเอ้ย อีผู้จัดการ แม่งโคตรร่าน เหี้ยเอ้ย ท่าร่อนแม่งงงง เห็นแล้วอยากเลยว่ะไอ้ยัก เอาให้แม่งติดเลยมึง ไอ้เตี้ยมันพูดถูก เอ้ ติดใจ ตวยกะขระของมัน และลิ้นไอ้ยัก รัวไม่แพ้ไอ้เตี้ย เอ้ไม่ยอมให้หน้าไอ้ยักมันหลุดออกจะหว่างขา เอ้ ยังร่อนส่ายย่อลากร่องบดหน้าไอ้ยัก กู ว่าจะไม่เล่นหี คนแก่ แค่จะชิมหีอย่างเดียว ผู้จัดการแม่งร่อนได้รมย์ กู ว่ะ กู น่าเย็ดฉิบหาย กูอดไม่ไหวแล้วไอ้ยัก ไอ้เตี้ยมันปัดเพื่อนมันหน้าไอ้ยักหลุดจากร่องหี ที่กำลังฟิน ฟุด ๆ ไปเลย ๆ ไปเย็ดกับ อีคุนนู๋เลยมึง ไอ้เตี้ยมันไม่ให้ เอ้ เคว้งนานหน้าและลิ้นมันเข้าแทนที่ ไอ้ยัก มันรัวเร็วแรงหนักหน่วงกว่า ไอ้ยักมาก เอ้ ถึงกับต้องขยับเเด้งเร่งขยับร่อนส่ายบดตามจังหวะลิ้นมัน ตาที่หรี่แต่พอมองเห็น ว่าไอ้ยัดตรงเข้าหน้า เกดทางด้านหลัง และ เกด ก้อ โดน ลุงช่างและไอ้ยัก รุม พร้อมกับ เอ้ ที่กำลังจิกหัวเอาร่องหี บดหน้าให้ลิ้นมันปาดผ่านร่องหี ตัวเอง สุดที่ เอ้ จะเสียวแล้ว ความร่านอยากได้ควยมาก ๆ ส่ะใส่ถุงเลยเตี้ย ๆ ฉ่ะฉันไม่ไหวแล้ว เสี้ยนควยอีกแล้วสิ มึงอี ผจก. ไงอยากควย รปภ.กาก ๆอย่างพวกกู สิมึง อยากควยไหม คับท่าน ผจก. สั่งมาเลย คับผม มันแกล้งให้ เอ้ที่ฉุดไม่อยู่แล้ว ลืมเรื่อง ทั้มไดร์อย่างไม่เต็มจัยในตอนแรก ตอนนี้ เอ้ เรียกร้องอย่างไม่เขินอาย อ่ะเอาควยมาเด๋วนี้ เอาใส่หี แล้วเย็ดกระแทกแรง ๆด้วยเร็วๆๆ เสียง เอ้ ทำเป็นออกคำสั่ง แต่มันเป็นคำสั่งที่ครญครางอ้อนวอน ร่างกายช่วงล่วงของ เอ้ ในตอนแรกที่ ลุงช่างบังคับให้ทำท่ายั่วยวนอย่างเกร็งขืน แต่ตอนนี้ มันพลิ้วไหว มือไม่ลูบไล้สร้างเสียวให้ตัวเอง เตี้ย ๆ เสียงสั่งเย้ายวน เอาควยมาเด๋วนี้... เอ้ ยืนส่ายเอานิ้วแหวกกลีบหีแอ่นร่อนเย้ายวนลำควย ไอ้เตี้ย รปภ.ลูกน้องตัวเอง ตอนนั้น ลืม ผัวหรือคู่ขาประจำทุกคนไปเลย อยากได้ควยไอ้ยักมากตอนนี้ แต่มันไม่ว่างเพราะ ลำควยไอ้ยักมันหายเข้า ๆออก ๆในร่องหีคุนน้องเกด ตรงหน้ามี แท่งควยไอ้เตี้ยที่ตั้งโด่ ยั่วหี เอ้ อยู่ตรงหน้า เอ้รอไม่ไหวแล้ว ลุกขยับเดินเข้าประชิดจับแท่งควยไอ้เตี้ยทันที่ที่มันใส่ถุงยางเสด เอ้ ย่อตัวหมายจะเอาควยมันใส่ร่องหีให้หายอยาก แต่มันเตี้ย เอ้ จึงต้องรีบเปลี่ยนท่า จากที่ได้ดูดดวยมันความใหญ่และยาวของไอ้เตี้ยมัน ขัดกับร่างกายมันสิ้นเชิง ขนาดรอบและยาวพอ ๆกับ ไอ้ยัก เอ้โน้มตัวก้มราบไปกับโต๊ะ โก้งบั้นท้ายรอลำควยมัน เอ้ เอื้อมมือจับแก้มก้นแหวกเปิดแคมร่องหี ย่อร่อนส่ายยั่วยวน ร้องบอก เตี้ย ๆเอาควยมาสิจ๊ะ แหมเสียงหวานเลยนะ ท่าน ผจก. ด่ากูอีสิ อีสัด ๆ มันเดินพูดพร้อมจ่อควยตรงร่องหี เอ้ ๆไม่รอให้มันโยกเอว เอ้ ขยับตัวเองอัดกระแทกอย่างแรง ปากก้อด่า เอ้ อย่างหยาบคาย มันเอามือฟาดตีก้น เอ้ อย่างแรง ตามจังหวะการโยกกระอัดลำควยยืนโยกเย็ด เอ้ ๆกลับรู้สึกเสียวซ่านโยกตัวอัดสวนลำควยไอ้เตี้ย โอ้ววววววส์ เสียง ร้องคราง ด้วยเสียวซ่าน ดังแข่งกับคุนน้องเกดไอ้เตี้ย และ เอ้ ต่างอัดกระเด้าสวนกันอย่างเมามันส์นานมากในเที่ยวนี้ ต่างคน ต่างนอนหอบฟุบกอดก่าย คุนน้องเกด ถูก ลุงช่างทับด้านหลัง เกด อยู่ตรงกลางทับไอัยัก ส่วน เอ้ นอนพักหนุนตักไอ้เตี้ยที่นั่งใช้ลูบไล้บีบคลึงหน้าอกมันเอาท่อนควยที่เหยี่ยวอ่อนแรงอิงแก้ม เอ้ ไว้ เอ้ นอนถ่างห้อย ละพื้นอ่าซ่า หมดเรี่ยวแรงมา คุน ๆผจก. ลุงช่างมาเขย่าไหล่เรียก เอ้ ลุกขึ้นมานั่ง เห็นน้องเกดกำลังใส่กางเกงในโดยมี ไอ้ยัก ยืนบีบจับขยำหน้าอก คุน ผจก.แต่งตัวให้เรียบก่อนแล้วเข้าไปเคลียห้องคุนสะ เด๋วเราไปต่อกันที่ห้องทำงานคุน ลุงช่างมันพูดไปพร้อมกับเอามือจับขยุ้มปอยหมอยที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเอง โห้โดนควยไอ้สองตัวนี้เข้าไปถึงกับฉุ่มเลยนะ

คุน ผจก. เอ้อจิงว่ะลุง เสียงไอ้เตี้ยพูดแทรก เสริม แม่งร่อนเอาหีถูหน้าหายใจไม่ออกแทบตาย แต่หีท่าน ผจก.แม่งอร่อยสัสสส 555 มันสองคนหัวเราะเยาะกันอย่างสนุกสนาน เอ้ และคุนน้องเกด จัดแจงใส่เสื้อผ้า โดย ลุงช่างกับไอ้สองตัวนั้นมันพูดถึง ร่องหี เอ้ และ เกด ว่าใครขมิบตอดรัดควยไงบ้าง ชักชวนผลัดกันมาลิ้มลอง เฮ้ย กูว่านะ ให้นังคุนหนูก่ะ ท่าน ผจก.ของเรา แม่งใส่ชุดแบบในคลิป พวกเราเย็ดแม่งในชุดนั้นบ้างว่ะว่าดีป่ะ  ไอ้เตี้ยยังพูดเสนอหนทางจัดการ เอ้ และ เกด ต่อเนื่อง ถ้าให้ดี พามันไปเย็ดที่สระว่ายน้ำด้วยนะมึง เอ้อๆ ดี กูจะอุ้มแม่งเย็ดรอบสระเลยมึง เอ้อลุงล่อตูดนังคุนนู๋มันป่ะวะเด๋วกูจะเย็ดตูดอีคุนหนูให้ตูดบานแม่งขาวฉิบหาย 555 พวกมันคุยกันว่าจะเย็ด เอ้ และ เกดต่อกันเป็นที่ครื่นเครง ปกติเคยแต่ออกคำสั่งให้พวกมันใช้ทำโน้นทำนี้ ตอนนี้เอ้ กลับกลายต้องฟังคำสั่งพวกมัน แต่ความห่วงหน้าที่การงานยังมี ถ้า เอ้ และ เกด ออกจากห้องนี้ไปเกิดมันแอบก็อปปี้คลิปอีกคงแย่แน่ บทสรุปของข้อตกลง คือ คืนนี้ เอ้ และ คุนน้องเกด ต้องอยู่ให้พวกมันเย็ดในสถานที่ ๆ พวกมันต้องการ เพื่อให้เรื่องนี้จบ เอ้ ต้องมีข้อต่อรองเพื่อให้เกิดปันหา เอ้ และเกด ไม่เสียเปรียบ โดยให้เอาทั้มไดร์ทั้งสองอันมาเก็บไว้ที่ ลุงช่าง ๆ เอามันใส่ไว้ในกระเป๋ากางเกงแล้วเดินตาม เอ้ มาที่ห้องทำงาน เอ้ ให้ ลุงช่างเอาทั้มไดร์ใส่ไว้ในลิ้นชักที่โต๊ะทำงาน เอ้ แล้วล็อคโดย ลุงช่าง ถือกุญแจไว้ ก่อนที่จะย้ายที่ที่มันอยากเย็ด เอ้ ที่ห้องทำงาน เพื่อไม่ให้ใครรู้เรื่องนี้ เอ้ ต้องนัดแนะทำที่เป็นว่า มีปัญหาระหว่าง รปภ. กับ ลูกค้า คือ คุนน้องเกด ส่วน ลุงช่าง เป็นพยาน ซึ่งการคอมเพลนของลูกค้าที่นี้ถือเป็นปัญหาใหญ่ เอ้ เคลียทางในออฟฟิต กำชับให้ ลูกน้องอยู่กันแต่หน้าฟร้อน หากมีไรให้โทรภายในก่อนเข้ามา ห้ามเข้าโดยภาระการเด็ดขาด ทุกอย่างลงตัวก้อ สามทุ่มกว่า เอ้ กับ   คุนน้องเกดจึงขึ้นไปทำทีว่าจะไปเคลียปันหา แต่ที่จิง เอ้ ไปอาบน้ำที่และ เกด ต้องใส่ชุดนางพยาบาลสุดหวิวอย่างวันนั้น แต่ คุนน้องเกด ไม่ได้ใส่ชุดวันนั้น แต่ใส่เป็นนางพยาบาลแบบอื่นที่ดูแล้ว sexy มาก ๆสวมกระโปรงมินิสเกิตรัดรูปสีดำและเสื้อสายเดี่ยวทับ ส่วน เอ้ พวกมันไม่ให้เปลี่ยน พวกมันอยากเย็ด เอ้ ในชุดทำงานในมาร์ท ผจก. แต่ด้วยความที่ กางเกงในจีสตริงตัวมันเล็กและบางมันเปียกชุ่มด้วยน้ำเงี่ยน เกด กับ เอ้ สนิทกันเหมือนพี่น้อง เอ้จึงใส่ชั้นในของ เกดได้ อย่างไม่เคอะเขิน เอ้ เลือกจีสตริงตัวน้อยผ้าซีทรูบางเฉียบสีขาวตรงเป้าใส่แล้วมองเห็นหมอยรำไร ๆ ยกทรงก้อเช่นกัน ที่ใส่แล้วเห็นหัวนมลาง ๆ เราแต่งหน้าทาปาก เสด เอ้ ลงมาก่อนถึงออฟฟิตซักพัก อุ่นใจเรื่องทั้มไดร์ไปเรื่องเพราะมันอยู่ในลิ้นชัก เอ้ แล้ว ที่นี้ก้อเดินตามแผนที่ ลุงช่าง มันบอก ส่วนตอนนี้ เอ้ ใช้อำนาจหน้าที่จัดการต่อ ทันที่แม้แต่ ผู้จัดการในช่วงกลางคืน ยังต้องฟังคำสั่ง เอ้ ที่เอ้ไล่ไปนั่งทำงานหน้าฟร้อนกับเด็ก ๆ ช่วงสี่ทุ่ม คุนน้องเกด ตามลงมา  เอ้ เริ่มทันทีโทร ฯ และ วอ. เรียกคู่กรณีมาสะสาง ลูกน้องหน้าฟร้อนและส่วนอื่นทุกคน ทราบว่าเป็นปัญหาใหญ่เรื่องงานที่ เอ้ ต้องเคลียด้วยตัวเองอย่างเร่งด่วน ลุงช่าง เป็นคนแรกที่ เอ้ เรียกมาก่อน ทันทีทีเข้ามา ลุงช่าง เดินอ้อมโต๊ะทำงาน มาด้านข้างพนักวางแขนเก้าอี้ตัวใหญ่ที่ เอ้ นั่ง ลุงช่าง ไม่พูดพร่ำ ปลดกางเกงรูดลงไปกองที่พื้นทันที ควย ลุงช่าง ห้อยเหยี่ยวยังไม่แข็ง คุน ๆ ผู้จัดการคนสวยช่วยทำให้มันตื่นหน่อยสิครับ เสียง ลุงช่างพูดยียวนสั่ง ด้วยที่ยังไม่ใส่ถุง เอ้ จงแค่ยกมือจับ ท่อนควย ลุงช่าง โดยมี คุนน้องเกด นั่งบนโซฟารับแขกมองดู เอ้รูดควย ลุงช่าง ส่วนมือไม้ ลุงช่างก้อปลดกระดุมเสื้อ เอ้ จนหมด เสื้อเชิ้ตเปิดแหวกออก โชว์หน้าอกที่ มีบราสีขวาบาง ๆเห็นหัวนม อย่างโดดเด่น โห้ โคตรสวยเลยคับ คืนนี้ ลุงยอมตายคา อก คุน ผจก. เลย ลุงช่าง ยืนบีบคลึงนมเอ้ไม่หยุด เอ้ ก้อสาวรูด ควย ลุงช่างอย่างต่อเนื่อง

เสียงเคาะประตูห้องก้อดัง ไอ้ รปภ.มันมาตามแผนแระ เอ้ จึงชะงักหยุดรูดควย ลุงช่าง เข้ามา เสียง เอ้ บอก และจับขยับเสื้อสูทปิดอย่างรวก ๆเดินไปล็อคประตูห้อง  ไอ้เตี้ยเริ่มก่อนเพื่อน มันโผเข้าหา เกด ที่นั่งรอ โห้เหี้ยเอ้ย คุนนู๋ แม่งแต่งหน้าสวยฉิบหาย มันเข้าโถมตัวเอาหน้าซุกไซร์ มือล้วงควักจับ นม ล้วงหว่างขา เกด เอ้ เหลียวมองไอ้เตี้ยในชุด รปภ.ทางด้านหลัง ล็อคประตูเสดยังไม่ทันที่จะเดินกลับ ไอ้ยัก ที่ยืนใกล้ เอ้ คว้าตัวให้หันเข้ายืนตรงหน้ามัน ๆ มองเสื้อเชิ้ตที่แหวกเปิดเสื้อในสีขาวบาง ๆตัดรอยแดงเป็นจ้ำ ๆที่เนินอกที่พวกมันผลัดกันทำไว้ หัวนมลาง ๆ ยิ่งเชิญชวนเย้ายวนโห้มัน เสื้อในแบบนี้ใส่แล้วน่าดูดให้หัวนมหลุดเลยสิ สัสสสเอ้ย ลุงช่าง ตามเข้ามาติดๆทางด้านหลัง เอ้ ใช้มือบีบจับลูบก้น เอ้ สองข้างพร้อม ๆกันลากมือข้างนึงมาด้านหน้า สอดเข้าหว่างขา กดกรีดนิ้วลากตรงโคกจากด้านนอก ไอ้ยัก มึงไม่เอาอีคุนนู๋ก่อนว่ะ ปล่อย ลุงแกเย่อกับ ผจก.ก่อน สิ้นเสียงไอ้เตี้ย เกดก้อ ยืน โดนที่ไอ้เตี้ยเป็นคนถอดเสื้อผ้าออก เย็ดแ......แม่ง.น่าเย็ดฉิบหายเลย ไอ้ยัก ๆ ๆ มึงดู ๆ ไอ้ยักหันไป และ ก่อนจะละจากตัว เอ้ ที่ยืนให้ ลุงช่าง เขี่ยนิ้วกรีดเป้ากางเกง เด๋วมานะครับ ครุนผู้จัดการ จากนั้น เอ้ก้อไม่สามารถรู้ท่วงท่าของ เกด แล้ว เพราะ ลุงช่างจับตัว เอ้ หันเข้าประชันหน้า เข้าจะจูบปาก เอ้ เบี่ยงหลบ มันเลยเลียแก้มลากลิ้นตวัดติ่งหู มือยังบีบขยุ่มหว่างขา แล้วปลดตะขอกางเกง ลุงช่าง ขยับตัวย่อตัวถอดกางเกง เอ้ ออก เหลือเพียงเสื้อเชิ้ตและสูทที่เปิดกลางโชว์หน้าอกจับไหล่ดันตัว เอ้ เข้ามาที่เก้าอี้ทำงาน เอ้ สายตาที่เห็น เกดตอนนี้ ไอ้เตี้ยนั่งยองๆหน้าซุกหว่างขา เกด ๆ บิดแอ่นตัวร้องครางเบา ๆ ไอ้ยักยืนใส่ถุงยาง พอเอ้นั่ง ลุงช่างจับขา เอ้ ยกวางกับพนักวางแขน เอ้ อยู่ในท่า อ้าซ่า ที่มีจีสตริงตัวน้อยสีขาวบาง ๆ โชว์หมอย ลุงช่างซุกหน้าส่ายดมเลียไปมา คุน ฯ หีหอม ๆ ลุงช่างแหวกจีสตริงหลบไปด้านข้างพร้อมเอามือแหวกกลีบรหี เอ้ มันจูบดูดเลียเนิบ ๆ เอ้ยังไม่เสียวนัก จึงมอง ไปทาง เกด ที่ถูกไอ้เตี้ยจับตัวประคองให้โก้งโค้ง ไปทาง
ไอ้ยัก ที่ยืนจับชายเสื้อ อีกมือถาเจล แอ่นลำควยที่ใส่ถุงยางรอตั้งโด่ กำลังเข้าจ่อเข้ารูตูด เกด ร้องลั่นทันทีที่เงี่ยงหัวควยเริ่มล้ำเข้ารูตูด คงจะเจ็บ เกด จึงเอื้อมมือมาวางใกล้ซอกร่องแหวก ช่วยให้ควย ไอ้ยัก เข้าง่ายขึ้น ภาพนี้เอง ที่ทำให้ เอ้ เริ่มที่จะเคลิ้ม บวกกับ ลุงช่างเริ่ม ดูดเลีย แรง เสียงดังแข่งเสียงร้องของ เกด ที่ไอ้ยักเริ่ม โยกกระเด้าเย็ดรูก้น ไอ้เตี้ยมันก้อยืน จับหน้าอก เกด เอ้ เงี่ยนแล้วตอนนั้นแต่ ลุงช่าง เลียไม่สะจัยเลย เอ้ ต้องการการปลุกเร้า ร่องหี เอ้ อยากซ่าน แบบ ป่าเถื่อนกระคละ ที่ไอ้เตี้ยและไอ้ยักมัน ยัดเยียดให้ ในห้องมินิเตอร์ เอ้ มองไอ้ยักยืนโยกกระเด้า เกด อย่างเคลิบเคลิ้ม เตี้ย ๆ มาเลียฉันหน่อยสิ ลุง ๆ ใส่ถุงเอาควยมาเด๋ว ดูด ให้ อ้าวววว ไอ้เตี้ย เสน่ห์แรง นะมึง เอ้ ร้องขออายไม่อายเลยในตอนนั้น ทั้งน้ำเสียงอ้อดอ้อน และ มือยันพนักวางแขน ยกแอ่นสะโพก ขยับเด้งร่อนส่าย ยั่วเชิญชวน ม่ะมา ๆเลียให้ฉันเด๋วนี้เร็ว ไอ้เตี้ย มันแกล้งยั่ว ยืนรีรอ กวนให้ เอ้ คลั่งร่านซ่านลิ้น ฮั่นแน่ อี ผจก.แม่งติดจัย ลิ้นมึงว่ะ ไอ้เตี้ย เสียงลุงช่าง พูด เร็ว สิ เลียฉันเด๋วนี้ เอ้ ยังร่อนร่านส่ายยั่ว ทีนี้ไอ้เตี้ย พุ่งนั่งเอาหน้าปากจ่อเข้า โคกอูมทั้งขบกัดดูด เสียง จ๊วฟๆๆๆ ม๊วฟๆๆๆ ดังผสมเสียงคราง เอ้ เอวเอ้แอ่นส่ายร่อนเด้งสวนสู้ลิ้น ไอ้เตี้ย ในห้องทำงาน ดังระงม ไปด้วยเสียง ร้องครางซาบซ่าน ของ เอ้ และ เกด แขนไม่มีแรงพยุง ได้แต่ไถ่ตัวไว้บนเก้าอี้ ผจก.สาวอย่าง เอ้ กำลังยกเอวแอ่นเด้งขยับยกเอวเอามือจับจิกผม ถ่างขาพาดบนโต๊ะทำงานให้ ไอ้เตี้ย รปภ.ลูกน้องตัวเอง แหวกกลีบปาดตวัดลิ้นเลียร่องหี อย่างเมามันส์ โดย ลุงช่างใส่ถุงยางเสด ก้อตรงเข้าป้อนใส่ปาก เอ้ ไอ้เตี้ย ยืนกระแทกหี เอ้ บนโต๊ะทำงาน เปลี่ยนท่าไปเรื่อย ผลัดกันกับ ลุงช่าง สุดที่จะบรรยายได้ให้ละเอียดทั้งหมดได้

ในคืนนั้น ถุงยางสองกล่อง ที่ถูกแกะมาใช้ ทิ้งหล่นอยู่พื้นห้องทำงาน เอ้ เกลื่อนไปด้วย เกือบเที่ยงคืน เอ้ และ เกดได้ทั้มไดร์คืนความลับที่ถูกเก็บไว้ในนั้น เอ้ได้มันคืนมาแล้ว ยังดีที่ ลุงช่าง ไม่ผิดคำพูด แต่ ยังรู้สึกเจ็บใจแก ผิดกับ ไอ้ยักและไอ้เตี้ยที่แม้แต่ คุนน้องเกด เองก้อ ติดจัย เอ่ยปาก เสนอชวนพวกมันให้ไปเปิดโรงแรม หาความสนุกต่อเต็มที่ คุนน้องเกด บอกอยากร้องแบบสุดเสียง เอ้ เองก็คิดแบบนั้นเช่นกันพวกมัน รับคำในทันที เอ้ เองก้อจัดแจงเสื้อผ้าหน้าผม และ ถุงยางที่ใช้แล้ว ฉีดสเปร์ยดับกลิ่นน้ำคาวกามในถุงยางที่ฟุ้งไปทั่วห้อง จัดแจงนัดแนะให้พวกมันไปรอตรงนั้นตรงนี้ และ เอ้ เน้นย้ำว่าไม่ให้พวกมันเปลี่ยนเสื้อผ้า ให้มันไปทั้งชุดนี้ คุนน้องเกดไปเอารถ โดยมี เอ้ นั่งด้านหลัง ไปที่จุดนัดแนะ ประตูรถ bmw สีขาวติดฟิลม์ดำของ คุนน้องเกด ก้อจอดรับพวกมันในจุดนัดปลอดสายตาผู้คน เอ้ ให้ ไอ้เตี้ย และไอ้ยัก นั่งขนาบซ้ายขวาให้ลุงช่างไปนั่งหน้ากับ เกด พอรถเลี้ยวออกคอนโด แขนซ้ายและขวา เอ้ ก็ยกวางไปที่เป้ากางเกง รปภ.ลูกน้องที่ยังอยู่ในชุด รปภ.เต็ม ยศ มือมันทั้งสองก้อไม่รอช้า ตัว เอ้ ทั้งล่างและบน ไอ้รปภ.มันช่วยกันสอดล้วงลูบคลึงอย่างกระหายอยาก และ เอ้ ตอบสนองพวกมันที่ทำกับ เอ้ อย่าง กักขฬะ ไปในรถตลอดทาง แม้แต่ตอน เกด จอดแวะซื้อถุงยางเพิ่มก่อนเข้าโรงแรม พวกมันก้อจับ เอ้ ปลดกระดุมเสื้อตะขอกางเกงและ ไอ้ยามเตี้ยมันดึงขากางเกงออกข้างนึง เอ้ ถอดเกือบเปลือยมีเพียง ชั้นในสีขาวบาง ๆ ไอ้ยัก จับเสื้อแหวกใช้มือ บีบคลึงใช้นิ้วบดบี้วนขยี้หัวนม เอ้ เองแอ่นเด้งตามนิ้วมือไอ้เตี้ยที่ยัดแยงเขี่ยร่องหีและเม็ดติ่งหี มือทั้งสองข้าง เอ้ สอดเข้าล้วงเข้ากางเกง จับบีบลูบคลำสัมผัสแท่งลำควยสด ๆ ไม่มีถุงยางฝ่ารู้สึกถึงว่ามี ขุ่ย ๆ เต็มลำควยพวกมันก้อคราบน้ำควยที่พุ่งยังหลงเหลือพวกมันยังไม่ล้างควยกันเลย หากใครข้างนอกเห็นเป็นต้อง ควยโด่แน่นอน เพราะมันสองคนช่วยกันล้วงคลึง ดูดเนินหน้าอก เพิ่มรอยจ้ำ ๆ ให้ เอ้ ในชุดสูทของผู้บริหารที่หลุดรุ่ยที่เปิดอ่า แต่กลับมี ชาย รปภ.สองคนกำลังนัวเนีย ไอ้ รปภ.เตี้ยก้มเลียแต่ไม่ถนัดมันเลยต้องเขยิบขึ้นมานั่งเบียดใช้มือบี้ขยี้โหนกแคม เอ้ เหมือนเดิมเค้นสอดแยงนิ้วเบ็ดร่องหี เอ้ คุนน้องเกด เลี้ยวรถเข้า รร.ม่านรูด ทั้งที่ไอ้สองตัวนั้น มันยังนัวเนียฟัด เอ้ ไม่เลิกรา แม้ตอน บ๋อย  ม่านรูดมันมาคอยต้อนรับ เปิดห้องมันก็เห็น และยืนมองจน เกด เปิดประตูรถลงไปบอกเปิดห้องค้างคืนสามห้อง เอ้ ลงรถเดินเข้าห้องโดยมีเพียงเสิ้อสูทที่แหวกเปิดด้านหน้าจีสตริงสีขาวตัวน้อย ที่ รปภ.ยัก เดินประกบใช้มือลูบบีบบัง บ๋อย ม่านรูดที่รับเงินค่าห้องพร้อม ทิป กับน้องเกด โดยทำทีเป็นแยกกันก่อน สักพักเราก็มารวมกัน ห้องเดียว เอ้ และ คุนน้องเกด ร่อนร่านส่าย แอ่นโก้งโค้ง อัดสวนท่อนลำพวกมัน อ้าปากดูดอมเลียแท่งควย แอ่นแหกแหวกหีให้พวกมัน ทั้งคืน ให้มันจัดอย่างเถื่อนดิบ โดยพวกมันให้ เอ้ ใส่ชั้นในขาวบางไว้ ส่วน เกด ก้อใส่ชุดพยบาลสุดหวิว ที่มันต้องการพวกมันจัดเสนอให้ เกด และ เอ้ อย่างกักขฬะสุด ๆ ทั้งในห้อง และ ที่จอดรถโรงแรมม่านรูด จน เอ้ ซึ่งเป็น ผู้จัดการเจ้านายพวกมันสลบสไลล มีเรี่ยวแรงกันอย่างล้นเหลือมันฟื้นตื่นขึ้นในขณะที่ เอ้ ฟุบหลับพวกมันทั้งผลัดกันมาทีละคนบ้างพร้อมกันบ้างจัดการกับ เอ้ และ เกด อย่างกักขฬะให้ได้ซ่านเสียวอีก ไม่ได้นับหรอกค่ะว่า ถุงยางใช้ไปกี่ชิ้น รู้แต่ว่าแยกจากพวกมันมา รูร่องหี เอ้ กลวงโป๋ แสบ ขาสั่นเดินแทบไม่ไหว ลาป่วย พักขมิบหี สองวันเต็ม ๆ แต่น่าแปลก เกด และ เอ้ หลังจากนั้นเรากลับหลงไหลความกักขฬะ ไอ้ยัก และ ไอ้เตี้ย ส่วนความแค้นตกไปที่ ลุงช่าง ที่บีบบังคับให้เราต้องถูกย่ำยี มันมีรายละเอียดปลีกย่อยของสาเหตุ ที่ต้องให้ แค้น อีกเยอะ ถ้าจะกล่าวทั้งหมดคงจะยาวววว มากเกิน นี้ขนาดคัดเฉพาะ แบบสรุป ๆ แล้วยัง ยาวอยู่เลย

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

bombbatov

ขอบคุณมากนะครับผม ยาวดีเสียวด้วย ตัวหนังสือติดกันไปหน่อยครับ แต่ผมชอบเนื้อเรื่องครับอ่านแล้วจินต่อได้ไกลแถมมีภาพช่วยอีกครับ ::Thankyou::

peterpaul19756

::Ahh:: สงสารน้องเอ้ แต่มันส์

strikef.

ขอบคุณครับ ฟินกันไปทุกฝ่าย ^_^

ssktp

johnywalker

boon05

ขอบคุณครับ อ่านยาวและเสียวดีจริงๆ  ติดใจรปภต้องมีต่ออีกหลายครั้งแน่

naivenom

มันส์สุดเหวี่ยงไปเลยดิแบบนี้
ขอบคุณครับ

johnyred59

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ เนื้อเรื่องเยี่ยม ลงให้อ่านยาวจุใจดี เสียตรงภาษาอ่านยากไปหน่อยครับ 

pinmonkey

sixdevil7

ratcha

แหม ๆ เหมือนเคยเกิดกับใครหน่อ คุ้นจุงนะคะ.....อิ อิ  ::Shy::

pinmonkey

โดนรุมสองสาวจนติดใจเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

P Eet ✦Diamond✦

Yep, ladies... BEWARE !!! in the elevator/lift & also out in the lobby, they're always a close circuit camera that watches everything that happened inside the place of business.  Make sure that when you enjoy yourself to much, that you don't get into the same way that happened to her!!!

Story is good, but it's a little hard to read ... Thank you !
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

Manmegig Manmegig

เจอแบบนี้2สาวคงมีตามตัว รปภ.2คนนั้นมาเย็ดอีกบ่อยๆแน่