ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อดอกไม้ผลิบาน 4

เริ่มโดย punyang, ตุลาคม 31, 2016, 05:36:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punyang

เห็นหลายท่านปากก็ว่าสงสารทับทิม แต่ก็เชียร์ให้โดนพี่เคนจัดอีกหนักๆ
ยังก่อนครับ ทับทิมของผมไม่ร่านหรอกนะ ทุกอย่างให้มันค่อยเป็นค่อยไป
ขอวันสองวันลงทีละกัน ลงถี่ๆก็พิมพ์ไม่ไหว งานการจะไม่ได้ทำพอดี

ขอบคุณครับที่ติดตามเรื่องนี้
ปันหยาง

...............
ทิมจ๋า วันนี้ไปติวหนังสือที่กันที่ห้องปอยกับมิ้นนะ เสียงหวานใสของเจนเอ่ยขึ้นกลางโต๊ะกินข้าวของเรานักศึกษาสาว

ทิมได้แต่ยิ้มตอบแบบเขินๆ  มันกลายเป็นรหัสลับระหว่างเรา สามคนไปแล้วค่ะ เพื่อนๆคนอื่นไม่มีทางเข้าใจรหัสของเราสามคนหรอก การชวนไปติวหนังสือของมิ้น มันหมายถึงการชวนไปทำอย่างนั้นนั่นแหละค่ะ

ทิมกลายเป็นหนึ่งคู่ขาคนสำคัญของ สองสาวนี้ไปซะแล้วสิ แต่ก็อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะคะ ทิมบอกตรงๆเลย ว่าทิมชักจะติดใจกับความรักในแบบสาวๆเสียวแล้วสิ

มันดูนุ่มนวล อ่อนโยน เราเอาอกเอาใจกัน พูดคำหวานใส่กัน ปล่อยอารมณ์ไปร่วมกัน

ปอยเลิก เขม็งใส่ทิมแล้วค่ะ กลายเป็นหลงใหลในเรือนร่างของทิมแทนเสียนิ มิ้นยิ่งไม่ต้องพูดถึงบอกว่า ทิมหุ่นสวย เวลาโดนเลียจิมิทิมจะเร่าร้อนมาก  โฮ้ยยทิมโดนชมแบบนี้ก็อายม้วนเลยสิค่ะ

บางวันเราโดดเรียนกันไปซะดื้อๆ นอนแก้ผ้าสลับกันเล่นบทรักตลอดบ่ายเลย
......
หลังๆมามิ้นเริ่ม หาของเล่นมาใช้ มันเป็นดุ้นยาวๆใสๆ แล้วหมุนได้ด้วยอะ ปอยแกล้งแหย่ทิมว่า
ทับทิมเคยโดนของจริงหรือยัง ปอยถามทีเล่นทีจริงแหละ มีหรือทิมจะกล้าตอบ ทิมจงใจโกหกส่ายหัวท่าเดียว

ใครจะไปกล้าบอกค่ะ ว่าโดนของพี่เขยดุ้นใหญ่กว่านี้มาแล้ว  แต่ปอยเป็นคนเปิดเผยนะค่ะ ปอยบอกว่า ปอยเคยแล้ว แล้วยังบ่นอีกว่า ผู้ชายมันไม่รู้กันหรอกว่าผู้หญิงเราๆต้องการอะไร จ้องแต่จะเอาๆ ท่าเดียว

ปอยพูดไปก่อนจะโน้มหน้าเข้ามาใกล้ๆทิมปอยประกบปากทิมซะเร่าร้อนเชียว หนูเคลิ้มสิค่ะงานนี้เราตวัดแลกลิ้นกันพัลวันไปหมด ก่อนที่ปอยจะชวนมิ้น ล็อกทิมอีกแล้ว ปอยค่อยๆ เอาดุ้นใสๆนั่นเขี่ยไปมาที่ร่องเสียวทิมช้าๆ หนูกระดกเอวลอยตามดุ้นเองเลยอ่ามันหวิวๆมากๆ ปอยเห็นแล้วชอบใจใหญ่เลยก่อนจะค่อยๆเอาดุ้นนั้นแหย่ดุ้นใส่ร่องหีทิมช้าๆ 

อื้อออ ปอย  อื้อออ หนูจิกไหล่ปอยแน่นเลย มิ้นก็โอบกอดล็อกขาหนูไว้ หนูเกร็งไปหมดเลยตอนโดนของจริงคราวนั้นก็เกร็ง ถึงคราวนี้จะเป็นจองปลอมแต่มีเพื่อนมองอยู่สองคนยิ่งเกร็งไปใหญ่  สารภาพค่ะ แฉะจะแย่อยู่แล้ว แท่นมันเย็นๆค่ะ ไม่อุ่นเหมือนของจริง มันรื่นปลื้ดเข้าไปเลย ไม่ค่อยฝืด ไม่เจ็บเท่าไหร่ แต่เสียวมากกกก

พอปอยเปิดสวิทให้มันหมุนควงเท่านั้นแหละ ทิมตาลอยเลย  เสียวแบบใจจะขาดดด

อื้ออ อื้ออ อ้า ทิมครางลั่นเลย ทิมจิกไหล่จิกแขนมิ้นแน่นเลย เสียวมากๆ มิ้นยิ้มหัวเราะชอบใจใหญ่บอกว่าทิมร่อนน่ารักดี หนูโดนแกล้งจนน้ำแตกไปหลายยกเลยค่ะ

ปอยหันไปหยิบปลายอีกด้านนึงมาต่อจนมันกลายเป็นดุ้น 2 หัว ก่อนที่ปอยจะค่อยๆ จับมันแหย่ตรงๆที่ร่องตัวเองบ้าง ปอยกดพรวดเดียวมิดด้ามเลย แรงกดจากฝั่งปอยมันดึงลึกเข้ามาฝั่งหนูเหมือนกัน

อูยยเสียวมาก แต่ของฝั่งหนูมันเหมือนมีมอเตอร์คอยหมุนควงๆไม่หยุด หนูตาลอย โลกมันขาวโผลนไปหมดเลย กลิ่มน้ำหอมจากตัวมิ้นและปอยมันเหมือนดึงหนูไปอยู่ในทุ่งดอกไม้มากๆ มิ้นคอยบีบนมดูดปากเล่นอยู่ไม่ห่าง ส่วนปอยก็โยกขย่มไข้วขากับทิมอัดโยกดุ้นนั้นกับสนุกเลย

โหนกนูนของทิมกับปอย กระทบกันดังแจ๊ะๆ ไม่ขาดสาย นี่สินะคะที่เขาเรียกว่าตีฉิ่ง โอ้ยยยย เพลินมากๆ เป็นประสบการณ์การช่วยกันเองของสาวๆที่หนูประทับใจมาก หนูเคลิ้มกันกลิ่นกายของสาวๆเหล่านี้ไปหมดแล้ว

มิ้นตวัดขาคร่อมหน้าทิมไว้ มิ้นเอาโหนกนูนๆของมิ้นถูไปมาที่หน้าทิม มิ้นบอกทิมว่า ทิมจ๋าเลียให้มิ้นบ้างสิ ปอยเคยสอนหนูแล้ว หนูเริ่มทำเป็นแล้วค่ะ หนูตวัดลิ้นเลียร่องให้มิ้น มิ้นครางใหญ่เลย

มิ้นโก้งก้นไปทางปอยอยู่ ปอยเลยมาสมทบเลียร่องก้นตรงฝีเย็บให้มิ้นด้วย โอ้ยยย อื้ออ งานนี้น้ำเดินสิค่ะ หนูไม่รับรู้อะไรแล้วน้ำแตกก่อนเพื่อนเลย ปล่อยปอยขย่มร่องเสียวกับเลียจิมิ ของมิ้นต่อไป

หนูนอนพักแปปนึง ก่อนที่ปอยชวนทิมจับให้มิ้นลองมั่ง เชื่อไหมค่ะ มิ้นโวยวายใหญ่เลย ว่าไม่เอา ท่าทางมิ้นจะยังไม่เคยโดนของจริงค่ะ ดูกลัวและเกร็งมาก ขัดกับบุคลิกที่ดูจะมั่นกว่า กล้ากว่า  พอยายปอยเริ่มกดแท่งเข้าไปในร่องหีมิ้นได้เท่านั้นแหละ มิ้นเกร็งขาร่องหีกระตุกใหญ่เลย สงสัยจะเกร็งและเสียวจริงๆ น้ำใสๆของมิ้นไหลเยิ้มออกมาเยอะมาก

ทิมก็ไม่รีรอที่จะสร้างความสุขสันให้เพื่อน ทิมก้มลงไปเลียน้ำจากร่องหีให้มิ้นหมดเลย  งงตัวเองมากกๆว่ากลายเป็นคนชอบเลียตรงนั้นของผู้หญิงไปตั้งแต่เมื่อไหร่

เสร็จจากมิ้น ก็เป็นทีปอย ทีปอยดูไม่ค่อยเข้าตื่นเต้นเท่าไหร่ เพราะดูเธอพร้อมสุด แต่ปอยดูฟินมากค่ะ ร้องครางอย่างเร้าอารมณ์ จนทิมอดไม่ได้ที่จะประกบปาก

เราดูดปากกันไป โดนมีดุ้นนั้นมันสั่นคาอยู่ที่ หีปอย

ปอยเอ่ยขึ้นมาว่า ทับทิม จ๋า ทับทิมอย่างทิ้งพวกเราไปไหนนะ ห้ามมีแฟนนะรู้ไหม อยู่กับเราตลอดไปนะ

ปอยพูดนำ ก่อนที่ยายมิ้นจะเข้ามาเสริม เราสามคนกอดกันกลม ผลัดกันดูดปากกันทีสองที

หนูก็ยังไม่รู้จะถอดตัวจากตรงนี้ได้ไหม แต่ถ้าเป็นตอนนี้หนูไม่คิดจะไปไหนแล้วค่ะ หนูเริ่มหลงรักมิ้นกับปอยเข้าให้จริงๆแล้วล่ะสิ
.....
พักหลังๆยอมรับเลยค่ะว่าติดเพื่อนมากๆ บางทีหนูแทบไม่กลับบ้านเลยเป็นอาทิตย์ๆ จนหลังๆพี่พลอยเริ่มเอ็ดหนูยกใหญ่
ว่าทำไมไม่กลับบ้านบ้าง ติดเพื่อนเกินไปรึเปล่า บางทีพี่พลอยดูดุเอาตรงๆว่า นี่ติดเพื่อนหรือติดแฟน

หนูรีบปฎิเสธเลยค่ะ ว่าหนูยังไม่มีแฟนซะหน่อยจะติดแฟนได้ไง

จนมีอยู่คืนนึงค่ะ เกือบจะสี่ทุ่มแล้ว ทิม ปอย มิ้นกำลังนัวกันมันๆเลย จู่ๆ พี่พลอยโทรมาซะงั้น จะไม่รับก็ไมได้ค่ะ พอหนูรับเท่านั้นแหละ พี่พลอยพูดเสียงแข็งเลยค่ะ ถามว่าหอเพื่อนหนูอยู่ไหน จะมาหาตอนนี้

หนูรีบบอกไปเลยค่ะว่า พรุ่งนี้ค่อยมาก็ได้มั่งค่ะพี่พลอย คนกำลังเข้าได้เข้าเข็ม เรื่องของเรื่องคือปอยกับมิ้นเกี่ยวเบ็ดจนหนูใกล้จะเสร็จอยู่แล้ว
พี่พลอยทำเสียงดุมากเลยค่ะบอกว่า บอกมาเด๋วนี้พี่อยู่แถวมหาลัยแล้ว   หนูรู้สึกเย็นวาบไปทั้งตัวเลย ไม่เคยเห็นพี่พลอยทำท่าทางจริงจังขนาดนี้ หนูไม่มีอะไรเสียหายต้องปกปิดหนูแล้วนิ หนูอยู่กับเพื่อนผู้หญิงจริงๆ สุดท้ายต้องยอมแต่โดยดีค่ะ
พี่พลอยยืนยันว่าจะมาเอง ให้หนูรอที่หอนั่นแหละ เขาบอกอยากรู้จักเพื่อนหนูด้วย

มิ้นกับปอยก็เข้าใจดีค่ะ ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

พอพี่พลอยเพื่อนหนูเป็นสาวสวยทั้งคู่เท่านั้นแหละ พี่พลอยก็ดูเบาใจลง และกลับกลายเป็นพี่สาวที่แสนดีของหนูคนเดิม
พี่พลอยบอกว่า แล้วไป ถ้าพี่รู้ว่าติดผู้ชายจนไม่กลับบ้านกลับช่องนะ พี่จะเล่นให้หนักเลย   พี่พลอยตัดพ้อหนูให้เพื่อนสาวหนูฟัง

มิ้นกับปอย ก็ขานรับแบบ ทีเล่นทีจริงค่ะว่า พี่พลอยไม่ต้องเป็นห่วงนะค่ะ พวกหนูจะดูแลน้องสาวพี่ไม่ห่างเลย ทำเอาพี่พลอยทำหน้าตาฉงนวูบหนึ่ง ก่อนที่หนูจะตัดบทชวนคุยเรื่องอื่นไป
สุดท้ายวันนั้นหนูต้องยอมแต่โดยดีค่ะ พี่พลอยลากหนูกลับบ้านจนได้
...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eaksuree

5969sp

ขอบคุณครับ.สาวทับทิมหันไปตัังวนดนตรีไทยเเว้ว.ถ้าผมเป็นพี่เขยนะเสร็จหมดทั้ง3คน.อิอิ

graph023

ขอบคุณครับ พลอยจะร่วมตีฉิ่งกับน้องไหมครับ ฮ่าๆ

Nal

สงสัยว่าจะเจอพี่เขยเก็บหมดแน่ ๆ

llar

biggiggog

อยากร่วมวงด้วยจังเลย
::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

nimitr.jung

onlyxx

jamesbuff

ขอบคุณครับ จะชวนพี่ร่วมด้วยมั้ยนะ

dragonfries

เป็นเรื่องเล่า เบี้ยนเฉยยยยย 55555

pj4105

หนูทิมตีฉิ่งดีกว่าแอบกินพี่เขยนะ

เฒ่า

กำลังรออยู่เลยครับสนุกมากครับthank you

pizzahutcha

automilo

อ้าวหลงของปลอมซะแล้ว เคนทำไงล่ะเนี้ย