ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 22 ฝ่าออกจากวังเบญจธาตุ

เริ่มโดย zeech, ตุลาคม 31, 2016, 10:00:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ยังคงเยี่ยมยอด สมกับที่รอคอยอ่านมานาน
รอติดตามมาอ่านทุกตอนครับ
ขอบคุณมาก

birdramon2

โอ๊ย เฟยอี้เข้าโหมด เพิ่มพลังอีกแล้วครับ เพื่อไปสู้กับท่านเจ้าลัทธิที่ได้ฝึกจนถึงขั้นสุดยอด งานนี้ต้องขอความร่วมมือ จากธิดาเทพ และองค์หญิงลู่อินพร้อมกันเลย ถึงจะสู้ได้ ว่าแต่เฟยอี้จะฟินเกินไปไหม อิอิ

yopern

น่าจะได้อีก 2 เป็นอย่างน้อย ถ้าตอนจบทุกนางมารวมกันทั้งหมด มันจะเท่าไรนะอยากรู้จัง

review1972

ยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ เชียร์ให้เฟยอี้เก็บให้หมดครับยิ่งระดับเจ้าหญิงแบบนี้พลังลมปราณต้องเพิ่มขึ้นเยอะแน่ ไว้จัดการศัตรูที่กล้าแข็งขึ้นเรื่อยๆขอบคุณครับ

tasmanian

เดี๋ยวองค์หญิงตื่นมาเห็นจะๆตาขนาดนี้ จะทนไปได้นานแค่ไหน สงสัยต้องยอมเป็นของเฟยอี้แล้วหล่ะ

phaii

กำลังภายในปนเสียว ชอบมากครับ อ่านจนลืมเวลาเลย น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง

beeriero

เอากับธิดาเทพอยู่แล้วองค์หญิงตื่นมาเจอเลยเสร็จเฟยอี้อีกแน่ๆเลย

automilo

อ่านแล้วอยากเป็นเฟยอี้เลย สาวงามทั้งเรื่องน่าจะเสร็จหมด

skyfall00

"...เราจะกระทำเช่นโจรราคะมิได้" ถึงจะพูดอย่างนั้น แต่เอ็งก็ "ปล้นสวาท" เขาอยู่ดีนี่ ... แล้วจะพูดทำไมว้า บักเฟย 

psm_mach

ยังคลายพิษเจ้าหญิงไม่เสร็จเลย ต่อธิดาเทพแล้ว กลับไปทำให้เจ้าหญิงก่อน เฟยอี้