ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักแรกเจอ (จบ)

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 31, 2016, 10:46:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

psm_mach

พึ่งมีเวลาอ่านจนจบ เดินเรื่องดี ขอบคุณครับ แฮปปี้เอ็นดิ้ง ยังเดาว่าเรื่องแนวหวานๆแบบนี้จะหักมุมให้ตัวเอกคนใดคนหนึ่งตายหรือเปล่า เพราะเดินเรื่องหวานมาก

yumer

เติมเต็ม ได้ดี ครับผม สนุกมากครับ ทำให้ลุ้นตลอด น่ารักดี ครับ

paradrop

จะมีภาคต่อใหมครับชอบจัง

chokolate

ชอบครับ ไม่จำเป็นต้องมีบทเซ็กส์ ก็สนุก อิ่มเอม มีความรู้สึกดี ที่ได้อ่าน ขอบคุณเจ้าของบทประพันธฺ์ ครับ

nort

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ เสียดายน้องแตนที่แอบรักข้างเดียวมานาน น่าจะมีภาคต่อให้สมหวังบ้าง