ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 20

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 02, 2016, 06:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

freedoms

ยุ่งเหยิงพัวพันกันใหญ่ละทีนี้แดนกะโซดาเดี๋ยวเฟย์ก็มานัวกันอีก

sparrow_ap

อ่่ะอ้าว ต่างฝ่ายต่างมีตัวประกัน  ::Oops::
สนุกหล่ะสิงานนี้ มีลุ้นๆ  ::Glad::
ปล. ช่วงนี้ติดงอมแงมเลยคับ รออ่านาุกวันเลย  ::Sweat::

peddo

อ่านแล้วอบอุ่นครับ แต่ดูรูปแล้วรุ่มร้อน ทั้งๆที่ก็ดูน่ารักดี สนุกมากครับ เดินเรื่องได้ทันใจดี ขอบคุณครับ

naitoom

เริ่มเป็นห่วงแทนเฟย์แล้ว
เพราะถ้าแดนกับโซเกิดได้เจอกันในโลกความจริง
เฟย์ก็อกหักนะซิ

songsak

ขอบคุณครับ ได้รู้ว่าเป็นคนๆเดียวกันก็ครั้งนี้แหละ สู้เค้านายแดน

cd13579

อ้าวแบบนี่มีประเด็น แน่นอนผมนี้ปูเสื่อรอเลยครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

tanavong

มาลง 2 ตอนติดกัน 2วันเลย  โครงเรื่องยังแน่นๆอยู่เลย ยอดเยี่ยมจริงๆ
ขอบคุณครับ

phaii

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับเนื้อเรื่องสนุกมากครับ อ่านตอนแรกๆยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องสักเท่าไหร่แต่พออ่านไปหลายๆตอนมีความรู้สึกน่าติดตามและสนุกมากเป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์ครับ

bump

omlet

strikef.

ขอบคุณครับ โลกไหนคุณก็ควรเป็นตัวคุณเอง เพื่อจะได้ไม่รู้สึกแปลกเวลาเปลี่ยนโลก สำหรับตัวผม ผมคิดแบบนั้น ^_^

killkinly

ขอบคุณมากๆครับสนุกมากเลยติดตามอ่านอย่างต่อเนื่องงงงง  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

nitty46

อ่านจนติดจนได้ น้องมารอพี่ที่ท่าน้ำทุกวันเลยบยยยยย ขอบคุณครับ คนเขียน ฝีมือฝุดๆ