ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karasukung

ลงชื่อครับ แหม แค่ตัวอย่างก็น่าสนใจแล้ว เทพอัปสรซินะครับ 555555555

golem237

มาลงชื่อติดตามฮะ ลงอินโทรได้น่าสนใจ อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้ว การสวมรอยแบบนี้จะให้ข้อคิดอะไรหรือเปล่า รอเป็นกำลังใจให้นะครับ

แล้วก็ยังรอลงทะเบียนติดตามเรื่องอื่นๆอยู่นะครับผม ให้คุณนีโอมีไฟเขียนงานออกมาให้ความบันเทิงกับสังคมอีกต่อๆไป

navy868

ลงชื่อจองเวอร์ชันกระดาษด้วยคนครับ ชอบอ่านเป็นเล่มมากกว่า...แค่ตัวอย่างก็อยากอ่านแล้วครับ

mighty

สวัสดีคุณนีโอ..รู้สึกว่าผมจะคุ้นเคยกับศึกไสยเวทย์มากกว่านะแต่ก้อ่านไม่เคยจบสักทีเป็นคนที่ไม่ชอบการอ่านด้วยมั้ง😄😄😄เลยทำให้ชอบอ่านแบบกระโดดทุกทีไป...เรื่องใหม่เรื่องมนต์อัปสรายังไม่เคยอ่านแต่ก้คิดว่าน่าติดตามเหมือนศึกไสยเวทย์..อ๋อ!!การที่ผมอ่านข้ามตัวหนังสือไม่ใช่คุณนีโอดำเนินเรื่องไม่ดีนะเพียงแต่ผมมีเวลาในการอ่านจำกัดน่ะอ่านทีแรกจะอ่านข้ามๆแต่ก้กลับมาอ่านซ้ำทุกครั้งที่มีเวลา😉😉😉ถ้าอยากได้หนังสือก้คิดว่าอยากอ่านติดตามศึกไสยเวทย์ก่อนน่ะครับ(เข้า e-book ไม่เป็น)ศึกไสยเวทย์มีรวมเล่มด้วยหรือครับน่าสนใจจัง

moonless

แดนดินถิ่นอัปสรานี้ได้อารมณ์แถวๆบ้านผมเลยครับ ติดเขมรนี้เรื่องความลี้ลับของขลังมาเต็ม ขอขอบคุณและขอเสพอย่างตั้งใจครับ

Pongsathorn Weerahong

แนวไสยศาสตร์มนต์ดำ ต้องยกให้เขมรจากตัวอย่างมาแนวร่วมสมัย เวอร์ชั่นกระดาษหนา 640 หน้า มีอะไรให้อ่านเยอะแน่เลย

busohsensen

ขอบคุณท่าน นีโอมากครับ อ่านเรื่องของท่านมาหลายเรื่องแล้ว แต่ละเรื่องน่าติดตามตลอด

i.am.issawa

เพียงแค่อ่านเล็กน้อย ก็น่าติดตามมากเลยครับ คงจะมีตอนเสียวมากๆเลย 555

pongsan

ปรกติ..ชอบอ่านนิยายที่เป็นเรื่องยาวๆ อยูแล้ว (แม้จะหาเวลาอ่านให้จบค่อนข้างยาก ::Sweat::   )   แต่ถ้าเป็นฝีมือท่านนีโอ...เห็นท่าจะต้องเดี๋ยวแว๊บๆ มาอ่านให้จบ ::Doubt::  ขอบคุณนะครับที่มีน้ำใจต่อพวกเราเว็ปนี้เสมอมา  ::Thankyou::   แค่อ่านตัวอย่างคร่าวๆก็รู้สึกได้ว่า...ท่านนีโอ คงต้องค้นคว้าหารายละเอียดทางประวัติศาสตร์ของชนชาติขอม มาพอสมควรทีเดียว...ถึงจะดำเนินเรื่องได้ลื่นไหลสอดคล้องกับอดีตอันยิ่งใหญ่ของเผ่าพันธุ์หนึ่งที่เคยปกครองและเผยแผ่อารยธรรมไปทั่วคาบสมุทรนี้ ::Fighto::

jan

ติดตามผลงานมานานโข ชอบเรื่องเสียวๆ  ทั้งผี ทั้ง -ี ขอบใจหลายๆ หวังว่าคงมีอะไรเสียวให้ติดตาม

sunlightz

ผลงานคุณภาพ จากคนคุณภาพ ขอติดตามหน่อยละกันนน

gigantic

อ่านชื่อตัวเอกไป นึกหน้าตาไปไม่ค่อยได้อารมณ์ตัวเอกเลยครับ เซาะกราวขนาด

desmond

หน้าปก น่าอ่านมากมายครับ มาขอโหลดไปลองอ่านด้วยคน ครับ

unknowooi

ติดตามทุกเรื่องทุกตอนเลยครับ ไม่มีผิดหวังขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

thaint

เริ่มเรื่องได้น่าติดตามมากเลยครับ มีซ่อนเงื่อนเรื่องเพื่อนของทายาทด้วย ดูท่า"ตัวแทน"นี่ก็แสบไม่ใช่เล่นเลยนะนี่