ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedmun

ขอบคุณมากค่ะท่านนีโอ พึ่งเปิดมาเจอ พออ่านตัวอย่างไปน่าติดตามมมากค่ะ เนื้อเรื่องอิงประวัติศาสตร์ น่าจะลุ้นระทึก น่าสนใจจริงๆค่ะ

phai69

พล็อตเรื่องน่าสนใจมากครับแนวเขมรโบราณ ขอบคุณในน้ำใจของท่านผู้แต่งมากครับ

tinylv16

เอ้อเห้อ มีเป็นเล่มเลย

อ่านจากกระดาษดีกว่านะฮะ แต่ต้องเก็บดีๆ

st23652

เเนวนี้ยังไม่เคยอ่าน ติดใจที่ว่าเป็นเเนว สยองขวัน สั่นปราสาท ติดตามว่าจะออกมาเป็นยังไง

digitalz

ติดตามผลงานมาตลอด สำหรับบทประพันธ์ดีไแบบนี้ เป็นกำลังใจให้ผลิตผลงานดีๆต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ROCKY_BOY

ผมห่างหายจากการติดตามผลงานในwebนานพอสมควร อ่านตั้งแต่เป็นxonlyfever
  กลับมาอ่านแล้วทึ่งในความทุ่มเทของผู้เขียนทุกท่านเป็นอย่างมาก
  ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้กับweb xonly ครับ

liger

เนื้อเรื่องแนวโบราณๆแบบนี้ชอบครับ จะคล้ายกับคุณยายวรนาถมั้ยครับ ต้องกลับมารับมรดก แล้วก้อ... 555

ขอบคุณครับที่นำสิ่งดีๆมาแบ่งปัน

pharmaanddrug

สนใจเล่มนี้เพราะ 1. มีอัปสรา (คืออินกับพวกปราสาทขอม) 2. มีคำว่า มนตร์ ตกหลุมพรางกับ 2 คำนี้เลย

7777777777

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
แค่ชื่อคนเขียนก็สุดยอดแล้วครับ 

nil_zero

เรื่องมันจะเป็นยังไงเนี่ย สวมรอยเป็นวินเน่ได้มั้ย ว่าแต่พระเอกชื่ออะไร เป็นกำลังใจให้นะคับสู้ๆ

systemtae

อยากลองอ่านผลงานของท่านนีโอ ขอบคุณครับ อาจจะแอบไปสนับสนุนนะครับ

suphason001

ขอบคุณครับอ่านแล้วเหมือนย้อนกลับไปอดีตลุ้นระทึกดีครับ

singeroil

เรื่องแนวสวมรอยแบบนี้น่าติดตามครับ

ไม่รู้ว่าจะได้สยองหรือเสียวมากกว่ากัน  อิ อิ

ขอบคุณครับ

ramasa

น่าสนใจปกติไม่ค่อยได้อ่านแนวของประเทศอื่นขอรับไปเสพนะครับ