ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 22

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 04, 2016, 06:45:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavong

มาเร็วแท้ครับ
ไม่ได้ผิดมากมายครับเพราะยังอ่นได้ปรกติ ไม่ถึงกับต้องเดาเอา

sparrow_ap

และแล้วก็ได้แก้แค้น 55+  ::Fighto::
เจอกับไทเกอร์อีกแล้ว จะมีอะไรเกิดขึ้นมั๊ยเนี่ย  ::Hmmm:: ::Ahh::
รอลุ้นกันต่อไป มันส์หยดแน่ๆ  ::Ahoo::

omlet

therasak

สามคน ร้ายคนละแบบ จะป่วนได้ขนาดไหนหนอ

medsay

ผมเฝ้าติดตามอยู่ทุกวันเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ สู้ๆ

may_290607908

เนยน่าจะไม่รอดแน่แต่มีบทบ่อยหน้าจะมีอะไรอีกนะ

tantawanjames

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องราวพลิกผันตลอดเวลาเลย สนุกมากครับ ^_^

goon

มีการกลับมาเก็บตัวละครด้วย สุดๆ ไทเกอร์ มึงเสร็จน้องเนยแน่ๆ. น้องเฟ สู้ๆ

kabyala

อะอ้า เนยเจอยอดชายนายชั่วอีกแล้วแต่เนาะเนยก้ใช่ธรรมดาใครจะเป็ยเหยื่อใครรอติดตามครับ ขอบคุณครับ

mercuryzx

ไม่เป็นไรครับ แค่เปิดมาแล้วมีตอนใหม่ทุกวันผมก็ดีใจแล้ว ^__^

prsclub

ขอบคุณมากครับ    ยินดีกับเนยที่แก้แค้นสำเร็จ(หรือเปล่า)   

แต่ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี  ที่ต้องกลับมาพบเจอกับไทเกอร์อีกครั้ง

koboy

ไรท์เตอร์ครับ ยังไงก้อเฟย์เบอร์นะครับ โซดาเบอร์สอง ที่เหลือก้อแล้วแต่นะครับ อิอิอิ

janara

ขอบคุณมากครับ

แต่งได้สนุกน่าติดตามมาก