ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 24

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 06, 2016, 02:08:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavong

ไม่น่าแปลกใจ เพราะว่ามีแฟนคลับหื่นๆไม่น้อย
ยิ่งถ้าอยู่ในโลกที่ทำได้ทุกอย่างไม่ผิดแบบนี้ธาตุแท้ก็จะยิ่งแสดงออกมา

ppeak

สาวเฟย์พัฒนาดีทั้งในเกมส์ทั้งชีวิตจริงเลย รอลุ้นว่าจะได้มาเจอกับแดนอีกไหม ส่วนสาวใหม่นี่ท่าทางจะไม่รอดแดนอีกแล้วแน่ๆ หึหึ

taton

ปล่อยให้รอดไปคนนึง..เดี๋ยวก็เกิดเรื่องอีกหรอกแดน

cookieai

โซดาจะทำยังไง เมื่อเจอกลับกลุ่มสาวกตัวเอง

testman

ขอบคุณครับ อยากรู้ว่าถ้า โซดาเจอเฟย์จะเป็นไงเนี่ย

boon05

เพิ่มมาอีกหนึ่งสาวแถมสวยสะด้วยแดนจะเหมาหมดไหมนะ

therasak

คงต้องเข้าไปพัวพันกับอีกหลายกลุ่มกว่าจะจบคงได้บู๊น่าดู

golfja2526

สงสัยแดนจะได้เมียเพิ่มนะ ว่าแต่สาวกโซดามันมายังไงสงสัยมีโซดาตัวปลอมแหงๆ

babbom

สาวคนใหม่เข้ามาหาแดนแล้ว จะเกิดอะไรขึ้นต่อไปน้า ลุ้นๆ

dekduer55

พวกสาวกโซดาคงคิดว่าทำแบบนี้แล้วเพื่อจะได้อี๊บโซดาก็ได้ เฟย์สู้ๆพยายามเดินให้ได้นะ สู้ต่อไปนะเฟย์ ขอบคุณครับ

grigori00

ขอบคุณมากครับ ฮาเลม ฮาเลม ขนาดนี้ สงสัยแดนจะเปลี่ยนใจไม่ขายสะมั้ง มีแต่สาวๆรุมล้อม

axolotss

มีสาวมาเพิ่ม อิอิ ก็เท่ากับ มีเสียวมาเพิ่ม

Seraphia13

tree0107

สงสัยเจ้าแดนจะได้มาเก็บไว้ในคอลเลคชั่นอีก1ว่าแต่โซจะยอมมั้ยนะ

myidol

อาวว ท่าน saradio เกมพลิกนะถ้าน้องเฟย์เดินได้เนี่ย
พระเอกเอ้ยยยยยยย จะเอาใคร เป็นผมผมเลือกน้องเฟย์ โซดานี่ดูสูงเกินไป อยู่ด้วยกันยาก