ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Pandra The Animation กล่องแพนโดร่า 1-2 [SubThai]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2016, 03:13:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

เรื่องราวในโรงเรียนเวทมนต์ ที่บังเอิญมีสาวน้อยนางหนึ่งไปเปิดกล่องแพนโดร่าเข้า
ทำให้ถูกควบคุมจิตใจและใช้พลังนั้นทำเรื่องอันตรายต่างๆกับผู้อื่น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thanee

wasakiwasaki

moopenquin

preneko

ขอบคุณครับ เพิ่งรู้ว่าเรื่องนี้มีอนิเมด้วย  ::Thankyou::

kmitnbnb

เคยแต่อา่านมังงะเรื่องนี้ชอบมาก ขอบคุณครับ
~ * - Some one for One - * ~

littleboy4111

::Glad::เหมือนเื่องนี้เคยทำฉบับมังงะมาก่อนใช่มั้ยครับ

darkguy