ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภพรัก(หนูนา/จบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2016, 09:56:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

จบได้แบบหวาน ๆ น่ารักดีครับ เป็นเรื่องรักที่มีให้ลุ้นเพียงว่าจะลงเอยได้แบบไหน  สนุกแฮบปี้ดีงามครับ

jackalza

::JubuJubu::จบได้สวยงามมาก ขอบคุณผู้แต่งครับ

pongphun2397

ผลงานเรื่องนี้ สุดยอดจริงๆครับ ประทับใจมาก ขอบคุณท่านผู้เขียนครับ

peddo

งานนี้ภพคงหายปวดหัว แต่อาจไปปวดอีกหัวหรือไม่ก็เข่าอ่อนแทน แถมแม่เลขายั่วสวาทก็ยังจ้องงาบเป็นอาหารเสริม ดีแล้วครับที่จบแบบนี้ ตอจแรกนึกว่าภพจะตายซะอีก โดนแม่เลขาสาวเล่น เอ๊ย อาการปวดหัวเกิดจากโรคร้ายอะไรงี้ ขอบคุณครับ

fantastica

จบได้ดีมากเลยครับเป็นบทสรุปของความรักและความเข้าใจที่สุดๆ

biochem

จบได้สวยครับ เรื่องนี้ไม่หวือหวา แต่ทำน้ำตาคลอเลย ขอบคุณมากๆ ครับ

sunnie06

naitoom

เห็นที ข้อความที่ว่า เมียสองต้องห้ามเห็นจะไม่เป็นความจริงซะแล้ว ยอดจริงๆนายภพ

psm_mach

แฮปปี้เอ็นดิ้ง ไม่งั้นคงสงสารหมอเบญ อย่างนี้ก็ดีแล้วครับ ขอบคุณครับ

tigereac

yukleg

หวานละมุน อบอวลไปด้วยกลิ่นอายของความรัก ความเข้าใจ ถ้าขยายเนื้อเรื่อง เพิ่มปม เพิ่มบทชิงรักหักสวาทอีกซักก็เป็นนิยายเรื่องยาวได้เลยนะครับ
ส่วนบทนี้มีที่อยากพูดถึงคือ หมอเบญครับ หัวใจเธอน่ากราบมาก ::Thankyou:: อ่านไปก็ลุ้นไปว่าจะมีหักมุมตอนจบรึเปล่า แต่สุดท้ายก็แฮปปี้..ปี้ ปี้ ปี้

tanavong

อ่านตอนจบแบบ งง เล็กน้อยต้องกลับไปอ่านอีกรอบว่าน้องมายคือใครครับ
ขอบคุณครับ

hunsoo