ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 2

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2016, 12:14:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Filmfilm555

ขอบคุณมากครับ อยากจะขอรูปประกอบ ต้นเรื่องได้มั้ยครับ

phaii

Matsudaira777

tawatrung

เรื่องนี้เขียนได้แปลกมากเลยนะครับ อ่านแล้วเดาทางไม่ได้ว่าจะออกมาเป็นแบบไหนแต่ถ้าให้เดาคิดว่าเดี๋ยวพี่ชายก็ได้เย็ดน้องสาวตัวเองแน่

peddo

สงสัยจังว่าถ้าน้องชายกลับมาจะช่วยแก้อาถรรพ์หรือแก้อารมณ์ก่อนกัน ขอบคุณมากครับ

kan161

ลึกลับ น่าติดตามอ่านแล้วมีอารมณ์ ขอบคุณมากครับ

sathit_su

เนื้อเรื่องลี้ลับ น่าติดตามมากจะรอตอนใหม่ ๆ มานะครับ

abaratei

naitoom

ขุนไม่อยู่ ขวัญก็ช่วยเพื่อนไปก่อนซิ ปล่อยให้เพื่อนช่วยตัวเองเดี๋ยวเสียสุขภาพ 555

yak7384

suiius

เนื้อเรื่องชวนน่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

ppeak

ลึกลับน่าติดตามมากๆ ครับ ใครจะมาช่วยขวัญจากหมอกราคะนี่นะ จะเป็นขุนรึป่าว??

jjhj1988

แนวนี้แปลกใหม่ดีคับ
อยากรู้เลยว่าสุดท้ายแล้วขวัญจะเอาชนะได้รึเปล่า ส่วนแจนนั้นจะเป็นยังไงต่อไปหลังหมอกราคะย้ายไปอยู่กับขวัญแทนแล้ว ลุ้นดีคับ

akkarak

ฮุฮุ แบบนี้ดูท่างานจะเข้า แล้วแก้ยังไงละทีนี้ลุ้นต่อไป  ::Crying::
ขอบคุณครับ