ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 26

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 13, 2016, 02:07:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojac

สมกับที่รอคอย...น่าติดตามตลอด

บรรดาเมึยแดนรวมทีมกันแน่..งานนี้มีน้ำหมดตัว.5555

::DookDig::

tropico18

น่ากลัวกว่าซอมบี้ ก็เมีย ๆ นี้เอง

แล้วเป็นการรวมตัวกันโดยไม่ได้นัดหมาย   

แดน นายต้องผ่านมันไปให้ได้นะ

pinmonkey

ได้เนยช่วยไว้จากเหตุการณ์เฉพาะหน้า แต่ถ้าไปเจอกับไทเกอร์เมื่อไหร่จะรอดไหมเนี่ยแดน แล้วจะสมทบกับโซและเฟย์ตอนไหน น่าติดตามมาก ๆ ครับ ขอบคุณท่านมากครับ

BooM_Za

เอาหละเมียแรกมาพบโดบไม่ได้นัดหมายส่วนเมีย 2 3ดันไปเข้าขากันอีกแดนจะรอดไหมเนีย

Augeas The

::Glad::ผูกเรื่องได้เก่งมากๆผมคาดเดาไม่ถูกเลยสนุกน่าติดตามเป็นอย่างมากขอยาวเลยนะท่านอย่าให้จบเร็วนะ

pisanuman3

volpe

เนย เฟย์ โซดา  มีแววอาจได้เรนอีกคน หุหุหุ
สนุกคุ้มค่าที่รอคอยจริงๆครับ หายไปหลายวันไม่สบายหรือเปล่าครับ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ ::Thankyou::

xonly-1512

ยังไงปืนกลก็สู้ปืนโตไม่ได้ 
ตอนนี้ได้สมาชิกตลอดชีพ3คนแล้ว

taton

จะไปเจอไทเกอร์อีกแล้ว..เอาไงดีล่ะแดน

thum2520

เอาละโว้ย ใครคือโซดา หนอ แล้วทำไม ผู้ชายเป็นขโยง ยอมเป็นลูกน้อง

whitebag

รอนาน  แต่คุ้มค่ามาก และขอบคุณมากครับ

carnalitatis

omlet

จากสองคนกลายเป็นสามคนซะแล้ว เนย โซ เฟย์  จะปรองดองกันไหมน้าาา

rak9897925

รอนานหลายวันในที่สุดก็มา ยังน่าติดตามเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมาก

peddo

โจทย์ของแดนมากันครบแล้ว เพียงแต่ยังไม่รู้จักกันลึกซึ้ง อีกเดี๋ยวเถอะครับ ฟ้าเหลืองแน่แดน เนยนี่ก็ยังใช้ได้นะยังห่วงใยแดน แถมฉลาดจริงๆ ต้องรอฟาดโซดาตัวปลอมด้วยนะครับ อย่าลืม ขอบคุณครับ