ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 8 เรื่องไม่คาดฝัน

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 14, 2016, 04:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ยังไงก็เป็นกองเชียร์คอยติดตามผลงานตลอดนะครับ
พอเจอว่าซ่อนแหลก เลยต้องเม้นท์ก่อน
กลัวอ่านไม่รู้เรื่อง ::WooWoo::
ขอบคุณมากๆครับ

sanya

ตอนนี้หมวดเข้มจะพจญภัยแบบๆไหนอีกนะ ลุ้นๆ

crazylex

ท่าทางยักษ์เข้มจะซวยเพราะกินเด็กซะแล้ว

aisieo

civil2

อ่านแบบซ่อนยังสนุก ขออ่านแบบเต็มหน่อยนะครับ

phantompain

รอตอนใหม่อยู่นานเลย สนุกเช่นเคย ขอบคุณมากค้าบ  ::Yes!::

phantompain

รอตอนใหม่อยู่นานเลย สนุกเช่นเคย ขอบคุณมากค้าบ  ::Yes!::

wsxc

ขอบคุณครับ กำลังสงสัยเลยว่าหายไปไหนนาน เรื่องนี้เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่รออ่านอยู่

Pra-in

ตอบก่อนอ่านเลย สถานการณ์หมวดก็น่าติดตามจะทำให้นักข่าวสาวจะโดนจั๊กกะดึ๋ย หรือเปล่าหนอ

mspeed

แล้วจะจับกำนันยังไง มีมวลชนอยู่ด้วยมากมาย
ขอบคุณครับ

noomyonghi

นายเข้ม นายยอดมากเลยล้มเสี่ยได้แล้ว

peddo

พลิกล็อกหึกมุมไปได้ ผมเข้าใจว่ากฎหมายไทย เกิน 18 ก็โอแล้วนะครับ แต่ที่หมวดต้องระวังคืคลิปจะถึงมือน้องเลนส์ตะหาก ขอบคุณครับ

Rick-Brownman

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

sushinmana

เรื่องนี้บู๊เต็มอีกแล้วนะครับ สงสารหมวดจริงๆ โดนรู้ทันแผนซะแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ

ปล.. เมื่อไหร่หมวดจะได้กะนักข่าวซะทีนะ