ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 8 เรื่องไม่คาดฝัน

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 14, 2016, 04:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon66

จะเรียกว่า คู่อะไรดี
คู่กัด คู่แล้วไม่แคล้วกัน คู่กรรม คู่โหด มัน หวาน

the_nation

เอสโซ่ หนองป่า

Tonpera

เรื่องนี้คอยอยู่เลยครับ ชวนติดตามตลอด เข้มข้นมาก

tomato999

Wrsu

ตามลุ้นมาก ฉากบู้สนุกดี มีแอบฮา

××Mon××

กว่าจะรอดออกมา หมวดเข้มก็อ่วมพอดูเลยนะ

grindsaw

แนวสืบสวนก็ได้อยู่นะ นี่แนวเสียวถ้าเนื่อเรื่องแน่นคนอ่านคงปวดหัว

mrcat2019

เนื้อเรื่องเข้มขึ้นทุกตอนเลย

xxxnana

นับถือคนแต่ง...สุดยอด..ใช้คำได้ดี..น่าตื่นแต้น..

Nawat Rodwan

โดนจับได้ซะแล้ว จะรอดไหมเนี่ย ลุ้นครับ

ninew159

พอบอกซ่อนแหลกนี่ผมรีบมาเม้นต์เลยครับ5555 เรื่องสืบสวนไรต์เตอร์ทำได้ค่อนข้างดีตามแบบสไตล์หนังแอคชั่นฮอลลี่วู้ดนะครับ แต่ถ้าเป็นแนวสืบจริงๆอย่างเชอร์ล็อกนี่คงไม่ผ่าน แต่มันก็ไม่้หมาะกับเรื่องนี้อยู่ดี55555

bbkja555

Au Nanma

เนื้อเรื่องสนุก ชวนติดตาม ลุ้นระทึกทุกตอนครับ

On-Son