ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

snoopyai

นายโป้งวางแผนอะไรเนี่ย ติดตามติดตาม

7sins

กลับมาอ่านผลงานยังดีเยี่ยมอยู่เหมือนเดิมเลยครับ

yae1983

สนุกมาก รู้สึกเหมือนมีส่วนร่วมในเนื้อเรื่องไปด้วย อิน

sthanach

"รู้จักซิวะ แล้วโปรแกรมนี้คือยังไง" [ผมยังไม่เคยเล่นโปรแกรมนี้นะเนี้ย ต้องลองเสียแล้วครับ อิอิ]

jubjub00

ตอนแรกที่เห็นเรื่องนี้ก้งงกับชื่อเรื่อ่งเหมือนกันว่าตัวเอกต้องตัดสินใจอะไร
แต่กลายเป้นว่าเป้นตัวเลือกที่ให้ผู้อ่านโหวตเป็นการสนุกระหว่างผู้เขียนกับผู้อ่านที่สนุกดี
เนื่อเรื่องต่างๆก็ยังคงมีคุณภาพน่าติดตามเหมือนเรื่องอื่นๆของท่าน ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนำผลงานมาให้อ่านเสมอนะครับ

zazamak

::YehYeh:: ติดตามมาตั้งแต่ภาคแรก มันส์มาก ขอบคุณเรื่องดี ๆ มาอีกแล้วครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Patayahahay

::JubuJubu::ขอบคุณครับ อ่านสนุกดี ต้องเป็นแป้งแน่ๆ

aey11

serendipity

ยิ่งอ่านก็ยิ่งเพลิน สนุกทุกเรื่องเลย ขอบคุณค่ะ

flask

::Horror::
นายโป้งน่ากลัวอ่ะ  สโตกเกอร์ตัวจริงของแป้ง

plct383

ไม่ได้ติดตามซะนาน ยังสนุกเหมือนเดิม

Killmuss

เพิ่งเข้ามาอ่านเรื่องนี้ ตามมาจากรักยม กับหมอผี
รู้สึกว่าเรื่องนี้จะบรรยายฉาก18+ได้ถึงใจน้อยกว่า2เรื่องด้านบนนะฮะ

skyrider