ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

rains

สนุกมากๆครับ เข้าเว็บมารออ่านผลงานท่านทุกวันวันละหลายๆรอบเลย รอติดตามตอนต่อๆไปอยู่นะครับ  ::Thankyou::

pad1983

::Beggar:: ::Horror::ยังห่วงอยู่ว่าจะยังไม่ว่าง เสร็จธุระแล้วช่วยเรื่อง รักยม กับxo ด้วยครับ

redwarthai

น่าติดตามและชอบที่ให้แสดงความคิดเห็น

yu_ei

รับไปเลยย อย่างน้อยได้พวกไว้หน่อย แต่เมียเรา เราไม่ให้หรอก ไว้ใช้แว่นยิงไอโป้ง ฝังความจำมันว่าได้เอาแป้งก็พอแล้ว จัดฉากอีกนิดนึง สบายปายยบ

ultrasonic

br007

ขอบคุณครับ

ตอนนี้อยากตามน้องแอลครับ
ส่วนข้เสนอของโป้ง ไม่รับดีกว่าไหมครับ อันตรายจริงๆ

Woodty Say

::Orz::ติดตามอยู่ครับ กำลังได้ลุ้นเลย

snoop.pet

bestbay

555 ผลกลับมองว่าไหนๆ โป้งมันจะเล่นแล้วก็เล่นไปก่อน สะใจดีครับ

darkwingzzz

อะ ซ่อนมาก็ต้องตอบก่อน เพื่อไม่ให้สะดุด 555 ตอนที่แล้วจำไม่ได้ว่าตอบหรือเปล่า แต่โหวตไปข้างหื่นน้อย เหอๆๆๆ แหม่ไม่ใช่หื่นจัดอย่างคนเขียนนิ อิอิ

chriooth1996

ของของเรา อย่าให่คนอื่นได้เชยชม เราต้องได้ดูคนเดียว ฮะ ฮะ ฮ่าๆๆๆ

sotimez

attosang

แป้งแน่นอนครับ 
สำหรับผมโหวตรับครับเพราะหากผมรู้ว่ามันจะทำอะไรจะได้เตรียมตัวป้องกันล่วงหน้าได้

darksuper

zaubers