ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

intanianoi

neuneu

คุณโป้งนี้ไว้ใจไม่ได้นะจะมาวุ่นวายกับเมียๆของเรานะ ปฏิเสธไป แล้วไปจัดน้องแป้งออกสือเลย

chinza

warone07

ตอนใหม่สนุกดีครับ เป็นกำลังใจให้เขียนเรื่อยๆครับ

tropico18

้นายโป้งนี้น่ากลัวจริง ๆ

ฮาเร็มมีสะเทือน

gigantic

จินตนาการท่านแอสต้องบอกว่าเยอะมากจริงๆ ขอบคุณครับ

pandazaa

ห้องใครกันนะคุ้นๆ อาจจะเป็นห้องแป้งก็ได้นะ

jatumongkol1

สรุปแป้งนี้นิสัยยังไงกันแน่
ขอบคุณมากครับ

yuta279

แผนของโป้งน่าจะเป็นการวางแผนแบล๊กเมล์เรื่องที่แป้งขายวิว แล้วก็จัดการกับแป้งซะแน่เลย อย่าไปยอมมันนะครับ

mai_mai

::WooWoo::ตามมาลุ้นต่อครับ ขอบคุณครับ

lucyjung

ผมว่าน่าจะเป็นของแป้ง. อยากดูแผนร้ายแล้วครับ

leader502

คบกับเพื่อนแบบไอ้โป้ง เดี๋ยวจะเสียทีมันนะ นายหนุ่ม
ตอนนี้ได้ฟัดสองสาวแล้ว อย่าไปสนใจ รีบๆเลี่ยงจากไอ้คนนี้ซะ

jamom

คนคนนั้นคือแป้งสินะ ช่วงนี้มาไวนะครับ ว่าแต่ผมรอ XOอยู่นะครับมาเมื่อไรซื้อเมื่อนั้นครับ

5969sp

ขอบคุณครับ.รักท่านเเอดที่สุดขอมาไวไวบ่อยบ่อยเเบบนี้นะครับผม