ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

laoslao

ตกลงเลย

chokaku

เขียนเรื่องราวได้สุดยอดมากครับ ตามมานานครับ

tomato999

chana

บางครั้งเราก็ยอมอดเปรี้ยวไปกินหวานนะครับ

chon20r

ขอบคุณครับ มีทางเลือกหลากหลายก็ดีงีละนะ

AssPsyCho TV

glockglack

ตามอ่านมาหลายเรื่องแล้วครับ สุดยอด

panu98765panu

เพิ่งเริ่มอ่านครับ สนุกดี สาวๆน่ารัก

mamy

ไอ้โป้งนี่ไว้ใจไม่ได้ ถ้าคบสักวันก็คงโดนมันหักหลังแน่

ขอบคุณมากครับ ท่าน

moopc123

Baron Pok

เรื่องไรจะไปร่วมมือกับไอ้โป้งมันความฝันฮาเล็มหายไปเลยนะเว้ยยยย ::ChuChu::

Knight Templar

กลับมาติดตามผลงานเก่าๆ อ่านกี่ครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิม

manzaao

bigsword