ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระดังงานรนไฟ ตอนที่ 3 (ก๊อบมามี 5 ตอน)

เริ่มโดย wgis, ตุลาคม 19, 2009, 05:53:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

หลังจากเราอาบน้ำทำความสะอาดควยกับหีให้กันแล้ว ผมทำท่าว่าจะออกจากห้องน้ำ พี่แตงก้อรีบดึงควยผมไว้พร้อมกับบอกว่า "ใหนดูก่อนสะอาดจริงหรือป่าว" แล้วเธอก้อก้มลงไปดูดควยผมส่งท้ายจนควยผมแข็งขึ้นมาอีกรอบ ผมไม่รอช้ารีบอุ้มเธอไปที่ห้องนอน เดินโทงเทงควยชี้โด่ไปเลย ผมค่อยๆ วางเธอลงบนที่นอน ค่อยๆใช้ฝ่ามือทั้งสองลูบไล้ตามร่างเธอ สองเต้าอันอวบอิ่ม เรียวขา ร่องหรืบ กลีบแคมหี ติ่งแตด เราสบตากันส่งยิ้มให้กัน เธอสวย สวยมาก เวลาเธอยิ้มเธอมีเสน่ ใครได้เธอมาครอบครองคงยอมตายเพื่อเธอแน่ เวลาที่ผมลากนิ้วผ่านติ่งแตดเธอจะสะดุ้งยกก้นลอยตามมือทุกครั้ง เหมือนกลัวว่านิ้วมือผมมันจะหนีจากหีเธอไป ส่วนเธอก้อเอามือมาจับควยของผมรูดเล่นจนมันพองเต็มมือเธอ เรานอนกอดก่ายกัน ดูดปากกัน ปรุกอารมย์ให้กันและกันจนเริ่มเงี่ยนด้วยกันทั้งคู่ จนลืมไปเลยว่าไม่ได้ปิดประตู รูหีเธอเริ่มขับน้ำออกมาอีกรอบ และใหลออกมาแบบไม่มีทีท่าว่าจะหมด ผมเริ่มไซ้ซอกคอที่งามระหงษ์ ดูดนม ใช้ลิ้นไล้เลียต่ำลงมาเลื่อยๆ มาถึงสะดือลากลิ้นวนรอบสะดือ 4-5 รอบ ลากลงไปเลื่อยๆ ผ่านดงหมอยที่เป็นกระหย่อมเล็กๆ สวยงาม เลยไปจนถึงแคมหีสีชมภูแล้วใช้ลิ้นสะกิดติ่งแตดนิดหน่อยเพื่อเป็นการเตือนว่าพร้อมแล้วนะ เวลาที่ลิ้นโดนติ่งแตดเธอจะยกก้นลอยสูงมากพร้อมกับครางเสียงดังแบบไม่กลัวใครได้ยินเลย "โอ้วววว.....ซีด......โอ้วววว.....ซีด......เสียว...เสียวจังเลย....พี่ขอดูดควยหน่อย......อูยยยยย....ทั้งเสียว...ทั้งคัน" "พี่แตงคันอะไรหรือ" "คันรูหี...คันแตดนะสิ....อูยยย..ซีดดดด...ไม่น่าถามเลย เอาควยมาเร็วพี่อยากดูดอยากกิน...โอ้ววว....จะกิให้หนำใจเลย" แล้วเราก้อพลิกตัวเป็น 69 พี่แตงอยู่บน พอเธอคว้าควยผมเข้าปากได้เท่านั้นแหละเธอกระทอกปากเย็ดควยผมอย่างเมามันเลย ผมก้อละเลงลิ้นใส่แตดพี่แตง จนรูหีเธอขับน้ำเงี่ยนออกมาอย่างท่วมท้น "โอ้ววว...ใหญ่...แตกแล้ว...แตกแล้ว...พี่น้ำแตกอีกแล้ว.....โอ้ววว...ซีดดด..." ส่วนเธอก้อเร่งใช้ปากกระทอกควยผมจนน้ำควยเกือบแตก "พี่แตง...พี่แตง..พอก่อน..พอก่อน...อูยยยย...ซีดดด...ไม่ใหวแล้ว...โอยยย..น้ำจะแตกแล้ว" "เย็ด..เย็ดพี่เถอะ...ใหญ่เย็ดหีพี่เลย....อูยยยย...ซีดดดด..." ผมจับขาพี่แตงสองข้างแบะออกแบบแยกออกทางด้านข้างซี่โครงแล้วเอาหมอนมารองก้นให้สูงขึ้น แล้วผมก้อรีบจับควยยัดใส่รูหีเธอพร้อมกับกระแทกควยครั้งเดียวมิดด้ามเลย พี่แตงสะดุ้งสุดตัวตาเหลือกค้างแบบเสียวสุดๆ "โอ้วววว...ถึงมดลูกเลย...เสียว...ซี้ดดดด....แรงๆเลย...โอ้วววว...โอ้วววว...โอ้วววว..."เธอร้องครางตามจังหวะที่ผมกระแทกควยลงไปในรูหีของเธอ เสียงโหนกควยกับโหนกหีกระทบกันพร้อมกับเสียงเสียดสีของลำควยกับรูหี ซึ่งฟังแล้วมันกระตุ้นอารมย์เงี่ยนเพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณ ป้าบๆๆๆๆๆ.....แจะๆๆๆๆๆๆ...ป้าบๆๆๆๆๆ.....แจะๆๆๆๆๆๆ...ผมเย็ดเธออยู่ในท่านี้ประมาณ 5 นาที เธอก็น้ำแตกอีกรอบ "เร็วๆ ใหญ่ แรงอีกๆ....โอ้วววว....โอ้วววว...แตก....แตกแล้ว....โอ้วววว..แตกแล้ว....อ่าสสสสสสส.....น้ำพี่แตกอีกแล้วใหญ่" "พี่แตง ทำน้ำแตกเร็วจัง" "ก้อเย็ดท่านี้ ลำควยของใหญ่มันครูดเม็ดแตดพี่ตอลดเลยอ่ะ" "โอ้ววววว...ใหญ่เปลี่ยนท่านะ....พี่อยากทำเอง" ก่อนเปลี่ยนท่าผมกระแทกควยลงไปอีก 2-3 ที "ใหญ่นอนลงเร็ว พี่อยากทำเอง" พอทุกอย่างลงตัว เธอก้อขึ้นมานั่งยองๆบนตัวผม แล้วเธอก้อจับควยผมยัดเข้ารูหีเธออีกครั้ง ครั้งนี้ดูอารมย์เธอร้อนแรงมาก เธอโสกควยผมด้วยรูหีอยากหนักหน่วงและรุนแรง โดยที่ไม่กลัวว่าควยผมจะหักคารูหีเธอเลย ช่วงที่เธอโสกควยผมอยู่น้ำหีเธอก้อใหลเยิ้มลงมาที่ประโปกผมเต็มไปหมด ผมเอื้อมมือไปช่วยขยำนมเธอเพื่อช่วยสร้างควมเสียวให้เธอ แล้วเธอก้อกระแทกหีลงมาแรงๆอีก 7-9 ครั้งผมก้อน้ำแตกใส่รูหีเธอเป็นครั้งที่ 2 ส่วนเธอก้อน้ำแตกพร้อมกับผมอีกครั้ง "เร็วๆ เลยพี่แตง....โอ้วววว....โอ้วววว...แตก....แตกแล้ว....โอ้วววว..น้ำแตกแล้ว....อ่าสสสสสสส....." "ใหญ่รอพี่ด้วย...อ้าๆๆๆๆ..." ป้าบๆๆๆๆๆ.....แจะๆๆๆๆๆๆ...ป้าบๆๆๆๆๆ.....แจะๆๆๆๆๆๆ..."แตกแล้ว....โอ้วววว..แตกแล้ว....อ่าสสสสสสส.....น้ำพี่แตกอีกแล้วใหญ่....โอ้วววว...ซี้ดดดดด....สุดๆไปเลย...อ่าาาาาา" แล้วเราก้อนอนแผ่หงายกางแขนกางขาแผ่หลาทั้งคู่ ได้ยินแต่เสียงหอบเหนื่อยของเราสองคน พอหายเหนื่อยเราก้อลุกนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินไปเข้าห้องน้ำกัน แต่ "อ้าวต้นกลับมานานหรือยังลูก" พอได้ยินเสียงพี่แตงทักต้น ผมสะดุ้ง หัวใจเต้นแรงมาก แรงกว่าตอนที่เย็ดกันเสร็จใหม่ๆอีก "ต้นกลับมาตั้งนานแล้วแม่" "ได้หนังอะไรมาดูมั่ง" "ตอนนี้ไม่มีหนังใหม่เลยแม่ ต้นก้อเลยเช่ามาเรื่องเดียว" "อืม" เสียงพี่แตงตอบกลับ แต่ที่ทำให้งงมากๆ ก้อคือน้ำเสียงของสองแม่ลูกคุยกัน ทำไมไม่มีอาการตกใจ หรือแปรกใจอะไรเลย เค้าคุยกันเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วพี่แตงก้อเดินไปเข้าห้องน้ำก่อน ส่วนผมนั่งรออยู่ข้างนอกที่โต๊ะกับข้าว ผมเห็นพี่แตงยิ้มให้ต้นตอนเดินไปที่หัองน้ำ ส่วนต้นก้อยิ้มรับพร้อมกับยักคิ้วให้เธอเป็นการตอบรับแบบรู้กัน มันทำให้ผมสับสนมากกกก. ผมกับต้นมองหน้ากัน ผมทำหน้าตาแบบงงๆ คิ้วขมวด แต่ต้นซิ กลับยิ้ม ยักขิ้วให้ผม พร้อมกับยกนิ้วโป้งให้ "เป็นไงพี่ แม่ผมโอเคไม๊" ผมใจชื้นขึ้นมาเยอะเลยที่ได้ยินต้นพูดแบบนั้น แต่ผมไม่ตอบ ผมยิ้มแบบคนที่ความสุขพร้อมกับยกนิ้วโป้งให้ เป็นอันว่ารู้กัน พี่แตงเดินออกมาจากห้องน้ำเธอนุ่งกระโจมอกด้วยผ้าเช็ดตัวผืนสั้น แค่ปิดก้นที่กลมงอนหน้าอกอันอวบอิ่มของเธอเท่านั้น ส่วนที่ปราศจากผ้าเช็ดตัวมีหยดเกาะติดอยู่เห็นแล้วได้อารมย์มาก จนเกือบจะทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีกรอบ เธอส่งยิ้มให้ผมกับต้นแบบคนที่มีความสุขที่สุดในโลก แล้วเธอก้อบอกกับผมว่า "พ่อยอดชู้ไปอาบน้ำได้แล้ว" เธอพูดแบบไม่เกรงใจต้นเลย ผมงงจริง ตอนที่ผมกำลังอาบน้ำผมได้ยินเค้าสองคนคุยกันแต่ไม่ดังมาก "แม่ขอบมากนะจ๊ะลูกรัก" "ก้ออย่างที่ต้นบอกนั้นแหละแม่ ถ้าแม่จะไปมีอะไรกับคนอื่น ต้นไม่โอเคด้วยหรอก แต่สำหรับพี่ใหญ่ ต้นไฟเขียวให้เลย" "ทำไมกับใหญ่ต้นถึงให้แม่ได้ล่ะ ต้นไม่หึงหรอ" "พี่ใหญ่เค้าเป็นคนดีแล้วก้อโสดด้วย ถ้าเป็นคนอื่นแม่อาจจะหลอก หรือไม่ก้อเป็นเมียน้อยต้นยอมไม่ได้" "แล้วลูกทำใจได้หรือป่าว" "ได้ซี่ ผมก้อเย็ดกับแม่ตอนที่พี่ใหญ่ไม่อยู่ไง" "แต่ใหญ่เค้ารู้เรื่องของเราแล้ว แม่บอกเค้าเอง" "แล้วพี่ใหญ่จะรับได้หรือแม่" "ไม่รู้สิ แต่ช่างมันเถอะแม่แคร์หรอก ไม่มีพันธะต่อกัน ไม่ต้องเป็นสมบัติของใคร ก้อดีไม่ต้องคิดมาก หายเงี่ยนก้อกลับบ้าน ต่างคนต่างไป ก้อแค่นั้น" ผมฟังแล้วมันทำให้ผมรู้สึกไม่ดีเลย ผมรู้สึกว่าผมเอาเปรียบเธอ ทำเหมือนกับว่าเธอเป็นอีตัว แล้วผมก้อพูดพร้อมกับเดินออกจากห้องน้ำ "พี่แตงกับต้นไม่ต้องคิดมากหรอก ผมจะคอยอยู่ข้างๆเอง แล้วผมก้อไม่ถือสาเรื่องของพี่แตงกับด้วย ให้ผมเป็เพื่อนก้อได้" แล้วพี่แตงก้อพูดตัดบทแบบไม่อยากคิดอะไร "นี่ก้อสายมากแล้วตลาดคงวายหมดแล้วแหละ เย็นนี้คงไม่มีกับข้าวไปขายแล้วแหละ" "เหนื่อยก้อพักสักวันก้อได้แม่" ต้นบอกกับแม่ แล้วพี่แตง ก้อเป็นคนเริ่มต้นเป็นคนแรกสำหรับ สองรุมหนึ่ง กับเซ็กศึกสายเลือด.

johnywalker

ญ. ใจกว้างขนาดนี้ พระเอกของเราจะทำไงเนี่ย สนุกจริงครับ