ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 05 ยูระอยากมีกิ๊ก??

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 20, 2016, 07:58:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

มาเช็คชื่อครับ เรื่องนี้เหมือนจะเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว หมายถึงตอนเก่านะครับ ขอบคุณทั่นพัดลมครับ ::YehYeh::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

marchch

chatalinee

ติดตามเรื่องนี้มาทุกตอนเลยคับ ยังสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณคับ

stupid_dull

testseven

เริ่มติดใจแล้วแต่สามียังไม่เก่งพอ  เลยอยากได้ตัวอย่างอื่นสนะ
ว่าแต่พี่สามีจะได้แอ้มไหมนั้น (เห็นมาบอกบ่อยๆ ให้พี่ช่วยสอนได้)
จากการ์ตูนสอนหญิงจะกลายเป็นแนว NTR ไปแทนหรือไม่เนี้ย (ฮา)

NNNz123

เช็คชื่อจ้า

ความคิดแบบนี้คือจุดเริ่มต้นของการนอกใจ ฮ่าๆ

hotamaru

มีเช็คชื่อด้วย ยกมือเข้าคาบ "มาค้าบบบบ" ก่อนเลยละกันนะ
เริ่มมีการคิดนอกใจกันแล้วคู่นี้ จะเป็นไงต่อไปนะติดตามๆ
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

ijuinrei

ได้เมียแบบนี้ชีวิตมีสุขแน่ๆเลย  แต่ขออย่าเป็น ntr ตอนจบนะงืมๆ

Isadis

ลายเส้นคุ้่นๆมากเหมือนเคยเจอใน มังงะ ด้านสว่วาง