ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 05 ยูระอยากมีกิ๊ก??

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 20, 2016, 07:58:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

(จิ๋ว)

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2016, 08:21:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2016, 08:17:39 ก่อนเที่ยง
ิอ๊าง...ยูระ-จังเป็นเมียที่น่ารักจัง เหมือนเมียใครหว่า  ::Hmmm::

ระวังน้า ท่านพี่พัดลมระวังเจ๊จิ๋วคิดมีกิ๊กนะ  ::HoHo::

ปล.อ่านแล้วรู้สึกดี เหมือนชีวิตจริงเลย

2 นาทีเสร็จนะรึครับ  ::Oops:: ::HoHo::

คิดมีกิ๊กไม่ว่า แต่ถ้าจะมีจริงๆ ขอ สาวๆ สวยๆ น่ารักๆ ละกัน เผื่อได้แจม  ::Shy::

มันจำเป็นต้องนับใช่ไหมคะ  ::Evil::

นับนาที หรือนับจำนวนคนค่ะ..

::HoHo::

หนูไม่มีกิ๊กนะ  หนูมีแต่เพื่อนคุย  กับเพื่อนเล่น...

ส่วนเพื่อนสาวอ่ะ  ติดไว้ก่อนนะ เดี๋ยวจะจินตนาการให้ ...

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

megazawa

sexontheroom

komoe

อยากรู้จังครับว่าจะมีกิ๊กไหม
ต้องขอดูต่อครับ
ขอบคุณครับ

felintiam

darkofangelzero

ดูๆก็เหมือนเเค่อารมณ์อยากเจอ อยากมีกิ๊กบ้าง เอาเข้าจริงคุณเธอคงไม่กล้าทำหรอก(ถ้ามาโคโตะเวลอัพเรื่อยๆล่ะนะ)

ปล.ในชีวิตจริง ช่วงนี้อย่าว่าเเต่กิ๊กเลย เมียก็ไม่มี งานก็เพิ่งได้ ::Orz:: ::Crying:: ชีวิต...

darkofangelzero

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2016, 01:16:42 หลังเที่ยง
ดูๆก็เหมือนเเค่อารมณ์อยากเจอ อยากมีกิ๊กบ้าง เอาเข้าจริงคุณเธอคงไม่กล้าทำหรอก(ถ้ามาโคโตะเวลอัพเรื่อยๆล่ะนะ)

ปล.ในชีวิตจริง ช่วงนี้อย่าว่าเเต่กิ๊กเลย เมียก็ไม่มี งานก็เพิ่งได้ ::Orz:: ::Crying:: ชีวิต...
เอิ่ม ครั้งเเรกมันไวพอเข้าใจ เเต่ครั้งสองยังไปไวเหมือนเดิม....ตกลงเอ็งเวลไรกันเเน่ฟ่ะ อย่าบอกนะเก็บเวลตั้งนานเพิ่งได้เวล3?