ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ชาย-น้องสาว ด้วยรักและผูกพันธ์(ตอนที่4)

เริ่มโดย GAMA, กรกฎาคม 17, 2022, 07:09:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

ตอนที่ 4

น้องสาวของผมไปอยู่กับเฮีย ต. ก็นับเวลาหลายปีเลยครับ

เฮีย ต. ให้น้องสาวผมไปทำงานอยู่ในทีมผู้ติดตามของเฮีย เวลาไปติดต่องานที่ต่างจังหวัด และถ้าได้นอนค้างที่ต่างจังหวัดก็จะได้เย็ดกันได้ด้วย

น้องสาวผมทำหน้าที่ติดต่อลูกค้า,นัดคิว คล้ายๆเลขาฯ แต่ไม่ทำงานถึงขั้นเป็นเลาขาฯเต็มตัวขนาดนั้น และก็มีเงินเดือน มีที่พักให้

แต่งานอีกด้านหนึ่งของน้องเอก็คือเป็นเด็กเสี่ย พูดง่ายๆก็คือเมียน้อย น้องเอติดใจเฮีย ต . เลยยอม เพราะเฮีย ต. ก็ดูแลน้องเอเป็นอย่างดี

เฮีย ต. มีเมียอยู่แล้ว มีลูกอีกสาม แต่เฮีย ต. เป็นคนมีความต้องการสูง เมียแกให้ไม่ได้มากนัก เลยยอมให้เฮียมีเด็กได้ แต่เงื่อนไขคือ  ห้ามท้อง ห้ามติดโรค

ที่สำคัญ เฮียไม่ได้มีแค่น้องสาวผมคนเดียว เฮียมีเด็กอยู่แล้วอีกคนหนึ่งแล้ว ชื่อ ตาล  คนนี้ผมเคยเจออยู่ครั้งสองครั้ง ช่วงตอนมาส่งน้องสาวผมแวะมาเอาของที่ห้องพักผม

เฮีย ต. พาน้องผมไปตรวจโรคที่คลีนิคฯ แล้วก็หมอฝังยาคุมให้น้องสาวผมครับ เพราะเฮีย ต. เขาชอบเย็ดสดแตกใน

หลังจากฝังยาคุมแล้ว ก็ถึงเวลาที่เฮีย ต. เย็ดน้องเอแบบไม่มีถุงยางอนามัยขวางกั้น น้องสาวของผมไม่เคยถูกเย็ดสดมาก่อนเลย คืนนี้ก็เป็นครั้งแรก

น้องเอกับเฮียก็แก้ผ้าเข้ากอดจูบกันเหมือนทุกครั้งที่เย็ดกัน แต่ครั้งนี้นั้นกลับแตกต่างออกไป เพราะไม่ได้เตรียมถุงยางอนามัย เป็นคืนที่น้องเอกำลังได้ลองเย็ดสด ซึ่งสร้างความตื่นเต้นให้กับน้องเออยู่ไม่น้อย

เฮีย ต. กอดจูบซุกไซร้ซอกคอน้องเอ และน้องเอก็กอดจูบซุกไซร้เฮียกลับ เพราะเย็ดกันบ่อย จึงรู้จังหวะรุกรับกันเป็นอย่างดี

พอเฮียก้มลงดูดเลียตรงหัวนม น้องเอก็แอ่นอก ด้นเต้านมขึ้นอย่างอัตโนมัติ เฮียดูดเลียซุกไซร้นมของน้องสาวของผมสลับไปมาทั้งสองเต้า

น้องเอ:"อูยยยยย อาาาาาา ผัวขาาาาาาาา"

น้องสาวของผมร้องครวญครางออกมาอย่างมีความสุข มันรู้สึกเสียวซ่านไปทั้งตัวตั้งแต่ปลายหัวนมลงไปถึงหี

เฮีย ต. รู้ว่าน้องเอกำลังเงี่ยนหงี่ ก็ลากลิ้นลงไปวนซุกไซร้ที่รอบๆสะดือและท้องน้อย แล้วลากลิ้นวนลานลงไปที่ร่องหีของน้องสาวของผม

น้องเออ้าขาออกเพราะความเงี่ยนหงี่ พอลิ้นของเฮียแตะเข้าที่เม็ดแตด ความเสียวก็ยิ่งเพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณ น้ำหงี่ไหลที่ไหลซึมออกมารออยู่แล้ว ก็ยิ่งไหลเอ่อออกมาจนหีแฉะไปทั้งร่อง

แต่เฮียก็ยังไม่เลียหีน้องเอไม่หยุด จนแน่ใจว่า น้องเอพร้อมที่จะโดนควยเอ็นดุ้นยัดเข้ารูหีแบบสดๆแล้ว

เฮีย ต. ก็ค่อยๆเอาหัวควยมุดเข้ามาในรูหีของน้องสาวของผมอย่างช้าๆ

น้องสาวของผมเล่าให้ฟังว่า ครั้งแรกที่เฮียสอดใส่ดุ้นควยเข้ามาในรูหีนั้น รู้สึกถึงเนื้อแนบเนื้อ มันรู้สึกฟินมากๆ

รูสึกได้ถึงหัวควยที่กำลังมุดเข้ามาในรูหี และเงี่ยงควยที่กำลังมุดเข้ามา ครูดเข้ามาตามผนังรูหี

น้องเอของผม เสียวแทบจะเสร็จซะให้ได้ เพราะเฮียยัดดุ้นควยสดใส่เข้ามาอย่างนุ่มนวลเหลือเกิน จนน้องสาวของผมรู้สึกได้ถึงความคับแน่นและเงี่ยงควยบานๆที่ครูดเข้าตามผนังรูหี จนหัวควยกดเข้ามาจนหยุดกึกสุดตรงปากมดลูก

ระหว่างนั้น น้องสาวของผมก็ดูดลิ้น จูบปากแลกลิ้นกับเฮีย ต. ไปด้วย

แต่ความรู้สึกทั้งหมดของน้องสาวของผมนั้น กลับโฟกัสไปที่รูหีล้วนๆ เพราะเป็นความรู้สึกที่แปลกใหม่แบบเนื้อแนบเนื้อ และรูหีได้สัมผัวกับดุ้นควยที่หัวเงี่ยงบานๆแบบแปลกๆที่ไม่เคยได้รับรู้มาก่อน รสชาติมันช่างแตกต่างกับตอนที่เย็ดกันโดยใส่ถุงยางอนามัยอย่างสิ้นเชิง

ช่วงที่เฮียขยับดุ้นควยมุดเข้ามาและถอนออกไป น้องเอรับรู้ถึงรูหีที่สัมผัสเงี่ยงควยที่มุดเข้าออกทุกครั้งที่เฮียกระเด้า มันช่างเสียวซ่านแบบสุดๆ เสียวจากรูหีขึ้นมาจนถึงสมองเลย

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ

เฮีย ต.เพิ่มเริ่มขยับซอยกระเด้า เสียงดุ้นควยที่กระเด้ามุดเข้าออกรูหีอย่างเป็นจังหวะเบาๆ น้องเอก็ถึงกับเสร็จกระตุกขมิบรูหี เสียวเกร็งไปทั้งตัวทันที

ส่วนเฮียเองก็รับรู้ถึงความเสียวเสร็จของน้องเอ จากการกอดรัดและมือบีบเกร็งที่ต้นแขนของเฮีย ต.

เฮียได้แต่ยิ้ม แล้วก็ยังกระเด้าซอยดุ้นควยเข้าออกรูหีของน้องสาวของผมต่อ เสียงแจ่ะๆจากดุ้นควยที่มุดเข้าออกรูหีก็ดังขึ้นมาอีกครั้งพร้อมกับเสียงร้องครางเสียวของน้องสาวของผม

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ

"อาาาาา อาาาาา อาาาาา ซี้ดดดดดดด อาาาาาาาา"

ตอนนั้นน้องเอได้แต่นอนกอดเฮีย ต. ร้องครางเสียว หลับตาพริ้ม รับรู้ถึงความเสียวจากเงี่ยงควยบานๆของเฮีย ต.

แต่เฮีย ต. ก็ไม่ยอมให้น้องสาวของผมเสียวแค่รูหีอย่างเดียว ได้กอดจูบซุกไซร้ไปทั้งตัวน้องเอระหว่างที่ซอยกระเด้า

แลบลิ้นดูดเลียหัวนม ซอกไซร้เต้านม แล้วซุกไซร้ซอกคอ จูบปากแลกลิ้นน้องเอ แล้วลากลิ้นลงไปซุกไซร้ที่ซอกนมทั้งสองเต้าต่อ

มาที่นี้น้องสาวของผมถึงกับเสียวไปทั้งตัว แล้วก็กระตุกเสร็จไปอีกรอบ แต่เฮีย ต. ก็ไม่หยุด ยังคงกระเด้าควยและซุกไซร้เล้าโลมน้องเอต่อไปไม่หยุด

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ

"อาาาาา อาาาาา อาาาาา ซี้ดดดดดดด อาาาาาาาา"

เสียงควยกนะเด้าหีกับเสียงร้องครางของน้องเอดังแค่ไหนนั้นไม่ทราบ เพราะน้องเอได้แต่ร้องครางเสียวไม่หยุด

และเฮีย ต. ก็เริ่มกระเด้าแรงขึ้นๆ ซอยดุ้นควยเข้าออกรูหีถี่ๆขึ้นและแรงขึ้น น้องเอก็ยิ่งร้องครางเสียวหนักขึ้นไปอีก

ทีนี้น้องเอก็ถึงกับกระตุกเสร็จ น้ำหงี่ไหลทะลักออกมา พร้องกับความเสียวแบบสุดๆ

และเฮีย ต. ก็รู้ว่าน้องสาวของผมเสร็จเป็นครั้งที่ 3 แล้ว ถ้าเฮีย ต. ยังเย็ดแบบคุมจังหวะไปเรื่อยๆแบบนี้ น้องสาวของผมอาจจะเสร็จเสียวต่อๆไปแบบไม่หยุด อาจจะถึงกับช๊อคคาดุ้นควยได้

เฮียก็รีบทำตัวเองให้เสร็จ รีบกระเด้าซอยควยอัดรัวถี่ๆ เสียงตั่บๆๆ ดังไปทั่วห้อง พร้อมกับเสียงร้องครางเสียวของน้องสาวของผม

ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ

"ซี้ดดดดดดด   อาาาาา อาาาาา อาาาาา ซี้ดดดดดดด อาาาาาาาา"

จนกระทั้งเฮย ต.อัดกระเด้ากระแทกรัวเป็นชุดสุดท้าย น้องเอก็ร้องกรี๊ดออกมาอย่างดัง น้ำเสร็จไหลทะลักออกมาอย่างมากมาย

และเฮีย ต. ก็กดอัดดุ้นควยเข้ามาจนหัวควยกดติดกับรูปากมดลูก ฉีดน้ำอสุจิเข้ามาในรูหีของน้องเอ

คืนนั้น เฮีย ต. เย็ดน้องสาวผมแบบจัดเต็มเหมือนทุกครั้ง น้องเอเสร็จไปสามสี่ครั้ง กว่าเฮียแกจะเสร็จ

ตอนนั้นน้องเอรู้สึกว่าน้ำอุ่นๆพุ่งเข้าในรูหีน้อง มันพุ่งแรงเข้ามาในช่องท้องตรงโพรงมดลูก

นี่คือครั้งแรกในชีวิตที่น้องเอโดนเย็ดสดแตกใน และสัมผัสได้ถึงครั้งแรกที่มีน้ำอสุจิพุ่งเข้ามาในรูหี

น้องเอเสียวเสร็จจนแทบสลบเลยก็ว่าได้

มันเป็นความรู้สึกที่ไม่เคยเจอมาก่อน เฮียเป็นคนแรกที่ได้ ยสตน. น้องสาวของผมเลยครับ

พูดถึงเด็กอีกคนหนึ่งของเฮีย ต. ที่ชื่อ ตาล

เป็นสาวจ.อุบลฯครับ หน้าตาสวย สูงประมาณ 160 กว่า หุ่นนางแบบ อกคัพC หน้าตาประมาณนางแบบเรท x

ซึ่งคนละแนวกับน้องสาวผมเลย ผมเห็นตอนนั้นก็อยากจะลองจีบอ่ะนะ แต่โดนน้องเอเบรคว่ามีผัวแล้ว ก็ไม่ได้อะไรต่อ มารู้ทีหลังว่าผัวนั่นก็คือเฮีย ต. นั่นเอง

ที่เฮีย ต. มี ตาล อยู่แล้ว ทำไมยังจะเอาน้องสาวผมอีก ก็เพราะเฮียอยากได้เด็กหุ่นตัวเล็กๆบางๆ ผิวขาวๆ ที่เป็นคนไม่เรื่องมากบ้าง แล้วบังเอิญน้องสาวผมเป็นตามนั้นพอดีครับ

เหตุผลอีกอย่างที่น้องเอและน้องตาลสนองความเงี่ยนเฮียแก เพราะรสนิยมของเฮียที่เมียแกให้ไ่ม่ได้ คือ สวิงกิ้ง

สวิงครั้งแรกของน้องเอ ก็พร้อมกันกับเฮีย ต. กับน้องตาล ครับ แบบชาย 1 หญิง 2

น้องเอไม่เคย เลยตื่นเต้น แต่ตาลนี่เป็นสายบู๊ เข้าบิ้วอารมณ์น้องผมก่อน แนวเลสเบี้ยนเลย

แรกๆน้องเอก็เกร็งๆ แต่เมื่อโดนน้องตาลไซร้คอ ดูด เลีย ก็เริ่มคล้อยตาม น้องเอก็เริ่มกอดจูบน้องตาลกลับบ้าง

น้องเอไม่เคยกอดจูบกับผู้หญิงด้วยกันมาก่อน ก็รู้สึกแปลกๆ แต่พอเริ่มเสียว ก็เริ่มหงี่เงี่ยน ความเขินอายเมื่อตอนแรกเริ่มก็ค่อยๆหมดไป

จากนั้นเฮีย ต. ก็เข้ามาเสริม

เข้ามาเลียหีน้องเอบ้าง น้องตาลบ้าง สลับกันไป

แล้วก็เริ่มเย็ดหีน้องตาล กระเด้าซอยไปพักหนึ่ง ก็หันมาเย็ดหีน้องเอ โดยมีน้องตาลมาช่วยเล้าโลมน้องเอด้วย พอเย็ดหีน้องเอจนน้องเอเสร็จ(แต่เฮีย ต. ไม่เสร็จ)

เฮยก็หันไปเย็ดหีน้องตาลต่อ จนน้องตาลเสร็จ ก็หันกลับมาเย็ดน้องเอต่ออีก โดยน้องตาลเข้ามาช่วยเล้าโลมน้องเอด้วย พอน้องเอเสร็จอีก เฮียก็หันกลับไปเย็ดน้องตาลอีก โดยน้องเอก็ไปช่วยเล้าโลมน้องตาลกลับบ้าง

ทีนี้เฮีย ต. ก็อัดกระเด้าซอยควยรัวๆถี่ๆ จนเสร็จ แล้วฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีน้องตาล

จากนั้นเฮียก็หันมาเย็ดน้องเอต่อ อัดรัวกระเด้าซอยควยใส่รูหีน้องตาลต่อ จนเฮีย ต. เสร็จไปอีกรอบ และฉีดน้ำควยเข้มาในรูหีน้องเอ

ทั้งน้องเอ น้องตาล สลับกันโดยเฮีย ต. เย็ดสด แตกในกันไปในคืนนั้นครับ

จากนั้นก็สวิงแบบ 2 หญิง 1ชายกันเรื่อยมา แต่ไม่ค่อยบ่อย เฉลี่ยแล้วเดือนละสามสี่ครั้ง ส่วนใหญ่เฮีย ต. จะแยกสลับกันไปหาน้องสาวผมกับน้องตาลซะมากกว่าครับ

นอกจากสวิงกันเองสามคนแล้ว เฮียยังพาออกรอบสวิงกับเพื่อนๆของเฮียด้วยครับ เดี่ยววผมจะมาเล่าต่อในตอนต่อๆไป

เฮีย ต. มีกลุ่มเพื่อนสนิทอยู่สามสี่คนที่มีรสนิยมสวิงเหมือนกัน

ทุกๆเดือนจะพากันไปที่เขาใหญ่ จัดปาร์ตี้หน้ากากกัน

เฮียก็พาน้องสาวผม กับ น้องตาลไปด้วย

ส่วนเพื่อนๆของเขาก็พาคนของตัวเองไปด้วย เป็นคู่ผัวเมียจริงๆบ้าง เป็นคู่แฟน คู่กิ๊กบ้าง

น้องสาวผมไม่สะดวกใจที่จะให้เพื่อนเฮียเย็ด เฮียเองก็ไม่ได้บังคับ เลยออกรอบแบบคู่ไม่แลกครับ อย่างมากก็โดนเพื่อนเฮียเล้าโลม แต่ไม่สอดใส่

หรือโดนเฮียเย็ดท่าหมา แล้วโมกควยเพื่อนเฮียเท่านั้น

ส่วนน้องตาลจัดเต็ม โดนเพื่อนๆเฮียผลัดกันซอยเสร็จไปหลายน้ำครับ และแน่นอน ที่ต้องเย็ดสดแตกในกันหมด

หีน้องตาล นอกจากได้รับน้ำของเฮีย ต. แล้ว ก็ยังได้รับน้ำของบรรดาเพื่อนๆของเฮียด้วย

ช่วงเวลาที่น้องสาวผมอยู่กับเฮีย ก็วนอยู่กับการทำงาน กลับห้อง ดูแลปรนนิบัติเฮีย อย่างนี้อยู่หลายปี น้องสาวของเองผมก็ยอมรับได้ เพราะเฮีย ต. ก็ดูแลดีทุกอย่าง ให้เงิน ให้ที่พัก อยากได้อะไรก็จัดให้ ขอแค่เรื่องบนเตียงไม่บกพร่อง

ช่วงนั้นน้องเอ ไม่ยอมให้ผมเย็ดเลยครับ ส่วนนึงเพราะเกรงใจเฮีย อีกส่วนนึงก็เพราะผมเย็ดไม่เก่งเท่าเฮีย 555

ช่วงนั้นผมก็เฟลๆนะ แต่ก็เข้าใจ ไม่นานผมก็มีแฟนเป็นตัวเป็นตน แต่ก็ยังนึกถึงช่วงเวลาที่เย็ดกันกับน้อง แล้วก็ชอบดูหนังโป๊แนวครอบครัวโดยเฉพาะพี่น้องครับ

จนเมื่อประมาณสองปีก่อน น้องผมก็อายุมากขึ้น เด็กรุ่นใหม่สวยหุ่นดีกว่าน้องก็เพียบ แล้วเฮีย ต. ก็ไม่ได้เย็ดน้องผมบ่อยเหมือนแต่ก่อน

เริ่มห่างๆกันไป น้องคิดอยู่แล้วว่าคงอยู่แบบนี้ไปตลอดไม่ได้ เลยขอเฮียย้ายกลับมาอยู่บ้าน เฮียแกก็ไม่ได้ว่าอะไร แถมให้เงินมาตั้งตัวก้อนนึงกับรถอีกคันนึง สรุปจากกันด้วยดีครับ

ส่วนตาลอยู่กับเฮียต่อ แต่ก็ได้ข่าวว่าเพิ่งแยกจากเฮียเมื่อต้นปีนี้เอง

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

1819

น้องเอ ได้อะไรจะเสีย มาน้อยจัง แถมของเคย ได้ ใล้เคยมันสํอยู่ไม่ได้ สงสัย น้องเอ คงมีคนต่อๆไป    แล้ว สองพี่น้องจะได้ลงเอยกันไหมนะ น้องเอก็ไม่ตอดรสชาด พี่ชายแล้วด้วย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

devilzoa

แหมยังดีที่จากกันด้วยดี แถมเฮียแกใจดีด้วย