ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบื้องหลังโรงเรียนดัง [เรื่องสั้นตอนเดียวจบ]

เริ่มโดย Izuna, พฤศจิกายน 20, 2016, 11:51:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

ดหมือนที่คนอื่นๆบอกอะครับ ถ้าอ่านตามหลักความเป็นจริงมันคงขัดๆ

Izuna

อ้างจาก: darkdd1999 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2016, 08:30:25 หลังเที่ยง
ดหมือนที่คนอื่นๆบอกอะครับ ถ้าอ่านตามหลักความเป็นจริงมันคงขัดๆ

::Me?:: สไตลการเขียนเป็นแบบนี้อ่าค่ะ 55 สงสัยจะไม่ผ่าน ขอโทษนะคะ
และก็ขอบคุณที่อ่านจนจบตอนนี้นะคะ ^^  ::Thankyou::

na5556

::Thankyou:: ขอขอบคุณจินตนาการอันกว้างไกลของผู้แต่งครับท่าน

saturn

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เนื้อเรื่องแหวกทุกทฤษฏี แบบนี้ แปลก แล้วก็สนุกไปอีกแบบนึงครับ

Gumg

แต่งได้สนุกมากครับ ผมชอบภาพประกอบ ทำให้จินตนาการตามไปด้วยได้ดีครับ ผมจะติดตามงานของคุณต่อไป

likestory

จินตนาการยอดเยี่ยมเยิ้มเหมือนเดิมเลยครับ ชอบเรื่องแนวนี้ซะแล้วสิผม

Izuna :
ขอบใจนะ กลับมาอ่านเม้นในเรื่องเก่าๆเจอพอดี

diamond1