ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความต้องการกับการรอคอย(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 24, 2016, 01:22:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongrith

น่าจะมีภาคต่อนะครับ อยากรู้ว่าจูนจะเสร็จวิมด้วยรึป่าว

peat

ไม่ได้ซิ..
มันต้องมีภาคของจูนกะสาวลูกครึ่งด้วยซิครับ..ถึงจะสมบูรณ์

dwarf

ขอบคุณครับ..มีความคิดเห็นเช่นเดียวกับท่านที่ได้แสดงความคิดเห็นว่า...ไม่ควรตอนเดียวจบครับ...จุนจะเป็นอย่างไร ถ้าวิมเสนอมา  อยากเห็นตอนต่อไปนะครับ

therasak

biochem

thaint

ตอนแรกคิดว่าจะกลับมาลงเอยกับอ้อย แต่มาหักมุมตอนจบร้ายจริงนะพ่อวิม

ติดตามผลงานท่านมาโดยตลอด แต่ละเรื่องมีเนื้อหารายละเอียดที่สุดยอดเลยครับ

swss2511

Pongsathorn Weerahong

ifrost17

sthanya

fantastica

somc217

เรื่องของคุณน่าติดตามทุกเรื่อง เพราะเขียนได้สละสลวย อ่านแล้วรู้สึกเป็นธรรมชาติมาก เรื่องนี้ก็เช่นกัน
จึงขอเชียร์อีกแรงนึง ว่าน่าจะมีตอนต่อนะครับ
ขอบคุณมากๆ

swbkk

เรื่องสั้นขนาดยาว เข้มข้นด้วยเนื้อหา ดราม่าเต็มอารมณ์ แถมมีบทเสียวให้อีก ครบรสดี สามารถเอาไปขยายต่อเป็นซีรีย์สั้นๆที่สนุกได้อีกเรื่องเลยครับ

ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านกันครับ  ::Orz::

johnywalker

อ่านไปเพลินไป สนุกดีครับ ตอนแรกนึกว่าผู้ชายจะเป็นสุภาพบุรุษ อ้าว กลายเป็นว่าจะหารูลงซะงั้น แต่ก็ดีไปอย่างเพราะเหมือนมนุษย์จริง ๆ ดี ไม่ใช่นิยาย