ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 9 ปิดคดี

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 25, 2016, 03:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seatermite

ชอบเข้มกับเลนส์ สองคนนี้น่ารักมุ้งมิ้ง ลุ้นให้ลงเอยกันไวๆนะครับ

nujane_dude

จะได้ลงเอยมั้ยเนี่ย คู่นี้  ระหว่างหมวดหนุ่มกับนักข่าว

amtorff73

คดีๆนึงจัดไปตั้ง 3 ตอน ซับซ้อนจริงๆครับ
แต่เนื่อเรื่องน่าติดตามดีนะ มีปมหลายปมดีครับ

Swanzz

ซับซ่อนมีเงี่ยนงำ พาอ่านไม่เบื่อเลย ไม่บอกไม่รู้นะว่าเป็นเรื่องแรก นับถือๆ

nat2oo7

เข้มกับน้องเลนส์จะลงเอยไงนิ ลุ้นมากมายเลย

boon66

หมวดเข้มกับน้องเลนส์เริ่มมีใจให้กันแล้ว
มันค่อยๆก่อตัวเป็นความรัก ต่างจากความใคร่
เนื้อเรื่องน่าติดตามเป็นกำลังใจให้ครับ

the_nation

เสี่ยรอดแล้ว ขอบคุณครับ

เอสโซ่ หนองป่า

น้อง เลน  คงต้องเสร็จ มว.เข้ม แน่

jupiternap

neung_cm

ตอนกลาง ๆ เหมือนจะซ่อนเนื้อหาไว้ขอกลับไปอ่านอีกรอบ

Tonpera

สนุกครับ ใครจะลงเอยกับใครลุ้นเลย

tomato999

เอาไงดีหมวด..จับกดเลยไหม 555

××Mon××

ปิดคดีได้อย่างสวยงาม สมเป็นหน่วยงานมือดี สุดยอด

grindsaw

มีม็อบด้วยอิงมาจากอะไรหรือเปล่าน้าาา

mrcat2019

เช้ม เมื่อไหร่จะได้จัดเลนส์ซักที