สวิงกับเจ้านายฝรั่งและเลขาสาว cop

สวิงกับเจ้านายฝรั่งและเลขาสาว cop

• 6 ตอบ
  • 1875 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11170
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 11:09:04 AM »

เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี่มันที่เพิ่งเกิดกับผมเมื่อวันแรงงานที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่ เนื่องจากเป็นวันหยุดพนักงานบริษัทของเราหยุดกันหมด เหลือที่เข้ามาทำงานเพียงไม่กี่คน ซึ่งในที่นี้ก็มีคุณปลาอยู่ด้วย คุณปลานี่อายุประมาณ 23 ปี เป็นเลขาเจ้านายผมที่เป็นชาวต่างชาติ คุณปลาแกเพิ่งกลับมาจากต่างประเทศและเข้ามาทำงานได้เพียงเดือนเศษๆ วันนั้นประมาณบ่ายสองผมและเพื่อนรวมทั้งคุณปลากำลังจะกลับบ้าน ก็พอดีเจ้านายเข้ามา แกก็บอกกับคุณปลาว่ามีงานด่วนต้องรีบทำให้อยู่ทำก่อนส่วนคนอื่นๆ ถ้าไม่มีอะไรให้กลับก่อนได้ ผมก็เลยขอตัวเพื่อที่จะกลับบ้าน

ขณะที่ผมขับรถออกมาประมาณร่วมครึ่งชั่วโมงผมก็นึกได้ว่าผมลืมปิดคอมพิวเตอร์ในห้องทำงาน ผมจึงโทรศัพท์เข้าไปใน Office แต่ก็ไม่มีคนรับสายผมคิดว่าคงจะกลับกันหมดแล้วผมเลยเลี้ยวรถกลับ ไปที่ทำงานอีกครั้งเพราะบริษัทจะหยุดต่ออีกสองวัน เมื่อไปถึงผมก็ไขกุญแจเข้าไปเลยเพราะผมคิดว่าไม่มีใครอยู่ แต่ผิดคาดผมได้ยินเสียงคนคุยกันเป็นภาษาต่างประเทศ คงเป็นเจ้านายผมคงยังไม่กลับ ผมก็เดินไปที่ห้องทำงานของผม แต่ห้องทำงานผมต้องเดินผ่านหน้าห้องทำงานของเจ้านาย ผมได้ยินเสียงแปลกๆ เหมือนคนกำลังทำอะไรสักอย่าง

ด้วยความอยากรู้ผมเลยค่อยๆ แง้มประตูดูข้างใน สิ่งที่ผมเห็นคือคุณปลานอนเปลือยกายแผ่หลาอยู่บนโต๊ะทำงาน โดยมีนายฝรั่ง กำลังก้มหน้าก้มตาเลียอยู่ตรงบริเวณหว่างขาของคุณปลาอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมสังเกตเห็นคุณปลาบิดกายไปมา พร้อมส่งเสียงครางตลอดเวลา สักครู่ผมก็เห็นนายฝรั่งลุกขึ้นยืนถอดเสื้อผ้าออกหมดผมเป็นผู้ชายยังตกใจเลย เพราะของนายฝรั่งค่อนข้างใหญ่มาก ผมเห็นคุณปลาจับไอ้หนูนายฝั่งเข้าปาก และใช้ลิ้นอย่างคนที่ชำนาญงาน นายฝรั่งก็ร้องไม่ได้ศัพท์เหมือนกัน สักพักผมเห็นนายฝรั่งเกร็งที่สะโพก คงจะถึงภายในปากของคุณปลา จากนั้นก็เห็นนายฝรั่งดึงไอ้หนูออกจากปากคุณปลาและนำมาถูไถที่บริเวณจิ๋มของคุณปลา แต่ผมเห็นมันอ่อนปวกเปียกเลย สักครู่ผมเห็นคุณปลาลุกขึ้นเอากระดาษ เช็ดบริเวณจิ๋มแล้วก็หยิบเสื้อผ้าขึ้นมาใส่ ผมยอมรับครับว่าผมมีอารมณ์มากคุณปลาทั้งสวยขาวและอึ๋มไปหมดทั้งตัวผมนึกวาดภาพ ถ้าของนายฝรั่งยังไม่อ่อนคุณปลาแกจะรับได้หรือไม่ เพราะมันไม่สมดุลกันเลย

ผมกำลังคิดอะไรเพลินๆ นายฝรั่งก็เปิดประตูออกมา ผมตกใจมากทำอะไรไม่ถูกคิดว่าซวยแน่วันนี้แกเห็นผมก็ไม่ว่าอะไรยังยิ้มให้อีกและถามผมว่ามานานหรือยังผมก็ตอบไปว่า มาถึงเดี๋ยวนี้ แกก็บอกอย่างนั้นให้เข้าไปรอในห้องทำงานก่อนเดี๋ยวมีอะไรจะคุยด้วย ผมก็เคาะประตูและเดินเข้าไปในห้องทำงานนายฝรั่ง เห็นคุณปลานั่งอยู่ตรงโต๊ะทำงานเธอทักทายผมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักครู่นายฝรั่งก็เดินเข้ามาบอกว่าเดี๋ยวจะไปงานเลี้ยงต่อ ขออาบน้ำสักครู่ให้นั่งคุยกันไปก่อน และแกก็เดินออกไป

ผมสังเกตดูเห็นคุณปลามองมาทางผมบ่อยๆ ผมก็เลยถามแกว่าคุณปลามองอะไรแกก็ตอบว่าผมนี่ดูก็น่ารักดีตัวก็ใหญ่ จริงไหมที่เขาบอกว่าคนไทยตัวใหญ่แต่อย่างอื่นเล็ก ผมก็ถามว่าอะไรกันที่คุณปลาคิดว่าเล็ก แกก็มองไปที่เป้ากางเกงผมและก็ชี้ไปที่เป้า ผมก็เถียงว่าไม่จริงอย่างงี้ดูถูกกันนี่เดี๋ยวเอาให้ดูซะหรอกแล้วจะหนาว คุณปลาแกยิ้มและก็เอามือมาจับที่น้องชายผม ผมตกใจมากเลยครับไม่นึกว่าแกจะกล้า และขณะนั้นน้องชายของผมก็กำลังแข็งตัวอยู่ด้วยผมอายมากเลย คุณปลากระซิบกับผมว่าแน่จริงก็ขอดูหน่อย ผมมันพวกใจถึงอยู่แล้วเป็นไงเป็นกันผมก็ จัดการรูดซิปและงัดของผมออกมา มันเด้งออกมาเลยครับเพราะมันอึดอัดอยู่นานแล้ว ของผมถึงจะเล็กกว่าของนายฝรั่ง อยู่บ้าง แต่ความแข็งแกร่งของผมมีมากกว่าเยอะ คุณปลาเอามือมาลูบดูและก็ทำเป็นตาโต บอกว่าไม่ย่อยเหมือนกัน โดยไม่ทัน จะตั้งตัวคุณปลาก็อมน้องชายผมเข้าไปอยู่ในปากเสียแล้ว ผมเสียวมากเลยเธอใช้ลิ้นอย่างชำนิชำนาญมาก ใจหนึ่งก็มันอีกใจหนึ่งก็กลัวนายฝรั่งจะเข้ามาเห็น

ขณะที่ผมกำลังสับสนอยู่นั้นผมเห็นมีมือมือหนึ่งเอื้อมมาปลดกระดุมเสื้อผม ตอนนั้นผมไม่ได้ถอดเสื้อผ้า เพียงแต่รูดซิปกางเกงเท่านั้น เมื่อหันไปดูยิ่งตกใจใหญ่เพราะเป็นนายฝรั่งเอง ผมตกใจมาก แต่แกก็เอามือมาปิดที่ปากผมเหมือนกับว่าไม่ต้องพูด ขณะนั้นแกเปลือยกายอยู่ น้องชายแกแข็งมากเลย เมื่อผมเห็นของแก ใกล้ๆ ยิ่งตกใจมากขึ้นอีกเพราะใหญ่มาก ผมกะด้วยตาไม่น่าที่จะต่ำกว่า 7-8 นิ้ว ส่วนของผมไม่ถึง 6 นิ้ว เมื่อแกถอดเสื้อผมออกแล้ว แกก็เอามือมาลูบที่หัวนมผม ทำให้ผมเสียวมากขึ้นไปอีก ส่วนคุณปลาก็ตั้งน่าตั้งตาดูดของผม อย่างเอาเป็นเอาตาย สักพักคุณปลาก็ยืนขึ้นและเหลือบไปเห็นนายฝรั่งยืนเปลือยกายอยู่ข้าง แกก็ยิ้มไม่พูดอะไรแล้วก็นอนหงายบนโต๊ะทำงานถ่างขาออกยิ่งทำให้ผมหงี่หนักขึ้นไปอีก นึกในใจเป็นไงเป็นกันวะผมก็ก้มหน้าลงไปลิ้มรสชาติจากหอยของคุณปลาอย่างเอร็ดอร่อยคุณปลาส่ายก้นอยู่ตลอดเวลาเลยครับ

ขณะนั้นผมรู้สึกว่าน้องชายผมกำลังถูกรุกรานอยู่ ผมก้มหน้าลงไปดูนายฝรั่งเองครับกำลังอมของผมอยู่ ผมนึกในใจอะไรกันวะนี่แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะมันกำลังมัน เมื่อผมจะทนไม่ไหวแล้วผมก็เลยดึงไอ้จู๋ของผมออกจากปากนายฝรั่ง และมาจ่อที่หอยคุณปลาที่อ้ารออยู่แล้ว ผมค่อยๆ ดันเข้าไปไม่ยากครับ เพราะน้ำหล่อลื่นมีมาก เมื่อเข้าที่เข้าทางผมก็เริ่มซอยสังเกตคุณปลาแกคงจะมันมากแกส่ายก้นรับ และร้องครวญครางอยู่ตลอดเวลา จากนั้นคุณปลาก็พลิกกลับและก็เดินมาโก้งโค้งอยู่บนโต๊ะวางของชุดรับแขก ผมก็เข้าประชิดหลังแล้วก็เริ่มซอยทันทีผมเห็นนายฝรั่งเดินอ้อมไปข้างหน้า แล้วจับไอ้จู๋เข้าปากคุณปลา ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ผมซอยอยู่สักพักผมก็ทนไม่ไหวน้ำรักผมพุ่งเข้าไปในหอยของคุณปลาอย่างเต็มที่ของคุณปลาก็ตอดรับอย่างดีเหมือนกันผมแช่อยู่สักพักผมก็ดึงออกเพราะมันเริ่มที่จะอ่อนตัว

พอผมดึงออกนายฝรั่งก็มายืนอยู่ข้างหลังแทน และดันของแกเข้าแทนที่ผมผมเห็นคุณปลาหน้าเบ้คงจะเจ็บแต่เดี๋ยวเดียวก็เห็นแกส่ายรับแล้ว นายฝรั่งลูกเล่นเยอะมากเล่นสารพัดท่าทางคุณปลาแกก็รับได้ทุกท่า ผมซึ่งขณะนั้นกำลังเพลียก็เลยมานั่งดูที่โซฟาแทน สักพักเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก พอเห็นนายฝรั่งชักไอ้จู๋ออกมาพ่นน้ำรักข้างนอกผมก็เริ่มเข้าประกบและเริ่มซอยใหม่อีกทันที ซึ่งขณะนั้นอยู่ในท่านอนหงายพาดขอบโต๊ะทำงานอยู่ ผมเย่อกันสามคนจนหมดแรงดูเวลาปาเข้าไปจะหนึ่งทุ่มอยู่แล้ว ก็อาบน้ำแต่งตัวและแยกย้ายกันกลับ

ตอนนี้เมื่อเข้าไปทำงานทั้งนายฝรั่งและคุณปลาก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แกบอกผมว่า ปลายเดือนแกจะไปภูเก็ตให้ผมเตรียมตัวไปด้วยโดยแกจะเอาภรรยาแกไปด้วย ภรรยาแกสวยมากนะครับ และก็มีคุณปลาด้วยผมก็นึกฝันว่าขอให้ได้ฟันฝรั่งสักทีเถอะ แล้วผมกลับมาจะเล่าให้ฟังอีกว่าเป็นอย่างไร

*

ออฟไลน์ werrlet

• Banned!

• Full Member
  • **
  • 199
  • 222
Re: สวิงกับเจ้านายฝรั่งและเลขาสาว cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 08:22:00 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออนไลน์ missnihgs

• **
  • 102
  • 51
Re: สวิงกับเจ้านายฝรั่งและเลขาสาว cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 08:26:04 PM »
สุดยอดเลยลูกพี่ได้จัดเลขาเจ้านายชะด้วย 

*

ออฟไลน์ ball1892

• Senior Member
  • 824
  • 8575
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 02:20:55 PM »
แหม่ เราก็นึกว่าจะโดนนายฝรั่งทะลวงประตูหลังซะล่ะ 555+

รอดคราวนี้ คราวหน้าจะรอดไหมนี้ น่าติดตาม

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Junior Member
  • 500
  • 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 09:56:12 PM »
 ::HeyHey:: สบายตัวสบายใจไปเลยละสิ โบนัสงาม

*

ออฟไลน์ Sunevil3210

• **
  • 128
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 05:34:59 PM »
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ ghostknight

• **
  • 53
  • 80
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 05:56:19 PM »
ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ