ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 3.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), พฤศจิกายน 26, 2016, 12:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อย่าลืมให้คะแนนกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ แก้คะแนนได้นะ

เจ้าของกระทู้
3 (4.1%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
3 (4.1%)
4 คะแนน
20 (27.4%)
5 คะแนน
47 (64.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 73

seatermite

นี่ฝันซ้อนฝัน ซะหลายรอบเลยย ไปล้างหน้าล้างตาเถอะพี่วุฒิ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อาการประมาณ วุฒิเอง ก็ไม่อยากตื่นจากฝันน่ะค่ะ
อาจหาทางออกในชีวิตจริงไม่เจอ
ทำได้แต่ฝัน  แล้วไม่อยากจะหยุดฝันนั้น ก็เลยฝันมันเรื่อยไป

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Glad::

kalampee

งานนี้สงสัยน้องวิวแอบกระตุ้นอยู่ใต้โต๊ะชัวร์

สงสัยน้องวิวก็ลุ้นอยู่เหมือนกัน
ว่าเมื่อไหร่จาเอาจริงสักที  ::HoHo::

Sc0019

::Shy::

ชอบๆครับผม

return2532

ฝันซ้ำฝันซ้อน เอ๊ะแต่ทำไมเจ็บแผลหว่า

ดีใจนะที่มีคนสงสัยประเด็นนี้ อิอิ ::Ahoo::

arsenyo

สรุปก็ฝันอีกละ จะซ้อนกันไปกี่ชั้นนี่ฝันคุณวิว จะงงแล้วนะ  ::Sweat::

น่าๆ  อดทนอ่านหาที่ซ่อนอีกนิด
ก้อหายงง  หรืองหนักกว่าเดิมหว่า
อิอิ  ::Glad::

arsenyo

ฝันซ้อนฝัน ลึกลับซับซ้อน ซ่อนเงื่อน พางงนิดๆ แต่ก็ติดตามครับผม

อิอิ  คำตอบอยู่ที่  แล้วแต่ผู้อ่านจะจิ้นกันต่อไป

DOTO2006

ฝันซ้อนแล้วซ้อนอีกผมนี่ลุ้นแทบแย่

จิ๋วลิขิต  ชีวิตยุ่งเหยิง  ลุ้นเสียวเสมอ อิอิ

tamsabai

ฝันจนไม่รูว่าอันไหนเป็นของจริง แข็งไปหมดแล้วครับ

::Shy::    อิอิ แหม๋  อิอิ ::Oops::

laser23

ยิ่งอ่านยิ่งงง
คนอ่านหลายคนคงนึก มันจะฝันอะไรกันนักกันหนา 555+

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
แต่ก็ขอบคุณนะคะ ยังอุตส่าห์อ่าน ทั้งที่ยัง งง ๆ 55555
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

กระต่ายป่า

benzuker

ตกลงมันจะฝันซ้อนกันไปเรื่อยๆ ใช่มั้ยครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อิอิ  มันซ้อนกัน  แต่เดี๋ยวว่าจะมีเฉลยให้ว่า  ซ้อน  หรือไม่ซ้อน

Rick-Brownman

ยิ่งอ่านยิ่งสับสน..ตกลงได้กันยังเนี่ย..พี่วุฒิก็มโนเกิ้นนนนน... ::Dizzy::

จิ๋วเป็นพวก  ชอบให้ค้นหาคำตอบด้วยตัวเองค่ะ  ::HoHo::

Fortune

ฝันกลางวันเลยนะ

ฝันไป....หรือเปล่า
นี่ฉัน ไม่ได้ฝัน ไปใช่ไหม
ใช่เธอ หรือเปล่า ใช่เธอจริง หรือเปล่า ...
ฉันฝันไปหรือเปล่าเธอ...

ไรท์แอบแวะมาร้องเพลง

hanabombam

พี่วุฒิ เป็นสมภารกินไก่วัดซะแล้ว มีลูกน้องผู้หญิงมันดีอย่างนี้นี้เอง

เอ ได้กินหรือเปล่าหนอ   อิอิ