ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Honto no Aitsu Kouhen ตัวตนที่แท้จริงของเพื่อนสมัยเด็ก แปลไทย by hentairaiders

เริ่มโดย hentairaiders, พฤศจิกายน 26, 2016, 04:07:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentairaiders

[Rocket Monkey] Honto no Aitsu Kouhen | ตัวตนที่แท้จริงของเพื่อนสมัยเด็ก (Hatsukoi Delusion) [Thai ภาษาไทย] [Hentairaiders]
เป็นเรื่องราวต่อจากตัวตนลับๆของเพื่อนสมันเด็ก มีคนแปลไทยไว้แล้วเรียบร้อยสามารถค้นหาอ่านได้นะขอรับ
ผลงานเรื่องแรกอาจจะมีผิดๆบ้างก็ ขออภัยโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยน้า

มีไรสอบถามได้ hentairaiders@gเมล์ นะครับ またあいましょう。
ปล. หาเพื่อน ญ ร่วมอุดมการณ์ พอดีมีเพื่อนผู้ชาย discuss กันแล้วมันแหม่งๆชอบกล

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

hentairaiders

อ้าวเรอะครัช ดูเครื่องผมก็ขึ้นอยู่น้า

ใครที่ภาพไม่ขึ้นอีกบ้างครับ ช่วมคอมเม้นไว้ก็ดี ระหว่างนี้จะหาวิธีการให้มันขึ้นนะครัช

HypN♥s

ภาพไม่ขึ้นครับ ฝากรูปกับทางบอร์ดเราก็ได้ มี 2 เว็บให้เลือกน่ะ

ปล.เขียนชื่อเรื่องด้วยก็ดีนะ เป็นภาษาอังกฤษ หรือถ้าสะกดไม่เป้นก็พิมพ์Japเลยก็ได้

trong5171

tokkatoramma

::Thinking::ขอบคุณครับ เป็นผมผมจะขอเป็นแค่ทางผ่านที่ได้ซั่มเธอ เวลาเหงาเราเจอกันแต่คำว่าตัวจริงคงทำใจได้ยากครับ

drof666

hoyea