ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว+ภาพ พี่สะใภ้กระหายรัก ตอนที่ 1  (copy)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 16, 2016, 04:05:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

[PPPD-320]Julia-พี่สะใภ้กระหายรัก (สปอยด์_ตอน1)

ID:   PPPD-320  
Release Date:   2014-10-19  
Length:   120 min(s)  
Director:   ----  
Maker:   Oppai    
Label:   Oppai    
User Rating:(9.00)  
Genre(s):   CreampieSoloworkBig TitsMarried WomanTitty FuckBusty Fetish  
Cast:   Julia    

กรุณาอ่าน...
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
หากรูปหาย ก็ขออภัยครับ ผมคงไม่สามารถ up รูปใหม่ได้นะครับ

Cover

แนะนำตัวละคร

ณ. เมืองเล็กๆเมืองหนึ่งใน ญี่ปุ่น ที่อากาศค่อนข้างร้อนซะเหลือเกิน....... ทำให้สาวจูเลียของเราถึงกับเหงื่อไหลใครย้อยกันเลยทีเดียว

ตกบ่าย.... จูเลียกำลังเตรียมอาหารเย็นอยู่นั้น ก็มีใครมากด กริ่งที่ประตูหน้าบ้าน..... เธอจึงเดินออกไปดู

ใครค๊า..... ชายหนุ่มตอบว่า   เอ่อ..คุณเป็นใครครับ ผมมาหาพี่ชายผมอิฮาร่าเขาอยู่ไหมครับ.... จูเลียบอกว่าอ่อ.. นึกว่าใครเชิญจ๊ะ..พี่เป็นคนเพื่อนของเขาเองจ๊ะชื่อ จูเลีย...น๊ะ

ฮอนดะมาถึงก็แร้งลงเลยซัดอาหารแจ่บๆๆๆๆ จนจูเลียอมยิ้มเบาๆ... ฮอนดะบอกว่า อร่อยมากๆเลยครับพี่ (ฮอนดะเข้าใจว่าจูเลียคือเพื่อนของพี่ชายที่มาขอแชร์ที่อยู่) คือผมต้องมาฝึกงานที่มินิมาร์ทแถวๆนี้ กะกลางคืน มื้อกลางวันเลยต้องขอมารบกวนหน่อยนะ..

เห็นว่าวันนี้ภายกรณ์อากาศบอกว่าเมืองเราร้อนเกือบ 35 องศาแหนะร้อนมากๆเลย..... ว่าแล้วจูเลียก็ทำสิ่งที่ฮอนดะไม่คาดฝัน..... โอ๊วแม่เจ้า ฮอนดะอุทานในใจ

ฮอนดะเป็นอะไรไปจ๊ะ... จูเลียทักฮอนดะ...  ฮอนดะบอกว่าเปล่าๆๆๆๆๆ ครับ แล้วฮอนดะก็ขอตัวออกไปซื้อของก่อนที่จะไปฝึกงาน.....

ตกบ่ายฮอนดะก็มาขออาศัยมื้อกลางวันเหมือนเดิม จูเลียก็นั่งมองเหมือนเดิม... จนฮอนดะเริ่มสังเกตุเห็น

ฮอนดะอาสาขอหันผักให้บ้าง.... แต่ดูเก้ๆกังๆ จูเลียเลยหั่นผักให้ดู.. แต่ดูจังหวะที่จูเลียหั่นผักฉึกนึง..นมของเธอก็กระเด้งตาม จนฮอนดะชำเลืองมองนมที่เด้งไปมาของจูเลีย

ฮอนดะก้มกินแตงโมไปมองก็มองไปที่แตงโมคู่นั้นของพี่จูเลีย..ช่างใหญ่เหลือเกิน ส่วนจูเลียก็นั่งดูฮอนดะกินอย่างเอ็นดู

จูเลียกำลังก้มล้างจานอยู่.. นมของเธอเด้งไปเด้งมา.. จนฮอนดะทนไม่ไหว ลุกเข้าไปแล้วคว้าจูเลียเข้ามากอด แล้วบอกว่าเดี๋ยวผมช่วยน้าล้างนะ..พูดจบก็คว้าหมับไปที่นมของจูเลีย ตอนนี้จูเลียตกใจมากๆ ร้องออกมาว่านี่เธอจะทำอะไรปล่อยพี่นะ

จูเลียร้องบอกว่าอย่าทำอะไรพี่เลย.... ฮอนดะก็ล้วงเค้นและจับน้าสาวมาจูบปากแล้วก็เค้นต่อ

จูเลียก็ร้องบอกว่าอย่าเลย....ได้โปรด ฮอนดะไม่ฟังคว้าไปที่เป้าของสาวจูเลียทันที จนจูเลียสะดุ้งออกมาเพราะเธอคงเสียวมาก

ฮอนดะจับน้าสาวถอดเสื้อออก ซึ่งจูเลียก็ยอมแต่โดยดี... แล้วฮอนดะก็พลักจูเลียไปยังเก้าอี้ข้างๆ

ฮอนดะมีทีท่าที่หื่นกระหายมากๆ..ดูดนมน้าจนดังจ๊วบ..... จูเลียก็ตกใจมากๆแต่มาขนาดนี้แล้วเธอได้แต่ร้องอย่างเดียว

ฮอนดะเค้นนมแรงมาก แล้วเขาก็บอกว่าพี่คนสวยของผมนมใหญ่เหลือเกิน

ฮอนดะจับจูเลียไปที่โต๊ะ..แล้วเขาก็ล้วง.....เข้าไปใน จิมิ๊ของจูเลีย... จูเลียร้องลั่นบอกว่า ฮอนดะอย่าทำพี่เลย พี่เสียว

ฮอนดะแหย่นิ้วเข้าออกจนจูเลียถึงจุดสวรรค์ไปซะแล้ว.....

จูเลียอารมณ์เริ่มพล่าน..... เธอไม่สนแล้วว่าชายด้านหน้าคือน้องชายสามีเธอ เธอคว้าคอของฮอนดะมาแล้วจูบทันทีเพื่อสนองความใคร่ของเธอ

ฮอนดะดูตื่นเต้นมากๆที่พี่จูเลียโจมตีเขาแบบนี้.....

จูเลีก้มลงและถอดบ๊อกเซอร์ฮอนดะออก เธอหัวเราะแล้วบอกว่าจรวดโด่เลยนะจ๊ะ.... ใหญ่ไม่ใช่เล่นเลยน๊ะ

แล้วเธอก็เลียจรวดให้ฮอนดะทันที ฮอนดะร้องซี๊ดออกมา....

จูเลียถามว่าร้องทำไม่ล่ะไม่ชอบเหรอเมื้อกี้เธอยังแกล้งพี่เลยน๊ะ..เธอยิ้ม แล้วเธอก็ก้มดูดต่อแบบเต็มแรงเลย

พี่ครับพอก่อนนะผมจะไม่ไหวแล้ว...... ฮอนดะลุกขึ้นแล้วเข้ากอด ทั้งคู่แลกจูบกันอีกครั้ง

พี่ครับผมขอเอาพี่ทำเมียนะ.. จูเลียไม่ตอบ ฮอนดะดันน้าสาวไปที่โต๊ะ..แล้วเสียบจรวดเข้าจิมิ๊พรวดเข้าไปเต็มลำแล้วโยกทันที จูเลียร้องลั่นเลย...

ฮอนดะยกขาจูเลียขึ้นเเล้วโยกจรวดใส่ไม่ยั้ง... จูเลียเธอเสียวมากๆเธอหลับตาพริ้มเลย.......

จูเลียร้องลั่นพร้อมกับเพ้อว่าเเรงอีกหลานของน้า พี่เสียวเหลือเกิน ซี๊ดดดดดด...

ฮอนดะดันน้าไปที่โตะกินข้าว ยกขาจูเลียขึ้นแล้วโยกอีกที ภาพที่จรวดของเขาพุ่งเข้าออกกับจิมิ๊ของเธอช่างดูดีเหลือเกิน จูเลียดูฟินมากๆ

จูเลียเธอไม่โดนมาหลายวันดูเธอมีความสุขมากๆ

จูเลียขอขึ้นขย่มให้บ้าง....เธอทั้งขย่มทั้งบดจิมิ๊กับจรวดของขิงฮอนดะมันส์มากๆ

จูเลียให้ฮอนดะนอนกับพื้นเเล้วเธอก็จัดเองอีกรอบ

พี่ครับผมจะไม่ไหวแล้ว............. ฮอนดะเร่งสปีด เสียงกระทบกันดังพับๆๆ

แล้วจูเลียก็ลุกมาให้หลานรักน้ำแตกใส่หน้าอกของเธอ.....

เร็วๆๆๆ เสียงพี่ชายเธอมา....... ทั้งคู่รีบเคลียร์ตัวเองกันแทบไม่ทัน

อ่าวไอ้น้องชาย.. มาแล้วหรือ อากาศคงร้อนน่าดูเหงื่อแตกทั้งคู่เลย 55+ ยินดีต้อนรับไอ้กร๊วก.. นี่ไงเมียข้า.... รู้จักกันแล้วสินะ ฮอนดะได้ยินแบบนี้ตกใจมาก นี่ตรูฟาดเมียพี่ชายไปแล้วหรือนี่........ จูเลียก็หันหน้าไม่กล้าสบตา....
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

suriyamahajit

yopern

pongranong