ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 11 – อกหัก

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 26, 2016, 11:56:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tripplet

หายไปนานเลยคับ .... อาร์ต นี่ตัวจริงคงไม่ธรรมดา ... กานต์ ก็แลดูเป็นสาวง่ายเกินไป จะไร้เดียงสา ก็ว่าได้แต่ มากเกินไป จนดูด้อยราคา .... แก้ว แลดู จะมีความมั่นใจกว่า มีความคิด แต่ก็ยึดติดภาพลักษณ์ทางสังคม ..... ดา ... รอดูต่อไปเพราะเป็นเหยื่อสิงห์ไปแล้วคนนึง

ส่วนตัว อยากให้สิงห์มีบทบาทกว่านี้คับ ... ดู อาร์ต แค่ หล่อ ก็ได้สองสาวละ ... มันต้องจิ้งจอกสังคมอย่างสิงห์คับถึงจะมีรสชาด

synivorn

ใครแอบเปิดฝ้าดูนะ  พี่ยามทำไงจะได้แต่งกับทั้ง 3สาวนะ

somc217

รออ่านมานานแล้วครับ ชอบทั้งสำนวนและเนื้อหาครับ
แต่ว่าใครแอบดูนะ สงสัยจัง ??
รออ่านตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมากๆ

yumer

ถ้าอาร์ต เจอสามสาวเข้าไป ฟ้าเหลือง แน่ๆ ครับ

review1972

ขอโทษที่เข้ามาอ่านช้าไป มีงานสำคัญครับ งานของท่านassผมต้องค่อยๆละเลียด ค่อยๆเสพครับบางบรรทัดอ่านซ้ำไปมาหลายรอบแล้วก็ไม่เคยผิดหวัง ถ้าผมเป็นอาร์ทผมเลือกกานต์ครับ คนที่เขารักเราจนหมดใจสุดยอดแล้วครับ

eark108

tony1234

น้องดา เปิดฝ้าดูแน่เลย
รอ XO6 ที่ MEB ด้วยครับ
ขอบคุณมาก

biggiggog

ไม่รู้จะมีดรามาหรือปล่าวน้อ
เนื้อเรื่องแนวนี้ต้องวัดใจคนแต่งแล้วครับ ::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ

maddragon

คนแอบดูบนเพดาน น่าจะเสร็จเป็นรายต่อไปแนนอน

tomoshita

ขอบคุณนะครับ  แต่ใครอยู่บนเพดานน  แอบหลอนน

asiakook

ทำตัวง่ายไม่ต่างกัน นายอาร์ตไม่แฟร์ อิอิ ขอบคุณครับ

yoot2499x

แก้วนะแก้วไหงทิ้งยามอาร์ตลงเนี่ยผมว่าที่จริงอาร์ตน่าจะรวยมากนะเนี่ย

zaubers

สามคนพี่น้อง ^^
รอเรื่องราวเฉลยกันครับ 

ขอบคุณครับ 

knight18

ขอบคุณครับ อยากรู้จังตอนต่อไป น้องดาริกา จะเป็นไงครับ

darkdd1999

ทำไมผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย5555 แต่รู้แค่ว่าบนเพดานอะดาริกาชัวร์