ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทคนิคการเขียนบรรยายความหื่น

เริ่มโดย zeech, พฤศจิกายน 27, 2016, 04:56:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

realboon

ultrasonic

joker socool

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ  ผมจะได้พัฒนาฝีมือให้ดียิ่งขึ้นอีกได้ครับ  ขอบคุณมากครับ

poon.ppx

Kacey Chase

ขอบคุณสำหรับเทคนิคดีๆครับ   -/\-   ผมเคยเขียนเรื่องหนึ่งเอาไว้นานละ  แต่แต่งไม่จบซะที (ยังไม่ถึงครึ่งเรื่องด้วย -_-'   แต่พล็อตเรื่องไว้หมดแล้ว)   เลยเสียกำลังใจเลิกแต่งไปก่อน

ไว้จะเอามาลงให้อ่านกัน + ลองใช้เทคนิคในที่นี้พยายามแต่งต่อดู  (แต่ถ้าไม่ได้อาจต้องเปิดให้พี่ๆนักประพันธ์ที่สนใจและมีพรสวรรค์มากกว่าผมรับช่วงต่อไปครับ  :p)

ขอบคุณอีกครั้งครับ

tkainter

darkwriter

ขอบคุณครับ เทคนิคแน่นมากกก ว่าจะลองเขียนเรื่องดูสักเรื่องครับ
ตอนนี้ยังจับต้นชนปลายไม่ถูก แต่พอมีพลอตเรื่องในใจแล้ว ได้รู้เทคนิคแบบนี้ง่ายขึ้นเลยครับ
:)