ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบบร่างฉบับแรก นิยายภาพ รักยม ตอนที่ 1

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 27, 2016, 05:17:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thirawat odchanthuk

น้องหญิงน่าล่อมาก ๆ จากที่เคยอ่านตัวหนังสือแล้วจินตนาการเอาเอง แต่นี่มีรูปด้วยสุด ๆ อะ

amtorff73

หลังจากเป็นแฟนคลับ "รักยม" มานาน (ยังรอตอนต่อไปอยู่เสมอนะครับ อิอิ) มาเจอเวอร์ชั่นโดจินเข้าไปอีกนี่...ช่างเหมือนกับภาพในหัวที่ผมจินตนาการไว้เลย แต่ที่เซอร์ไพร์ซกว่านั้นก็ฉากที่น้องหญิงกำลังจะล้มนี่แหละ แทรกเรื่องเพิ่มเติมเข้ามาได้เด็ดดวงเอามากๆครับ ลายเส้นสวยดี แต่สีหน้าตัวละครในบางภาพ ผมว่ายังรู้สึกขัดๆไปนิดนึงน่ะครับ

ยังไงก็จะติดตามผลงานคุณนักฆ่า(นักอู้)หมายเลขแปดต่อไปอยู่แล้วครับผม ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันสิ่งแจ่มๆแบบนี้

punlopn .

Very good

............................................................................................
3/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 3/10/2560-3/4/2561 )

............................................................................................

สื่อโชค มีอ่วม

สุดยอดมากๆ เลยครับ แนวนี้แหละที่ต้องการ

sparrow_ap

พึ่งได้มีเวลาเข้ามาอ่านครับ (ขอโทษด้วยถ้ารีพลายช้าไป)
- ผมอยากให้ไรต์ลงตัวหนังสือบนพื้นขาว เพราะว่าบางหน้าสีมันกลืนกับพื้นหลังครับอ่านยากพอสมควร
- ขนาดของฟรอนท์ลดลงนึดนึงก็ได้ครับ เพื่อความชัดเจนของภาพด้วย ผมว่าใหญ่ไปนิดนึงครับ
- ขอชมในตอนที่เป็นฉากเสียวแล้วลงเป็นภาพสีให้ ดูได้อรรถรสดีครับ
ขอบพระคุณที่นำมาแบ่งปันครับ จะติดตามอุดหนุนต่อไปครับ

magicgo

ขอดู เพื่อเพื่อติชมในโอกาสต่อไปด้วยครับ หลังจากอ่านแบบตัวหนังสือมาแล้ว

Chowwy Jun

เริ่มอ่านเรื่องนี้มาน่าจะเกินเจ็ดปี ยังไม่ไปถึงไหน แต่ถ้าเป็นการ์ตูนนี่อ่านจนจบแน่นอนครับ รอเปิดรับสมาชิกใหม่อยู่นะครับ

097898117

เอกหล่อกว่าที่คิดจมเลยครับ จำได้ว้าต้นฉบับตอนแรกเหมือนจะหล่อธรรมดา จนได้รักยมมาเลยหล่อกว่าเดิม ว่าแต่ตอนไปขอโทษน้องหญิงลากไปกินร้านแพงๆไม่ใช่เหรอครับ แต่ออกให้ตอนจ่าย?

benzeaa

โดนส่วนตัวตอดตามเรื่องนี้อยู่แล้ว พอทำเป็นภาพยิ่งตื่นเต้นเพราะเห็นภาพเลย ติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ assasin008

breakskyp

ขอบคุณมากครับ ตามอ่านตั้งแต่เด็กจนโต จินตนาการว่าน้องหญิงหน้าตาจะเป็นยังไง
วันนี้ได้รู้ซักที ตายตาหลับแล้วครับ

makecloud

ดูคราวๆจากที่เห็นยังไม่ได้ไปดูที่ pdf ภาพสวยมาก เดี๋ยวตามไปดูต้องสมหวังแน่ๆ หุหุ

NaNNz

สุดยอดดดนึกถึงตอนที่นั่งอ่านตั้งแต่แรกๆๆความรู้สึกมันกลับมา ภาพดีที่เดียวครับบ ส่วนตัวผมนะ ฟ้อนท์ใหญ่ไปไหม ไม่รุ้นะ อาจจะเล็กกว่านี้ก้อได้ครับบ จะติดตามได้ไงบอกด้วยนา
" "

Rungyu T

ขอบคุณมากครับภาพสวยมากขอให้มีผลงานดีๆต่อไปครับ

jzpain

สมาชิกใหม่ครับ ผมสนใจงานระดับตำนานชิ้นนี้มาก ขอช่องทางการสนับสนุนด้วยครับ ::YehYeh::

purit