ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเข้าทันโดนแบนเช้าวันที่ 23/11/59 ขอรายงานตัวด้วยครับ 55

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 23, 2016, 03:32:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ss24p

โดน ไม่เคยเม้นท์แล้วขออ่าน โดนแบนไปถึงแค่ กุมภา แล้วก็เพิ่งมาเข้าตอนนี้ ไม่รู้ว่ามีโดนรอบสองด้วยเหรอครับ 55555 

กำพล

(จิ๋ว)

มันเป็นอุบัติเหตุ....ที่น่าตื่นเต้น

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

นึกว่าใบมรณบัตร    ::Cold::

kaithai

มีที่ติดใบประกาศเกียรติคุณ แล้วยังละท่าน HypN♥s

ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง

areja

Wanit-sri

ไม่โดนแบน ::Cheeky:: แต่เหมือนเวปล่มบอกว่ามีคนใช้เยอะโปรดรอ ประมาณนี้ แต่ที่เห็นว่าข้อความที่แบน ยังไม่ได้ขึ้นครับ ::DayDream::

Admin

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2016, 04:52:05 หลังเที่ยง
รู้สึกจะมีรอดชีวิตอยู่คนเดียวคือ @kater เพราะเมาแล้วตื่นสาย มาไม่ทันโดนแบน  ::Ajark::

มันเมาที่ไหนกัน ได้ข่าวไปเที่ยวบาร์เกย์สีลม โดนจับถล่มตรูดตื่นเช้าไม่ไหว เพราะตรูดระบม เลยเข้าห้องน้ำนาน มาไม่ทันเหตุการณ์ประวัติศาสตร์ก็งี้แหละ  ::Oops::

นี่ทุกวันนี้ Kater ก็ยังยืนเล่นเว็บอยู่เลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

(S)Kater

อ้างถึงมันเมาที่ไหนกัน ได้ข่าวไปเที่ยวบาร์เกย์สีลม โดนจับถล่มตรูดตื่นเช้าไม่ไหว เพราะตรูดระบม เลยเข้าห้องน้ำนาน มาไม่ทันเหตุการณ์ประวัติศาสตร์ก็งี้แหละ  ::Oops::

นี่ทุกวันนี้ Kater ก็ยังยืนเล่นเว็บอยู่เลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

อย่าพลาดละกันนนนน ฮึ้ยยยย  ::Angry::  ::Angry::  ::Angry::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sparrow_ap

ตอนกลางคืนยังเข้ามาเมนท์และดูได้ปกติครับ แต่พอเช้ามานะ   ::Horror:: ::Horror::
ช็อคโลกเลยครับ  ::Shout:: ::Ahh:: "ขออ่านแต่ไม่ตอบเมนท์ แบน90วัน"
บอกตรงครับถ้าโดนจิงนี่ลงแดงตายเลย  ::Crying:: ::Crying::

HypN♥s

อ้างจาก: Admin เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2016, 08:59:09 หลังเที่ยง

::Oops:: ::Oops:: ถึงว่าเล่นเกมเก็บเวล ไม่ยอมพักเลย นั่งไม่ได้นี่เอง  ::Ahh::

akinfeev

ผมก็โดนข้อหา ขออ่านแต่ไม่คอมเมนต์ โดนแบนไปจน ก.พ. ปีหน้าโน่นเลยครับ งง??
ช่วงที่คนไทยเราเศร้าเสียใจ พร้อมกันทั่วประเทศ ผมก้ไม่ค่อยเข้ามาอ่านการ์ตูน //เข้ามาอ่านเรื่องเล่า ก็เลือกอ่านเฉพาะ เรื่องที่น่าจะใช่สไตล์ และตอบเป็นเนื้อเรื่องสื่อสารกะผู้แต่ง แล้วก็ขอบคุณนี่นาผมพลาดตรงไหนหว่าจะส่ง ข้อความไปถาม mod ก็ไม่ได้ เพิ่งลองเข้าอีกทีก็ตอนนี้แหละครับ ถึงรู้ว่า อ๋อ ระบบ ผิดพลาด !! T_T นึกว่าจะโดนโหวตจากบ้าน AF ซะแล้ววว

tayo14

แบนสกัดหื่นครับ หื่นๆมานี่ โดนแบนเข้าไป หายหื่นทันใด ที่มาแทนคือ งง เศร้า และเซ็งว่า ตรูทำไรผิดว้าาา โดนตั้ง 90 วัน  ::Hmmm::