ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiiiXSiiiR

น่าติดตามมากครับแนวนี้ ชอบที่มีหลายตัวละครดี

nort

เปิดเรื่องได้น่าเร้าใจ น่าติดตามครับว่าจะเป็นอย่างไร

หนูนัทครับ

อยากจะรู้ว่าเหน่งจะรอดจากเฮียได้อย่างไรครับ

dodam

เริ่มเรื่องมา ยังปูทางไปก่อน คงยังไม่มีบทเสียวหรอก แต่ไม่เป็นไร ผมชอบอ่านเนื้อหาสาระมากกว่า แต่ก็มีบทเสียวแทรกมานิดๆ หน่อยๆ ก็ดี ช่วยให้กระชุ่มกระชวยขึ้น