ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยูกิกับยูกะ ตอนที่ 1 เริ่มต้นการแก้แค้น

เริ่มโดย Izuna, พฤศจิกายน 27, 2016, 11:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kop123

jarern532

soea2060

kopXIIII

เหมือนคนพี่คนน้องเป็นแฝดคนละฝา
มีความสามารถที่ไม่เหมือนกัน
น่ากลัวจริงๆ

nooy01

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ แต่สนุก ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

xonly289482

อำนาจอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมการแก้แค้นอันใหญ่ยิ่ง งานนี้ดูท่าจะไม่จบที่แค่แกล้งพี่สาวแล้วแฮะ

eaksuree

doxswing

แปะไว้ก่อนครับ แล้วค่อยมาอ่านแต่ก็น่าติดตามนะ ครับ

tapesaksit

คนแต่งมีความคิดหลากหลายดีครับ
หลายเรื่องหลายแนว สนุกทุกเรื่อง

naitoom

ไอเดียดี แต่ไม่รู้ที่มาที่ไป ทำใมอยู่ๆ ยูกิ ก็มีอำนาจวิเศษออกมา แล้วทำใมฝาแฝดของเธอ ยูกะ ถึงไม่มีบ้าง
ปกติฝาแฝดน่าจะเป็นเหมือนๆกัน

อิอิ ต้องลองติดตามนะคะ

blindsss

forzakhan

หลุดโลกดีค่ะ แต่อยากรู้ ทำไมยูกิถึงชอบแค่ดูอย่างเดียวนะ  ::Shy::

corei5

จักรภพ อุดมสิน

สนุกดีครับ อ่านแล้วงงๆที่เดินเรื่องเร็ว แต่รวมๆแล้วสนุกมากครับ