ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 5

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 28, 2016, 01:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

Nekken13

อยากให้พลอยเข้า/ปกะขวัญด้วยจัง 3p น่าจะสนุก 

knight18

กำลังสนุกสนานตื่นเต้นผุดๆขอไปนั่งอ่านก่อนนะครับว่าขวัญจะเป็นอย่างไรบ้างในตอนนี้

Aero Sathianwutthiwong

ขวัญอย่าเพิ่งเสร็จอาจารย์นะ...ให้ขุนก่อนเถอะ

synivorn

ดูท่าหนูขวัญจะโดนอาจารย์ศรจับฉีดยาบำรุงซะแล้ว  สงสัยจะหลายเข็ม

Duanchay Nuansri

กำลังสนุกเลย รอติดตามอยู่นะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อ่านแล้วคิดภาพตาม แหม น้องขวัญไม่ได้ใส่ชุดชั้นในทั้งบนและล่าง สุดยอดเลย อิ อิ ตองจะมาช่วงตอนไหนเนี่ย เรื่องราวเริ่มซับซ้อน ตัวละครเริ่มามากขึั้นด้วย

bibi6268

เนื้อเรื่องดี ดำเนินเรื่องได้น่าติดตามมากๆ ชอบบบบบ

Oneone01

New New

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามลุ้นได้ทุกตอน

tonkrow

อื้อหือ ทั้งควักทั้งล้วงต่อหน้าอาจารย์กับเพื่อนสนิทขนาดนี้ ความตั้งใจที่ว่าจะควบคุมหมอกราคะน่าจะไม่ไหวแล้วมั้งครับน้องขวัญ

readinggg

cha2134

synivorn

น้องขุนจะช่วยพี่ขวัญได้เปล่านะ  ว่าแต่จะช่วยยังไงละ